Về bên em nghe anh- 47 Viễn Đông

Lượt xem: 5,416

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hamvuivui

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
11/10/17
Chủ đề
11
13
29
0 ₿
Bữa có bác nào rp cho bé 46 thấy cũng hay hay nên nay quyết định đi thử. Nhưng lên đến quầy thì 46 lại đang bận khách. Chẳng nhẽ lên đến nơi rồi lại quay đầu về thì không được. Thế là dấn bước tiếp luôn. Lần này lại random tiếp.

Đang trong phòng thì nghe tiếng cốc cốc gõ cửa rồi em bước vào. Chẳng phải tuyệt sắc giai nhân nhưng cũng đủ làm cho anh hùng hao kiệt động lòng phàm. Em nở nụ cười trên môi rồi cúi đầu chào mình cái. Mới nhìn em cười thôi mà lòng đã xao xuyến. Em nhẹ nhàng đến bên và xin phép được làm cho mình. Mình thì không nỡ từ chối nên uh cho em làm luôn. Kkk.

Vào Viễn Đông thì ban đầu các bác cứ yên tâm nằm im cho các em làm khỏe. Công nhận tay nghề của mấy em ở đây đều nhau thật. Gọi random cũng yên tâm, chỉ lo lắng là lát nữa có được Happy ending không thôi ah. Kệ, cứ để em massage xong xuôi đã. Coi như an tâm 50% đi, hehe. Còn lát nữa cứ để lát tính. Mình nhắm mắt cho em làm, cảm giác từng đốt sống được em bẻ giãn hết cả ra.

Và cũng đến lúc em lật ngửa mình dậy. Face to face đôi mặt với em. Giờ mới nhìn rõ cái người con gái sẽ chuẩn bị cùng mình hạnh phúc sắp tới ra sao.

Face: 7đ Mặt em có nét, không biết bị khách trước nó xù tip hay sao cơ mà thấy hơi buồn buồn các bác ạ. Hahahahhâ.

V1: 7.5đ Cái này mình thích. Mình đánh giá không phải chỉ dựa vào trực quan mà sau khi khám hiện vật xong mới đưa ra điểm nhé. Mềm mại, ấm áp… mút sướng nha.

V2: 7đ Cái này chỉ là vòng tay qua rồi kéo em lại thôi. Nói chung không quá to cũng chẳng phải eo con kiến. Nhưng hợp với người em. Cái này không có gì nhiều để check hết.

V3: 8đ Mình chưa có lột ra nhưng sờ vào thấy thích nha. Mát lạnh, mịn màng. Trong lúc thư giãn lâu lâu mình có lấy tay vỗ nhẹ coi sao. Em thì chẳng phản ứng gì nhưng trong đầu mình cứ nghĩ đến cảnh Doggy thôi ah. Giá mà được một lần với em… haiii trong đầu lúc đó chỉ nghĩ được có nhiêu đó thôi

V4: Mình không check nên không chấm điểm nha.

Đôi lời nhận xét về chiếc lưỡi thần thánh của em:

- Ướt át: điều này có lẽ là cái gây cảm giác nhiều nhất

- Mềm mại: em chịu khó quét, quét miệt mài nha. Chứ không phải làm qua loa đưa lưỡi lên xuống mấy cái cho có. Và đặc biệt biết siết cò đúng lúc làm cho thằng em mình giật giật mấy lần không thôi.

Về sơ vịt của em thấy ổn. Vẫn những bài quen thuộc như mấy em khác: thả kiến bò, vuốt trụ, xoa bi rồi Bj. Kết thúc bằng HJ truyền thông. Nhưng điểm cộng nhiều nhất là thái độ của em. Mình cảm giác là em rất yêu nghề. Hahahahha. Sau khi làm xong và bị tra báo thì em khai là mình số 47. Em làm tới tối muộn, lần sau anh cứ ghé ủng hộ em nha. :D

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.