Về Nhà Rồi Mà vẫn Còn Nứng Với Em Số 20 Đại Dương

Lượt xem: 4,978

Sướng Là Đến

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
30/12/20
Chủ đề
22
83
22
0 ₿
Em xin báo cáo với Làng
Chuyện là vậy, hôm chủ nhật vừa rồi em có đến ở Tân Bình cà phê. Đi cà phê la cà từ sáng đến khuya mới về các bác ạ, cà phê xong đến chiều rồi thằng bạn nói lâu không gặp nên làm mấy chai đi massage cho khỏe rồi về, tao nghe nói Đại Dương có mấy em ngon lắm, hấp dẫn lắm lần này tiện ghé mát thử xem có sướng không, để tao điện thoại lấy code giảm giá. Vậy là hết cà phê rồi đến beer la cà massage cùng em 20 đến khuya mới về, về nhà mà vẫn còn....
Sau khi nhậu xong lấy xe chạy tới luôn gửi xe xong lên báo số code đươc hướng dẫn lên phòng. Ấn tượng quá các bác vì phòng rất đẹp, trong lúc xong hơi là có một bé chờ sẵn rồi. Em thấy bé xinh qua nên cũng vội vã bỏ qua tiết mục xông hơi để ra được gặp bé. Bé chào hỏi và xưng bé mang số báo danh 20 nhìn bé mà em nứng quá, cho phép em miêu tả về bé nha các bác.
Khuôn mặt: Xinh, tóc nâu, môi đỏ gợi cảm, mắt xanh nhìn quyến rũ và làn da trắng.
V1: Cam vừa với tay em, nhụy tươi lắm các bác ạ.
V2: Ngắm là phê mê liền à.
V3: Vừa tay.
V4: Điện nước đầy đủ không lo thiếu gì.
Tính tình cũng rât là ok các bác ơi, hay cười và trò chuyện vui lắm. Em vào bồn tắm bé đương nhiên bé cũng nhiệt tình muốn tắm chung vậy là em và bé cùng tắm. Bé vừa tắm vừa tập bơi cho thằng nhỏ em chịu không....
Đến tiết mục massage thì bé đúng là em em sướng quá, vừa mát xa mát gần, vừa nói chuyện tâm sự thì thầm mùa xuân bên tai tình cảm lắm các bác ạ. Nói thật chư nhìn bé có ấn tượng từ lúc ban đầu nên em cũng bo cho bé từ ngay ban đầu, bé nhiệt tình qua, bé làm tình giỏi lắm vừa làm vừa nói sướng không anh. Em tê tái phải chồm lên ôm eo bé một lúc rồi tiếp tục nằm cho bé mát tiếp, kỹ thuật của bé biết làm cho em sướng. Vờn qua vờn lại, em chịu hết được phải xuất chiêu các bác ạ. Xuất T xong bé lau nhè nhẹ, em ngắm bé và không muốn dậy tắm, ước gì được qua đêm cùng bé.
Em tắm bận đồ và tiếp tục ôm bé vầ nắm chặt tay bé không muốn về, bé rất thoải mái tự nhiên nhưng thời gian không cho phép các bác ạ. Em tip cho bé thêm rồi về vì bé nhiệt tình biết chiều sở thích của em.
Tổng quát: Vui vẻ, biết chiều và nhiệt tình, mùi thơm quyến rũ, làn da mịn màng và điện nước đầy đủ muốn ngủ ở lại với bé. Chấm bé 8đ - 9đ các bác ạ.
Chuyện là vậy đó, em sẽ ghé để gặp bé 20 trong nay mai tiếp các bác ạ, vì nghĩ đến bé là em nứng à.

traiNC

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/11/20
Chủ đề
0
20
4
0 ₿
Ngắm hình bé 20 cũng thấy phê nhỉ. Tranh thủ hôm nào thử cái