Khác Về Thành Phố Buôn Mê đi massase

Lượt xem: 4,647

Danchoi2k

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/8/22
Chủ đề
1
1
2
0 ₿
Em chào các anh em trong diễn đàn , có là thằng em sinh năm 2k , sinh sống 20 năm BMT có dịp review massase ở đây. Chuyện là hôm qua chịch con NY , kỷ năng thì kém chỉ biết nằm hưởng thụ em đóng 40p mà không ra nổi , bức rức dồn nén , chiều thằng bạn ngỏ lời đi cf, tối ra quán ốc làm thùng bia , ngồi với thằng bạn 2 tiếng kêu tính tiền em về trước. Có máu men trong người thì 10 ông rủ đi gái thì 10 ông như nhau kk, về 1 mình kèm với sự bức bối từ hôm qua với chút men bia em tạt vào quán massase Thanh Hằng ở đường giải phòng , vì chỗ em ít cái để chơi mọi người 10h là đi ngủ hết rồi , cái tiệm massase này là lớn nhất chỗ em ở, vào gửi xe như bình thường đi đến phòng lễ tân chao ôi bảng giá có 2 loại veThái 500k vé Vip 1tr , suy nghỉ nhanh em chọn vé 500k vì đây là lần đầu. Trải nghiệm thử , nhân viên lễ tân hỏi anh có yêu cầu nhân viên nào ko , nhanh trí chém : gọi cho em mấy em Miền Tây vì lần đầu hhhh, vì em có ấn tượng tốt với mấy em Miền Tây làm dịch vụ kiểu này rất tình cảm lại nói chuyện dễ thương, dứt lời được anh locker dẫn đi vào Phòng Vip 7 , thầm nghỉ số 7 là số đẹp nên sẽ thoải mái lắm đây. Vào đến phòng anh locker nói : anh đi xông hơi trước đi hehe , anh có yêu cầu gì ko ạ , em nhanh trí đáp : gọi cho em mấy em tầm 2k đổ lên với miền tây , anh locker cười dạ em gọi cho anh bé dễ thương nhé kkk, bóng anh locker ra khỏi phòng , ngồi lên giường massase lấy viên kẹo thơm miệng vị quế ngậm , rồi cởi đồ đi xông hơi 5p 10p trôi qua vẫn chưa thấy em nào vào… 30p sau hết kiên nhẫn đi xuống tìm anh locker hỏi sao lâu thế em đợi 30p rồi , anh locker cười nói a vào đi em nó vào giờ á , đi theo anh locker vào phòng 1 em hot girl trước mặt , cao tầm 1m55 mặt xinh như thiên thần , 3 vòng siêu mẫu , ngực to phải tầm F cup , vòng eo thon gọn , dán mắt liếc nhìn em không rời hỏi em sinh năm bao nhiêu? : dạ 2k1 , ừa còn Anh 2k , gái: Hihi vậy là vẫn đc làm anh nhỉ . Xong phần giới thiệu em cởi đồ trần như Adam và Eva , ko 1 chút ngại ngùng em dắt vào bồn tắm tiên , em tắm cho tôi thật sự chân thành , làm thằng em biểu tình quá trời vừa tắm vừa bóp mông em , u là trời em ko mặc quần lót , áo vú chắc cũng ko mặc :))) . Chém gió với em nó 1 hồi để lấy cảm tình . Lên giường massase và từ đây em nó thể hiện skill massase giỏi , làm cơ thể và thằng em sướng và dễ chịu , nhưng ko qua được tôi : từ giờ đổi xưng hô đọc cho dễ hiểu , em massase 1 hồi tôi biết em tên Phương , chà em vừa massase tôi vừa bóp mông em , đến khi em hình như phê lên và rên , tôi bắt đầu hoá con thú trong mình tôi nhào đến em và cưỡng bức em : anh không chịu nổi nữa… , em không nói gì tôi nhào đến ôm em và hiskey vào cổ em , em không phản ứng lại và để tôi hiskey , em rên tôi càng điên cuồng tạo ra dấu vết vào cổ em , ko biết mấy cha kèo sau có thấy mấy vết đó ko , tôi hôn em nhưng môi em không chịu , hiskey đâu là xong tôi bóp vú em , em cam chịu và rên dữ hơn , đến đ1 tay xuống dưới sờ lz em , và thấy em ra nhiều nước lắm tôi thỏ thẻ vào em : em cũng muốn đúng không…
Ae ai muốn nghe tiếp không ạ

• Like
Điểm cảm xúc: LSO and macille_1123

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
cái này xem là review hay là cho qua mục trà đá chém gió nhỉ =))

Anhhuy Bmt

Trung Sĩ
Thổ Địa Buôn Mê Thuộc
30/3/16
Chủ đề
11
162
61
31
0 ₿
Mình đây dân BMT Daklak 30 chục năm đây.. Muốn mình kể phần sau của bạn ko.... coi chừng bị ca úp sọt nhé. thanh hằng bị súp 3-4 lần rồi á :))))

Solitebam

Binh Nhì
Bé Thích Massage
4/4/18
Chủ đề
2
76
16
29
0 ₿
Vừa đi quán này xong. Làm ăn bố láo lắm. Anh em k nên thử