Vào matxa gặp e học sinh nhật bản he he

Lượt xem: 6,483

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

phuongnamnoinho

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
9/11/15
Chủ đề
3
6
3
36
0 ₿
Chào các bác pro massage, cũng lâu lắm rồi ko trở lại rp matxa vài em nên thấy hiu hiu quá nên đành làm 1 bài cho xôm xôm :D:D:p:p:p

matxa tây nguyen này thì chắc là ai củng biết rồi hqua mình đi khoảng 9h thì thấy csvc củng sạch sẻ nhưng mà ấn tượng nhất là đồng phục của mấy e ở đây nhìn như học sinh nhật bản, mình đi random e số 09 mặt xinh tướng cao ráo khoảng 1m65 nói chung là ok, sv ms bài bản bj liếm ti đầy đủ ko hối thúc & cho sờ thoải mái , tic + tip = 150k + 250.

Locker ở đây cũng khá nhiệt tình vui vẻ ko vòti vỉnh bố láo như mấy chổ # chắc tại thấy mình bự con nên sợ ăn đập:D, lúc về dc mấy thèng ku này mách cho vài số nữa hẹn lần sau sẻ check các em học sinh nhật này:p.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
hình sau lưng là........ hok thấy mặt hả bác ^^

• Like
Điểm cảm xúc: phuongnamnoinho

ĐôngAnh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/7/15
Chủ đề
1
97
42
0 ₿
Nhìn vậy cũng như không hà Bác ơi, thà đừng nhìn :mad:

kai95

Tập Sự
Bé Tập Massage
9/10/15
Chủ đề
0
13
3
30
0 ₿
chỗ này e đi cũng được mấy lần rồi ... chung chủ với HL nên việc mát gần khỏi bàn cãi ... ở đây hình như phòng vip mới mặc đồ nữ sinh nhật bản hay sao đấy , còn e đi phòng thường thấy bận đồ cũng như mấy chỗ khác

ĐôngAnh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/7/15
Chủ đề
1
97
42
0 ₿
Cho xin cái info chút về chỗ này đi Bác ơi. Hình ảnh (nếu có) luôn :D

kai95

Tập Sự
Bé Tập Massage
9/10/15
Chủ đề
0
13
3
30
0 ₿
chỗ này nằm trên đường Nguyễn Trãi 1 chiều , ngã 4 Tản Đà với Nguyễn Trãi đi lên cỡ 30m nữa nằm bên tay phải luôn ...
ở đây có số 18 dễ thương lắm đó bác

ĐôngAnh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/7/15
Chủ đề
1
97
42
0 ₿
Ý mình là CSVC rồi tic, tip này nọ đó Bác. Em út thì em nào cũng được từ từ check.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.