Q.1 Vén màn F.You gặp ngay 59

Lượt xem: 1,243

Socconciu

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
8
108
49
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Tối đang nhậu với máy đứa bạn bên X85 thấy tê tê lên diễn đàn kiếm số nào hấp dẫn không, mới lướt thấy có mấy bác hỏi vụ spa có HE xong tò mò tính ghé q10 xem thì thấy nguyên bài cảnh báo của bác @L.O.X , anh em tụt vòi hết muốn art với chả art nữa, quyết định quay đầu là bờ , bước vài bước là đến bến bờ thân yêu F.you với cái bảng hiệu chớp chớp hớt tóc gội đầu massage gì từa lưa.
Lên mấy ông bạn chọn số xong tui còn ngập ngừng tý mà cũng ngại hỏi để mấy ổng vào phòng rồi thì tui ra quầy, quầy nghỉ tui như dẫn khách vào , thế không phải thế, tui đưa điện thoại với cái hình bé được úp trên dien đàn mà kg có số trong cái bài này nè .
Bé 59 đó anh, bé vừa xong khách anh yêu cầu bé luôn không .chẳn lẽ không, lên phòng ngay và luôn nhé , vé chịu hai luôn bé ơi.
Bước vào phòng ok ngay, thoải mái, rộng rãi . Thay đồ chui vào xông hơi liền. hơi lên bao nhiêu là thoải mái bấy nhiêu,thêm cái nhạc nghe rất phiêu.
Bé 59 vào ngay lúc tui vừa bước ra, gặp bé tui muốn rớt luôn cái khăn , nhìn sao mà tự nhiên thấy yêu lắm. Bé lại lau người ròi để tui ngồi vào chiếc ghế và bé ngồi lên đùi tui lau lau người, tranh thủ tui thả dê bé luôn, người đang nóng mà gặp bé vậy lại nóng cả trong lẫn ngoài, sờ bóp hồi chém gió trên trời dưới biển rồi cũng bắt đầu vào bồn. trời tối nên tui chỉ bảo bé tắm cho sạch không ngâm lâu , thế bé tắm rữa kỳ cọ chà xà bông thằng lớn như thằng nhỏ rồi bắt đầu lau và đưa tui lên giường
Phát 1 : Làm luôn lên bé bắt đầu dạo đầu với hôn ngưc rồi từ từ hồn xuống đến thằng nhóc sau đó vuốt ve nâng niu 2 quả trứng, tui thì nâng niu 2 quả núi của bé. Thằng nhóc lúc này cũng đã lên bé nhẹ nhàng bj nó tui do khởi động nên chỉ nhẹ nhàng se xoa con bướm bé và bóp nhè nhẹ cặp mông cực là gợi cảm của bé. Out nhẹ nhàng phát 1.
Massage khỏe. Mệt thì nghỉ, tui nghỉ thôi chứ bé bắt đầu đấm bóp, xoa ấn từng ty từng tý , nằm phê quá xem ngủ quên , đến lúc bé bảo anh nằm ngữa lại thì đến lúc phải hành động, vừa chém gió vừa để em xoa bóp rồi tận dụng thả dê em vài cái, thế em hiểu ý bắt đầu màn 2.
Phát 2: tui bảo bỏ qua truòn thái sấp luôn, đang nằm ngữa mà. em vâng vâng bắt đầu trườn lick ty, kèm them mút nhẹ nhẹ thằng nhóc , xong đến lúc tui ra tay, kéo em quay lại , gác chân em qua, và húp lấy con sò của em, cái chiêu mới học được, liếm nhấp nhấp từ từ như mèo , rồi mút vào sau đó vét máng , ui làm vậy mà em cứ đẩy đẩy con sò vào làm kích nứng tui lấy ngón tay vuốt vuốt em , nước nôi ri rỉ ra, thế là húp say sưa và out phát này không thể nào sướng hơn không một giọt nào rơi vãi ( mấy bác muốn cia thì nói tip thêm 3x) , lần này không còn được hồi sức nữa mà thay vào đó em lại nằm ôm tui luôn, chắc em cũng mệt với màn này của tui nhỉ. Tâm sự tý xong tắm lại rồi chia tay em.
Thiệt hại vé 1200 bạn nó bao
Tip 1500k 2 shot có cia luôn nhé.
Chốt bé 59 số không thể bỏ qua.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
dính vô @L.O.X mà ko sập hầm thì phải gọi là chân mệnh thiên tử gồi =))

Massage FYou

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/10/20
Chủ đề
35
165
84
0 ₿
Massage FYOU cảm ơn anh @Socconciu đã đến trải nghiệm dịch vụ và có bài chia sẽ ưng ý cùng bé
Hân hạnh được phuc vụ anh