Bình Tân Về đâu mái tóc người xưa

Lượt xem: 767

Chú hàng xóm

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
10
131
59
10 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
một mùa đá banh đầy thăng và trầm, nốt thăng không thấy đâu mà trầm mình muốn nhảy thì nhiều, số đen quá kiếm chỗ xã cho bớt vậy, ngồi cf với thằng bạn xong nó bảo có cái code wc đi dubai bình tân rủ đi cùng luôn, vậy 2 đứa đi , đến nơi lên chọn 2 vé onsen, nó có code wc tui có code cama giảm được tý còn 560k xong hai đứa dắt tay nhau lên phòng, ý nhầm 2 phòng. Ngồi xông hơi tý bước ra gặp một cô bé chắc rất đặc biệt , mái tóc ánh lên, tạo tui cái cảm giác muốn đổi ngay, do tui đang muốn kểu truyền thống nhẹ nhàng, nhưng nghĩ lại đã đi thì nên thay đổi chút xem thế nào. bé chào hỏi rồi lại lau người xong tâm sự, mọi chuyện thay đổi hết. bé tạo nên một sức hút riêng, vui vẻ, hoạt bát dễ gần có lẽ bé có kinh nghiệm nhiều nên lúc tiếp chuyện tui cũng ôm ấp bé bé nhẹ nhàng tựa vào rồi vuốt ve chăm sóc thắng nhóc tui trước. Nước đã đủ bé cùng tui vào thủy chiến .
Với làn nước âm ấm tui được cơ thể bé trườn chăm sóc vuốt ve, từ xà phòng đến dầu gội bé dùng khá kỹ mà tui vẫn thích nhất cái mùi nước hoa của bé hơn, cứ ôm bé hôn mà như người tình trong bồn tắm, rất là cuốn khi bé từ từ trườn xuống rồi bắt đầu bj trong bồn, đi mx cũng nhiều nhưng mà cảm giác vẫn thích nhất là lúc này nằm mà tận hưởng làn nước ấm với làn môi ấm của em từ từ mà sướng , sắp out với bé tui rút người lại bé như hiểu ý tạm dừng rồi đưa tui ra lau người lại để lên giường thả lỏng trước .
Massage khỏe : Vừa đủ , người được bớt căng ra cho thằng nhóc nó thả lỏng lại .
Massage mệt : Chuyên môn của em luôn rồi, bắt đầu bài thái thôi mà tê người rồi nha, em làm đúng vì đam mê , từng cảm giác được bộc lên với bài thái của em, em trườn từ tốn , tui từ từ tê lật lại và lại ôm lấy em trước hôn lên cổ em nhìn em rụt lại mà tui cũng khóa theo, tiếp đến em trườn xuống chăm sóc thằng nhóc một cách say mê, tui kéo em qua bắt đầu húp lấy em, bướm em thơm à, húp mà sướng lắm, từ từ muốn lên thiên đường với em . thế mà em nỡ lòng nào cho tui lên một mình, một tràn pháo hoa bắn tung toe không rõ nguyên nhân, chết trong lùm hoa bắt bướm là có thật.
Nằm phê mệt một hồi với sự chăm sóc nhẹ nhàng của bé tui như hồi lại sức sống như có thể thêm phát nữa, lần sau phải thêm phát nữa mới sướng quá.
Trước khi chia tay tặng em ít quà hẹn dịp sau gặp lại.
Thiệt hại vé 560k tip 800k pv cf.

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

Chú hàng xóm

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
10
131
59
10 ₿
chắc do anh em đi mặt trận khác chinh chiến ấy bác . hoặc mấy bé nhiều người viết rồi nên cũng lười viết.

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Dubai Bình Tân gởi lời cám ơn đến anh đã viết bài rp cho cơ sở ạ! chúc anh một ngày tốt lành, mong cơ sở sẽ có cơ hội phục vụ anh tốt nhất ở những lần tiếp theo ạ!

Divenoixaqua

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/10/22
Chủ đề
4
19
9
0 ₿
chốn xưa sắp được quay lại gặp mấy bé rồi, sang tuần dọn về tên lữa sẽ ghé thường hơn .