Bình Tân vật vã với em 01

Lượt xem: 534

OperationCwal

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
18
55
24
0 ₿
vừa rồi ghé Dubai với mấy thằng bạn do bọn nó bảo dạo này bên này có mấy bé mới xinh lắm, vô nghe bọn nó bàn loạn cả lên mình cũng chả biết gì vì dạo này bận quá không onl , vô mượn cái ipad ngắm nghía một hồi thấy bé 01 hợp ý nên mình chọn mặc cho đám bạn xâu xé nhau mấy bé kia kkkkk
Nay cũng không đông đúc lắm nên cả *** lên phòng khá nhanh, mình ngồi xông hơi thì nghe tiếng em bước vào , gương mặt mang nét mặn mà pha chút dâm dâm , cơ thể quyến rũ, lúc nhìn em thoát y để vào bồn thì thằng em mình đã dựng lên với nhưng suy nghĩ hư hỏng rồi , vào bồn em sa vào lòng mình rồi âu yếm , mình cũng không chừng chần mà đụng tay đụng chân , sờ khắp người em nó rồi hôn hít các kiểu , lúc mình chạm vào v4 thì em nó bắt đầu phát ra âm thanh jav đầy kích thích , mình và em quần nhau trong bồn một lúc mới ra giường .
Lên giường mình vô thằng bài thư giãn với em luôn , em bắt đầu thoa dầu rồi kết hợp đường lưỡi và vòng 1 trườn khắp thân mình, xong em lấy vòng 4 trườn từ chân lên người , lật lại em tiếp tục trườn lên thằng em mình, thấy nó căng cứng quá em liền dùng chiêu bánh mì kẹp xúc xích, rồi em ngậm lấy thèn em, xoay người lại đưa cả phần mông và mặt mình, mình thuận thế 69 với em rồi out trong ngon lành. Tâm sự vơi em 1 lúc rồi tip cho em 1tr trước khi về

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
ước ji đc vật vã như vậy =))