Q.1 Vấp mìn ở Dubai

Lượt xem: 2,908

hoangtinhgia

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
21/7/20
Chủ đề
7
76
17
q3
0 ₿
Nhận đc code của Mr.Event từ chiến dịch Chiến sĩ rà mìn, tui mang theo súng đạn và lộ phí lên đường đi ra trận. Hẹn với cơ sở số chỉ định 22 trc khj tới để khỏi chờ đợi. Qua trao đổi, cơ sở cho biết bé 22 cao m65 lận, làm rất chất lượng, ko có xăm hình (gu mình ko thik), nghe nói đã thik. Đến nơi hơi trễ so với giờ hẹn , nhưng cs vẫn báo bé rãnh, thế thì chờ dọn phòng và lên thui, mìn đã rãi ra.
Vào phòng xông hơi ướt đc vài phut thì nóng ko chịu nổi, có lẽ do phòng xông hơi chật nẻn chuyển sang xông khô cũng đc vài phút thì bé vào. Số 22 khá nhỏ nhắn so với hình, cả ba vòng đều ko đúng với ở ngoài, thêm 1hình xăm khá lớn sau dưới cổ làm tui hơi tụt mood, có lẽ nào bị tráo hàng ở cs này....Tuy vậy mình cũng trao đổi các kieu về xuất xứ, kinh nghiệm,...mặc dù bé đã trút bỏ xiêmy nhưng mình lại chẳng cod tí hứng thú nào, có môd đã tụt sâu.hjc. Bé làm khoẻ khá ổn, rồi chuyển sang nuru nhưng ko nhìu cảm xúc, bj chưa đc ổn,..nên cố lắm mình cũng ra cho xong việc, và cũng khá đau. Gói onsen ko khác j so với vé thái, ko có băng, cũng ko có hoả?
Kết thúc event với nhìu dấu hỏi về cs này nhất là khj hỏi có đúng số, ttin hay ko? cs vẫn khẳng định đúng thì nên xem lại vì trong tin nhắn đều nói rõ.kì lạ hơn là mình đã dùng dv rùi mà mãi sau vẫn nhắn hỏi tới chưa? lẽ nào?
Kết lại: chiến sĩ bị mìn, ko quay lại chiến trường nếu ko rõ chuyện này.
Về bé 22: v1 v2v3 ko như hình. sv tạm.

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Tommy Tèo 2018 and Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Kkk, đau lòng chiến sĩ ko, đạp mìn nổ banh chân giữa B19B19

• Like
Điểm cảm xúc: HT8897

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Mà giờ onsen hình như ko còn băng hỏa mà thay bằng nuru r bác B05

Spidey

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/1/22
Chủ đề
3
42
16
0 ₿
Chia buồn với bác, gu bác ko thích tatoo giống tui. Nghe câu cố ra nhưng khá đau mà thốn giùm bác

vitaminc

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/19
Chủ đề
24
354
106
0 ₿
ảnh qua app rồi mà. Có một số o ngoai tuyet voi hơn, một số thì tệ hơn. Tuỳ vào vận may của bac nhé :))

dautu

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/7/20
Chủ đề
0
10
3
0 ₿
Chia buồn cùng bác, đọc là thấy tuột mood r

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Thay mặt cơ sở trước xin cám ơn Anh @hoangtinhgia đã góp ý cho cơ sở, sau thì cũng xin cáo lỗi cùng anh về những sai xót làm anh không vui, dẫn đến trải nghiệm không được thoải mái.
Về vấn đề:
1/ Thông tin KTV 22: chiều cao 1m60, khi đo do sai xót chưa trừ guốc, hình xăm nhỏ sau lưng nên các bạn không nhìn thấy
2/ về cơ sở sẽ cập nhật và đào tạo lại sv của bé
Để bù đắp lại lần trải nghiệm được tốt hơn, nên thay mặt cơ sở mình xin MỜI lại anh 1 vé Free ONSEN
Mong anh hoan hỷ rộng lượng bỏ qua.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
  • Haha
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Xăm hông có tội nha cơ sở B10nên xét hình xăm thì mục sở thích riêng chứ tha thu liên quan gì ngoại hình, bodyshaming hay gì, giận luônyociexp34

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ em cũng chìu theo khách hàng thôi ạ