Cần Thơ Vi hành matxa Dubai Cần Thơ: trải nghiệm viên mãn cùng nàng kiều 22 DB Cần Thơ

Lượt xem: 1,680

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,693
1,213
0 ₿
Hello anh em, lẽ ra chuyến đi matxa Dubai Cần Thơ lần này là Hido không hề nghĩ tới, đang dịp đi dự 1 event ở Cần Thơ do công ty nơi mình tài trợ chính và do trong quá trình đi event phát sinh mấy thứ vớ vẩn khiến mình mất hứng và chả muốn đi event nữa nên mình quyết định tự tách đoàn để đi chơi riêng luôn, và lúc đó chợt nhớ ra ở Cần Thơ có matxa Dubai luôn. Vậy là Hido book taxi đến thẳng matxa Dubai luôn
Book taxi tới Dubai cũng khá gần chỉ mất 5p đi taxi là tới nơi
Vừa tới nơi có 1 chút bối rối vì matxa Dubai Cần Thơ nằm hơi khuất vô bên trong, biển hiệu thì hơi khó nhận ra, sau 1 hồi nhìn kỹ lưỡng thì cũng thấy biển hiệu matxa Dubai, nhưng mà cửa vào cũng hơi khuất nữa, phải đi vô sâu bên trong rồi mới thấy quầy lễ tân
Đến quầy lễ tân check in và có giới thiệu sơ mình là khách du lịch ở SG và đc anh em lễ tân phục vụ tư vấn nhiệt tình về các gói dịch vụ & KTV của cơ sở, mới tới lần đầu nên random qua ipad thôi sau 1 hồi lựa chọn thì mình lựa đc em 22
CSVC: 8/10 cơ sở mới xây, nội thất phòng ốc còn mới mẻ và sang trọng, điểm nổi bật ở đây là phòng ốc rộng rãi hơn so với 1 số cơ sở mình đi ở SG và có phòng thư giãn rộng rãi, yên tĩnh có thể ngủ qua đêm dành cho anh em nào đi chơi xuyên đêm
Sau khi xông hơi xông khô thì em gõ cửa bước vào
1 em gái xinh xắn mang nét đẹp mộc mạc đúng chất gái miền Tây, mới nhìn là cảm giác thấy ngon và khá hợp gu rồi nha
Face: 7đ dễ thương, xinh xắn, đẹp kiểu nhẹ nhàng chứ ko lung linh chói lòa
Xuất xứ: Hậu Giang sông nước hữu tình
V1: 8đ đẹp, to,, bóp sướng, bú mút thoải mái, ti hồng hào nhạy cảm chỉ cần mút nhẹ là em rên sướng phê luôn
V2: 7đ hơi có xíu lipid nhưng tổng thể vẫn ok, ôm vừa tay
V3: 8đ mông to, mềm mịn, bóp sướng, mông này mà dc doggy là bao phê tới nóc luôn =))
V4: 8đ cỏ tỉa gọn gàng, nhiều nuớc ngọt ngào, móc cua vét máng thoải mái, móc tới đâu là em rên la vì sướng rất kích thích
Chào hỏi nhau xong 2 anh em dắt nhau vào bồn tắm quần nhau 1 trận, em có tuyệt chiêu đi lưỡi cực nhột và phê, lưỡi đi tới đâu là mình phê run giật cả người vì sướng phê luôn, kỹ năng kèn sáo của em cũng điêu luyện ko kém, chỉ mới ngậm bú liếm 1 chút thôi mà mình đã phê quá trời, phải kiềm lắm mới giữ đc, anh em nào hơi yếu thì cẩn thận coi chừng out sớm
Quậy nhau trong bồn tắm đã đời xong thì lên giường, em lấy đá nóng matxa khỏe, kỹ thuật matxa khỏe của em cũng khá tốt, đấm bóp đủ lực, đc em đấm bóp xong thấy toàn thân sảng khoái vô cùng, xả bay hết nhức mỏi trong người luôn
Matxa nuru em thoa dầu trườn khắp người, đi lưỡi từ dưới ngón chân liếm lên tới cổ phê muốn bung nóc sau 5p quá phê mình kêu em BJ luôn, em vừa BJ vừa rên như phim JAV âm thanh kích thích vô cùng, em rất chủ động đổi tư thế BJ từ truyền thống, quỳ gối BJ, tới nằm xuống cho mình đâm lút cán, sau 10p đc e BJ quá phê mình bắn pháo bông vào miệng trong tư thế lút cán, vừa bắn ra xong em còn kêu a chờ xíu, để em mút tiếp cho sạch, vừa mới bắn xong đc mút tiếp cảm giác phê ko tả nổi, cái này làm mình liên tưởng tới em 33 matxa Dubai Q1
Tổng kết: 1 chuyến vi hành trải nghiệm matxa Dubai Cần Thơ viên mãn, phê sung sướng, em 22 này kỹ năng tốt điêu luyện rất có tiềm năng trở thành ngôi sao của Dubai Cần Thơ
Do giờ này cũng khuya và hơi mệt nên Hido xin phép kết bài sớm
Chân thành cám ơn anh em lễ tân phục vụ tại matxa Dubai Cần Thơ đã phục vụ hết sức tận tâm và nhiệt tình và hỗ trợ mình book xe về Sài Gòn rất kỹ lưỡng và chu đáo. Chúc matxa Dubai Cần Thơ ngày càng phát triển trở thành cơ sở matxa hàng đầu tại Cần Thơ, xin góp ý thêm Dubai Cần Thơ nên đẩy mạnh việc tuyển dụng và đào tạo thêm nhiều KTV nữa vì mình thấy số lượng KTV ở Dubai Cần Thơ hơi ít 1 chút so với các cơ sở ở SG

Minh97

Đại Uý
Sư Huynh Massage
7/9/22
Chủ đề
55
541
259
0 ₿
Chúc mừng Thượng Uý có chuyến du hành xuống Cần Thơ ngon lành

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,693
1,213
0 ₿
Vô tình bị lạc trôi xuống Cần Thơ nên ghé matxa luôn đó mà. T cũng mong sớm bị lạc trôi qua Nhật, Hà Lan để trải nghiệm matxa soapland Nhật và khu đèn đỏ nổi tiếng của Hà Lan =))

• Love
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,153
1,598
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Bác cứ mong lạc trôi kiểu này . Có ngày là lạc vào động bàn tơ là lạc đg về lun á . :2onion35:

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
430
412
0 ₿
Cảm ơn anh @Hido86 đã đến trải nghiệm tại cơ sở và cảm ơn về bài viết đầy chất lượng ạ !
Dubai luôn tuyển dụng thêm các mỹ nhân để mang làn gió mới đến các chuyến trải nghiệm của các anh , chất lượng luôn là tiêu chí hàng đầu dành cho các anh , cơ sở tuyển dụng hơi khắt khe - có chọn lọc và cố gắng đào tạo sự chuyên nghiệp của KTV nên chất lượng hơn là số lượng ạ !
Cơ sở sẽ đẩy mạnh tuyển dụng và đào tạo KTV - sẽ cập nhật thông tin các bé mới nhanh nhất đến các anh.
Chúc anh nhiều sức khỏe và thành công ạ !