Q.10 Vé Free bên em 08 P.A Relax

Lượt xem: 1,801

yeumanu

Binh Nhất
Bé Thích Massage
9/6/15
Chủ đề
3
81
7
0 ₿
Lâu rồi mình mới đến với P.A Relax , thấy có chương trình Free vé ngày hôm nay nên thử trải nghiệm lại, bài này của mình sẽ đánh giá theo cảm nhận của mình. Bước vào đến cửa giữ xe, locker niềm nở vui vẻ - Điểm cộng. Trình code camapro và thủ tục đầy đủ thì được Free vé xong xuôi, uống trà ngồi đợi. Nay có chọn hình qua ipad, thấy 08 nhìn dễ thương và cũng được các anh em khen nên mình chọn luôn

Xong xuôi lên phòng thay đồ bước vào phòng đang thay đồ thì e đã lên. Em nhìn xinh dễ thương, body chỗ lồi lõm đều có, Vào phòng xông hơi được 7-8 phút, hơi phê mà cũng rứa mồ hôi nên ra chờ em. Ra được e lau mồ hơi kỹ càng sau đó dìu vào tắm rửa , xoa khắp người cũng tới thằng nhỏ em làm cũng khá kỹ nên rất ư là yêu chỗ này.

Massage khoẻ: Phần này thì em làm ổn , bài bản, lực tốt , thái độ nói chuyện thì rất ân cần và dễ chịu.

Massage mệt: em dùng cặp ngực đầy đặn trường khắp người và em cũng chịu khó hôn khắp háng từ bắp chân lên làm thằng nhỏ chỉ biết dựng đứng người , nhẹ nhàng tới cậu bé em Bj nhẹ nhàng thụt lên xuống rồi dùng hàng nhũ của em lướt tới miệng để mình có thể bú nhẹ nhàng nhưng nồng cháy , em thì không ngừng Bj cho câu bé được dễ chịu , em cũng không quên đá 2 hòn bi, muốt chặt nó, tay mình mân mê 2 quả cam và thọt sâu vào hang động thì thấy nước chảy tí tách rồi, sau những màn ân ái là những màn kịch liệt!! em chợt cúi xuống Bj mạnh mẽ cùng bộ ngực tuyệt đẹp dùng để Hj thì ôi thôi chỉ biết dâng trào cảm hứng bằng cách phọt mới tả nổi sự mê man cùng em!!

Đánh giá sơ bộ:

V1: cam việt vừa tay và săn chắc , hay để trần lộ cặp ti đẹp mê mệt

V2: có tý lipit nhưng còn ngon ngọt vi mình không thích quá ốm thà v ôm bú đã hơn

V3: bóp và vỗ nhe kêu , skill là vô thì em càng sướng và làm kích thích hơn nữa

V4: nước tí tách

HẸN GẶP LẠI EM VÀO MỘT DỊP VUI VẺ NÀO ĐÓ.

• Like
Điểm cảm xúc: bogiaSG

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Mừng bác ngon trym, chắc phải tranh thủ qua thăm mấy e