Về nguồn cùng em 79 đubai

Lượt xem: 990

Kinat

Massage Kỳ Cựu
Reaction score
85
Dạo này rần rần chuyện ngủ long tái xuất lại có thêm cái dịch vụ mới chữ đồng tử bên dubai thấy lạ lạ nên cũng sách tờ rym vào xem nó là cái gì .
Ngó 1 lượt qua mấy số trên diễn đàn thì thần tài gõ cửa chọn e 79 cho may mắn . Trình code rồi nằm ngỉ như lời e pv nói để đợi chuẩn bị phòng còn được khuyễn mãi lon bò húc trong khi chờ đợi .cỡ 10p sau khi kéo cạn lon bò thì được pv mời lên phòng . Sẳn sàng hết r trái cây , nước suối , bồn tắm ngập nước luoin chỉ việc thay đồ rồi vào xông hơi thôi . Lã mồ hôi đã rồi bước ra thì e cũng bước vào , với nụ cười toả nhiệt e chào mình rồi lấy khăn lau người kiu ngồi đợi xíu để nàng tắm cho . Nước suối trái cây nàng dâng tậng miệng chỉ việc há ra rồi ùm . E chuẩn bị thêm chút gì nữa rồi nhẹ nhàng đưa tui vào bồn tắm , đến đây thi mời biết thế nào là đồng tử . Trở về thời kì con nít lên 3 ở chuồng tắm mưa . Adam vào bồn rồi thi eva cũng lướt thướt theo sau . Mọi khi thì có bông tắm chà lưng nhưng hôm nay khác rồi được chà lưng bằng bông bưỡi. 2 tay từ sau ôm tới kì cọ lung tung chà bóp các kiểu phía sau thì bưỡi áp sát lấy người thiệt là đã . Xong rồi lại ngồi xuống ngâm mình trong bồn 4 mắt nhìn nhau k nói gì mà tay chân thì loạn xạ trong đó . Lần đầu tiên mà tắm nữa tiếng đồng hồ chưa mún ra @@ .
Vờn nhau cũng đủ rồi cũng nên bước ra làm người lơn thôi . Lau người khô ráo rồi e bắt đầu quất thêm 1 hiệp chà thái nữa chứ . Cứ ngỡ lên e mần lun k ah. Cái lưỡi cũng bắt đầu uốn lượn từng đợt thêm cái zụ kiến bò rồi bánh mì kẹp thịt cuối cùng e mới lếch nhẹ thêm chút nữa mà bắt đầu sử dụng tuyệt kỉ mút kem thần công của mình . Phải nói làe nó cứ mút lia mút lịa nge rồn rột mà tê dợn hét óc ác . Đến cao trào của sự căng cứng e tung liên hoàn các độc chiêu vừa bj kêt hợp hj lại thêm cái xoa bi. Và rồi trước sự dồn dập đó tui cũng đành thất thủ quơ cờ trắng bóp vếu mà đầu hàng vô điều kiện trong sự sung sướng dã man con ngan.
Cuối cùng thì nàng đấm bóp khoẻ lại rồi mát xa đầu nhẹ nhẹ trước khi thả mình về với hiện thực đời thường.
Do quan sat được 99% diện tích bề mặt và chút độ sâu của con sông quê có chút đánh giá nhẹ :
-V1 cam mỉ săn tròn
-V2 k có lipit
-V3 -4 nước lũ tràn bờ

