Chém Gió - Vì sao bây giờ phi công lái máy bay bà già là trend phổ biến? Đặc biệt là showbiz | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Chém Gió Vì sao bây giờ phi công lái máy bay bà già là trend phổ biến? Đặc biệt là showbiz

Lượt xem: 375

Hido86

Tham Mưu
Moderator
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
257
2,714
2,010
0 ₿
Hello mọi người,
Lâu rồi không viết bài chém gió, hôm nay nổi hứng lên chém gió tạo chủ đề bàn luận với anh em cho xôm tụ
Thời gian gần đây thì chuyện phi công trẻ lái máy bay bà già dần trở nên phổ biến và trở thành chuyện bình thường, nhất là trong giới showbiz bây giờ chuyện phi công trẻ lái máy bay bà già là chuyện quá bình thường, nếu không muốn nói là mỗi lần showbiz xuất hiện 1 cặp trai trẻ & bà già là gây sốt 1 thời gian, có thể kể tới 1 vài cặp phi công & bà già gây đình đám trong showbiz
NT Vân - Huy Trần
LQuyên - LB Châu
Mr Đờm - Jackie Pham
Gần nhất là scandal của N Thư cặp bồ với phi công đã có vợ
Theo mọi người thì vì sao phi công lại thích lái máy bay bà già?

• Haha
Điểm cảm xúc: AndyLauch 3910

AndyLauch 3910

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
18/1/22
Chủ đề
17
66
72
0 ₿
Theo em thì phụ nữ lớn tuổi thì cực kỳ tâm lý, chiều chuộng trai trẻ chứ ko như tụi con gái mới lớn tooàn mè nheo làm đủ thứ chuyện tào lao để hành con trai

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86 and rùa con

rùa con

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
13/1/18
Chủ đề
2
657
501
0 ₿
Già có nhiều cái hay:
1/ Kinh nghiệm.
2/ Tâm lý
3/ Chiều chuộng
4/ Họ có sự chín chắn, tạo sức hút lớn
5/ Họ có kinh tế cơ bản để mình đỡ phải lo, mình ko lợi dụng họ nhưng ít ra không phải bao nuôi như mấy em Tin tin...
.... nói thẳng ra có 1 bộ phận a e mình thích máy bay ( Trong đó có tui).hihi

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: NMT9x, Hido86 and THOR MASSAGE

THOR MASSAGE

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
27/1/21
Chủ đề
0
411
196
0 ₿
Tui thì gặp MB độc thân có , đang có gd cũng có , thui lái xong vài lần nhảy dù sớm haha , MB dạng có kinh tế thì mình chưa có dịp lái toàn gặp thánh bào

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: rùa con and Hido86

Alester

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
19/2/22
Chủ đề
21
368
108
HCM
0 ₿
Hèn chi kinh nghiệm đầy mình, xin chỉ giáo.

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

rùa con

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
13/1/18
Chủ đề
2
657
501
0 ₿
Bác lái xong vài lần nhảy dù là khôn đó. Tui thấy trong list của bác có cả mb đang có Gia đình kìa. Ko nhảy sớm thằng chồng nó về bất ngờ thì diễn đàn mình mất đi 1 member uy tín như bác thì tui buồn lắm.;)