Vé massage Đại Nam giá 170k Tp.HCM - 0888.882.663

Lượt xem: 144,644

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thanh an

Tập Sự
Luyện Khí Massage
10/7/16
Chủ đề
0
255
33
7
0 ₿
D
Dạ chắc không có đâu bác theo em biết ở đó làm kt tay thôi ah
Dạ đó là khách sạn 3 sao phai có tiếng nhưng ky thuat chỉ tới giới hạn thôi ah

Kevin007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
3
131
50
51
0 ₿

Vé thường thì 1 tiếng và vé vip là 2 tiếng. Phòng vip bao gồm chỗ xông ướt, khô, bathtub trong phọng Mình vào thì có thể xông hơi tuỳ thích, xong rồi sang bathtub có mấy em tắm cho sạch. Nhìn cảnh mấy em tắm giống như mẹ tắm cho con vậy đó ... và cuối cùng là massage, nếu còn giờ thì nói mấy em tắm lại cho cũng được

Code & Vé

Tham Mưu
Hỗ Trợ Nhận Quảng Cáo
Thành viên BQT
Moderator
19/10/16
Chủ đề
16
25
24
34
0 ₿
Từ ngày 1/11/2016 Giá vé tại quầy ở Massage Đại Nam có sự thay đổi như sau​
  • Phòng Thường : 270k/60p
  • Phòng Vip : 750k/120p
Giá Vé Mời 160k ( áp dụng cho phòn thường )​

Robert Nguyen

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
12
784
231
us
0 ₿
Chất lượng Đại Nam vẫn vậy, gần đây thì ĐN có xu hướng tuyển KTV đại trà, có một số em nhìn tổng thể không được 6+ nhưng vẫn tuyển. Bên cạnh đó thì có 1 số em thì vòi tiền Tip và ra giá hẵn hoi, tại sao mình nói các em ra giá, tức là khi em vừa vào phòng, sau khi chào hỏi xong thì em phán ngay "anh ơi bây giờ mọi thứ đều tăng giá, anh tip lại cho em nhé", mình gặp vài em đều có chung ý như vậy (vì các em này chơi chung với nhau và em giới thiệu bạn của em làm cho mình nên mình đi mấy em này là chủ yếu). Ngay khi mình nhận được gợi ý tăng giá của các em thì mình bắt đầu suy nghĩ lại có nên tiếp tục ủng hộ các em? Sorry, sáng sớm đã hại não các đồng dzâm.

• Like
Điểm cảm xúc: quannhica and Hamaru

Hamaru

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
14/7/16
Chủ đề
2
230
14
37
0 ₿
Em chạy grab 2 bánh nên em xin giã từ cuộc chơi bác ơi :p

Co nhan

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
24
501
157
0 ₿
Đi ticket ngoai mấy em có bị chia bớt tip ko bác?

trithucthichmassage

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
1
95
62
39
0 ₿
Có nghĩa là chất lượng đi xuống chứ bác: nhan sắc đại trà 6+ và vòi tiền ra giá là đi xuống rồi.

Mà tại sao thời buổi cạnh tranh này mà lại tăng giá, muốn mất khách hay sao ta?

Robert Nguyen

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
12
784
231
us
0 ₿
Mình đồng ý là dịch vụ của họ đang đi xuống. Theo ý riêng của mình chắc Đại Nam đang có ý muốn phân loại khách đó bác, ĐN đang học hỏi kinh nghiệm mà trước đây một số cty hay doanh nghiệp nước ngoài đầu tư vào VN đã thực hiện rồi.
- VD: HSBC; Citi bank; Deutsch bank... họ áp dụng chính sách phân hạng khách hàng nhằm sàng lọc đối tượng khách họ phục vụ là ai? Bác thấy đó làm gì có chuyện cô bán cá ngoài chợ, chị bán trái cây dạo hay bác lái xe ôm đi vào giao dịch tại các ngân hàng này bao giờ, họ chỉ đến Agribank, VCB hay Vietinbank để giao dịch thôi.
Tương tự vậy thì anh em mềnh cũng nằm trong số khách hàng mà ĐN hướng tới là không hoan nghênh khi đến ĐN. Họ sẽ phục vụ khách là VK, thương gia, cậu ấm, cô chiêu hay khách nước ngoài chăng?

• Like
Điểm cảm xúc: quannhica

Casanova

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
14/12/13
Chủ đề
7
197
99
0 ₿
Mấy bác có nói quá không chứ e thấy vẫn vậy,do sắp tết nên bên họ lên giá vé kiếm thêm thôi chứ 30k so với giá gốc 240k ko là gì đáng kể mà đánh giá cả hệ thống @@

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
511
193
0 ₿
ĐN giờ làm bá chủ ở khu trung tâm rồi nên mình thích thì mình tăng giá thôi, do Festival dẹp nên giờ ĐN làm trùm về gái đẹp

Nam Mộ Dung

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/10/16
Chủ đề
1
15
9
44
0 ₿
Đẹp gì mà đẹp , đúng là hên xui. Trưa nay gặp em số 55 công nghiệp nặng:
- face 6đ
-V1: 7đ
-V2:7đ
-V3: 6đ, V4 không check
Em có vẻ dửng dưng, không tình cảm gì hết, nói chuyên thì nhát gừng, nhan sắc tầm thường thôi. Tóm lại, lần đầu đến Đại Nam không may rồi. E sụt một hồi mình cũng ráng tưởng tượng để out cho xong cuộc, out mà không vui, có bác nào như tui không trời.
Thiệt hại như sau: Tic 270K, tip 300K, locker 20K, Grab Car (đi về ) 40K do có code KM: tổng cộng 630K cho một buổi nhạt nhẽo ...haizza haizza hic hic...

• Like
Điểm cảm xúc: trithucthichmassage
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.