Tic 650k co code camapro
Tip theo luật + chút cf cho chú pv

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • Hunghao Hunghao:
    Anh em đi mát xa nhớ đeo KTV, rửa tay sát khuẩn, giữ khoảng cách xã hội với KTV ..hehe
  • Thangmax Thangmax:
    Tầm này các cơ sợ nên thay tắm =nước thành tắm = nước rửa tay y tế
  • Thangmax Thangmax:
    Event sắp down xuống 0.9 - 0.7 rồi . Event càng ngày càng nhiu men chơi nhỉ
  • thanhtung93 thanhtung93:
    Tùy vào số lượng vật phẩm Dory đưa ra nữa chứ người chơi giảm chứ nhiều đâu, 50 36 33 giảm dần đều
  • Thangmax Thangmax:
    thanhtung93 nói:
    Tùy vào số lượng vật phẩm Dory đưa ra nữa chứ người chơi giảm chứ nhiều đâu, 50 36 33 giảm dần đều
    kkk có quan sát. Hèn gì đoán đúng nhiu
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    hello ae nay sôi động lên nào
  • Điệp Viên 007 Điệp Viên 007:
    cái nào thấy nhiều vật phầm là phai giảm tỷ lệ ngay keke
    Thangmax nói:
    kkk có quan sát. Hèn gì đoán đúng nhiu
  • Thangmax Thangmax:
    Phải quan sát số lượng ng chơi và số lượng vật phẩm.
    Tuần này còn chưa có điểm nào
  • Thangmax Thangmax:
    thanhtung93 nói:
    Tuần này còn chưa có điểm nào
    hôm nay thứ 5 rồi. Ko có điểm thì lo thọc túi bác Lục đi kkk
  • Thông Bảo San Thông Bảo San:
    vừa đổi điểm hic :(
    Thangmax nói:
    hôm nay thứ 5 rồi. Ko có điểm thì lo thọc túi bác Lục đi kkk
    Hôm qua tính móc ghé Dubai mà chờ ko thấy tưởng tạch nên tự móc túi ghé Kim Huy, vừa đi xong thì bác Lục inbox =))
  • Thangmax Thangmax:
    Ko dc để bác lục buồn bjk ko. Phải đi tiếp để hoàn thành điệp vụ bác nhé =))
    Anh tìm được 22 món quà là Bánh Hề , anh dự đoán món quà nặng 1,8 cân
  • Thangmax Thangmax:
    thanhtung93 nói:
    Anh tìm được 22 món quà là Bánh Hề , anh dự đoán món quà nặng 1,8 cân
    show ket qua cho ng ta doan trung cho nhiu hay j :))
  • Thangmax Thangmax:
    =))
  • Thangmax Thangmax:
    Lục A Ka nói:
    hello ae nay sôi động lên nào
    check ibox bac oi
  • FirstMassage FirstMassage:
    @Dory dạo này chương trình khó đoán quá, đoán mà toàn tạch hoài
  • Thangmax Thangmax:
    FirstMassage nói:
    @Dory dạo này chương trình khó đoán quá, đoán mà toàn tạch hoài
  • Thangmax Thangmax:
    Vậy nó mới vui bác oi. Chơi mà phải có người thắng người thua. Mới hào hứng chứ bác :). Win thì vui dc tích điểm. Ko win bác cứ thọt túi bác Lục mỗi ngày nhé. Trừ thứ 8 ko dc thọt nhé =))
  • motlanbenem motlanbenem:
    Hôm nay bác Lục chiếu cố e điệp vụ vs ạ
  • motlanbenem motlanbenem:
    gần 5h r huhu
  • Thangmax Thangmax:
    Bác lục chốn dịch rồi =))

baobaonn

Bé Tập Massage
    Reaction score
    0
    Thay de be co chieu kham nguoi va bj nguoc ma k thay bac ke toi vay ta

Doggy 96

Well
    Reaction score
    201
    Hiểu rồi ha nge là tê rần rần rồi . Bé k quậy thì k biết ai quậy nữa

Sports

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    32
    Chúc mừng bác tui thi vẫn chưa dc gặp bé này hôm trước có mút với bé 02 cũng khá ngon

Siêu Dâm Công Tử

Massage Kỳ Cựu
    Reaction score
    82
    Bé làm ca nào vậy bác , chỉ mới đi 52 với số 10 bên này thôi chưa chạm mặt được 79