Tân Bình Mỹ nhân Về em - số 78

Lượt xem: 1,297

Dallas

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
9/11/22
Chủ đề
2
2
3
0 ₿
Cuối tuần rảnh rỗi ghé qua Savi chơi. Nhắn vài tin với bé Ốc và tin tưởng giao bé chọn số cho mình. Xách chiếc xe máy cà tàn tới cơ sở và làm thủ tục nhanh gọn lên phòng. Vẫn căn phòng VIP quen thuộc mỗi lần tới Savi, rộng rãi và đầy đủ vật chất cho 1 buổi massage.

Nằm bấm điện thoại 5 phút thì bé bước vào, ấn tượng đầu tiên là bé rất xinh, giống ảnh như trên IPAD Ốc cho mình xem. Mình kéo ngay bé vào lòng mình để ôm cho đã. Bé tên H, số 78, giọng dễ thuơng. 2 đứa nằm tám 15 phút thì bé rủ mình vào tắm cho sạch sẽ. Bé từ tốn cởi quần áo cho mình và dắt mình vào bồn. Bé làm kĩ, sạch sẽ, không bỏ sót 1 ngóc ngách nào trên cơ thể mình. Với đôi bàn tay của bé cứ sờ xoạn mình thì thằng em của mình cũng ngẩng đầu dạy chào bé, bé nhìn mình cười tủm tỉm rồi từ từ ôm lấy thằng em và bằng 1 cách nào đó, bé đã cho nó biến mất trong miệng của bé cùng sự sung sướng của thằng anh. Và cứ vậy, bé nhẹ nhàng trong làn nước trong 10 phút và mình đã out trong phê pha.

Bé lau người và dắt mình lên giường nằm để massage khỏe. Về phần này thì bé làm ok, nhưng do bé đang làm thì mình hứng quá nên không cho bé làm nũa mà nói bé nằm kế mình cho mình ôm. Thế mà lại hay, mình trải nghiệm được hết những tinh túy trên cơ thể của bé: đôi môi, cặp nhũ hoa, cặp đùi nõn nà và vòng 4 đầy ướt át. 2 đứa lại quyện vào nhau trong cảm xúc đê mê, nước của bé ở vòng 4 cứ tuôn ra, ướt cả tay của mình. Bé đột ngột chuyển thế, ngồi trên người mình và nhún nhảy trên thằng em mình, cảm xúc không thể nào diễn tả được, chỉ biết nằm tận hưởng. Và rồi cái gì tới cũng tới, bé dùng lưỡi đi khắp người mình và lại làm ảo thuật với thằng em mình cùng dòng nước trắng tun ra trong miệng bé.

Về bé 78:

Face: 9/10 – xinh

Vòng 1: 8/10 (vừa tay, hàng real)

Vòng 2: có da có thịt

Vòng 3: căng mọng

Vòng 4: như suối Tiên

Với đánh giá của mình thì bé chắc sẽ sớm hot tại Savi với sự chiều khách và hiểu cảm xúc khách của bé.

Xuống dưới thì gặp bé Ốc hỏi han chu đáo mời trà. Lúc về cứ bồi hồi mãi không thôi.

Sẽ còn ghé Savi để ủng hộ và gặp bé nhiều lần nữa​

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: boii03 and Lạnh 69 Xii

Massage Savi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
41
618