về lại tb3 gặp em 20

Lượt xem: 2,116

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Langtutrensan

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
16/6/18
Chủ đề
11
18
60
0 ₿
Ai ai cũng bận rộn cuối năm, làm xấp mặt. Thế nhưng mình vẫn không quên nhiệm vụ, lâu lâu vẫn tranh thủ review lại vài bé cho mọi người nghe. Lần này vẫn là bên thái bình 3, nhưng là em khác.

Vào thái bình 3 thì mọi thứ vẫn thế, quen mà. Lên đến phòng thì cởi đồ ra xông hơi chút. Gọi ku locker random cho anh luôn nha. Thấy mặt nó buồn buồn mình mới gửi 20k cafe cho em út vui vẻ. Tết nhất đến nơi rồi mà. Xông hơi xong ra ngoài đợi chút thì em cũng gõ cửa bước vào. Nhìn cách em bước vào là thấy mới toanh luôn, em nhìn xung quanh vẫn đang còn thấy lạ lẫm mà. Mình còn cũ hơn em nữa rồi. Nói chuyện một hồi mới biết em số 20. Nhưng mới vào làm có mấy ngày ah. Vẫn số cũ nhưng người mới, mình nhớ 20 mình có đi nhưng lâu lắm rồi.

Do em mới vào nên mình kéo lại ngồi lên đùi. Cũng chưa giám vồ vập gì nhiều, chưa quen mà. Làm quá sợ em ngại hahahaha. Tay mình đưa vài đường lả lướt thì em cũng quen dần, giờ em cũng sáp vào người mình mà vuốt lại. Sướng muốn chết luôn. Mình với em giỡn thêm chút nữa thì em tắm cho mình. Kỳ cọ sạch sẽ để chuẩn bị màn tiếp theo.

Đã đến giờ G, em đưa m ình lên thớt. Chẳng biết lần này em thịt mình hay mình thịt em nữa. Mình mới lên giường lập tức kéo em lại liền, khỏi cho em đấm bóp gì nữa. Mình nói để sau đi. Lát nữa em muốn gì thì muốn, giờ lại với anh đã. Mà hình như lâu rồi không đi ms nên giờ chạm vào gái có cảm giác lắm. Sờ đến đâu em sướng đến đó. Nghĩ lại giờ vẫn còn thấy thích. Em nhảy lên giường và bắt đầu làm thái cho mình luôn. Cũng là đi từ dưới chân đi lên, liếm láp nhiệt tình. Mình cũng bị run lên mấy lần vì sướng. Tiếp đến em hôn nhẹ lên người và bắt đầu Bj. Do em này mới gặp nên mình cũng nằm im để em làm xem đến đâu. Phần thư giãn cuối cùng là Bj và vuốt ngược nhẹ nhàng. Được một lúc sướng quá mình lấy tay ấn đầu em nhẹ xuống cho có cảm giác. Một xíu sau thì cũng out trong sung sướng

THOR2017

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
9/10/17
Chủ đề
10
297
65
36
0 ₿
vé thái hả bác, tip ntn bác. cho xin tý thông tin để chiến nào.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.