Bình Tân Vắt cạn sinh lực cùng em 39

Lượt xem: 2,850

Doi La The Thoi

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
8/12/20
Chủ đề
15
155
57
0 ₿
Chào các đồng dâm . Chuyện là vài hôm trước có gé Dubai Bình Tân chén em 39 , à lộn , test em 39 . hnay rảnh dỗi mò lên diễn đàn kiếm chỗ viết bài viết cho ẻm vài dòng tâm tư .

Cảm nhận đầu tiên khi bước tới Dubai gặp ngay chú bảo vệ nhìn tình thương mến thương , chú già rồi nhưng nói chuyện lễ phép . Bước lên quầy lễ tân thì chao ôi , nay Dubai khoac lên mình chiêc áo mới , nhìn nó khac xa với ngày xưa, còn có mấy chú lao công quét rac áo cam thì vẫn vậy . Đẹp lồng lộn vcl Zz . Lưu ý : đây là 1 bài cảm nhận chứ méo có pr nhé . :D

Nge lễ tân giới thiệu vé 1 hồi( mặc dù tui biêt hêt r ) nay đi vé Onsen . Nge giơid thiệu thì đa số bé nào cũng kêu 99 2k

Hợp gu nên quất em 39 , ngồi cf 5-7phut thì chú lao công dăt lên phòng .

Chú làm cái khăn ươt cho tui vô xông hơi đăp mặt . Chúc tui chơi vui vẻ , ừ chúc thì gửi chú 50k uống cf . Hehe

Xông hơi xong gần xong thì ẻm mở cửa bước chân vào

Dáng người nhỏ nhắn , da trắng , face trẻ con , nhí nhảnh . Hợp cho bác nào thic teen nha .

Ngồi ôm ấp nói chuyện 1 xíu thì ẻm dăt tui vô tắm táp . E hôn từ cổ xuống ti rùi trườn lên trườn xuống , hoà quyện vào đó cũng tiếng rên nhẹ nhẹ bên tai làm tui nhột với sướng vkl .

Quần nhau trong bồn tắm xong e dăt tui ra giường nằm . Tạm thời ngưng nhịp . E lấy đá nóng massage , đám bóp khá là kỹ , người e nhỏ nhắn mà tui thì to nên. Nhìn e làm thấy thương ! Vì tướng tui to nên e đấm với ấn huyệt tui chưa cảm thấy đã lắm . Nhưng vẫn chấm em 7đ khoản này . Rồi chuyện đến cũng phải đến . E lại xức dầu ms , lấy cặp ngực của e chà trươc chà sau, chà lên cả cặp mông rùi thằng em của tui . Sau 1 hồi quần nhau 36 tuyệt chiêu thì tui out trong sung sướng .

Đánh giá về em :

V1 real : vừa tay

V2 : ko xíu mỡ nào

V3 : tròn , vỗ đã

V4 : gọn gàng , thơm tho, nươc nôi đủ sài

Face : quá xinh , ko có gì để chê

Vui vẻ nhiệt tình : là những gì mà tôi cảm nhận ở các nvien dubai, cảm ơn cơ sở , cảm ơn 39 bé nhỏ , sẽ còn gé ủng hộ em dài dài .

Nicolai

Binh Nhì
Bé Thích Massage
7/2/18
Chủ đề
1
95
20
43
0 ₿
Hệ thống dubai thì ko có gì phải phàn nàn. Từ anh giữ xe dưới hầm cũng làm hài lòng. Ko như mây thằng tào lao bên lê văn thọ