Vì sao e ay lai thay doi thái độ nhu vầy? Mình có nên đi tiếp

Lượt xem: 7,596

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
May hom truoc minh di random dc 1 em rat de thuong, phuc vu rat tot (bj nhu nguoi tinh), minh rat ung y e vi vay lan nay minh tiep tuc gọi cho e phuc vu nhung lan nay e thay đổi thái độ làm mình hơi bùn
Dau tien la e nhằn mình vi sao gọi dt thẳng cho khach san de order truoc? Sao ko gọi truc tiep cho em ay ma lai goi cho khach san nhu vay! E noi tháng này có 4 dong nghiep bi duoi viec vi co khach hang goi dt mắng vốn, e nói chắc la do mình làm phải ko??? Thiet tinh la ko phai minh, minh cho du ko hai long thi cung coi nhu xui xẻo nen ko co mắng vốn de duoi viec ai ca, minh giai thich ma e van cứ hầm hầm suot trong luc matxa
Lan truoc e con cho mình khám phá rat thoải mái, con lan nay thi e lại than mệt, nói nhột đau này nọ, keu mình sờ thôi, bj lan nay thi chi dc 6.5/10 thoi, ko dc nhu lan truoc 8/10
Minh co noi la minh rat thix e, hnao co dip ru e di choi, e noi di lam matxa nay thi lam j co thoi gian ma di choi, minh noi khi nao a ru e di choi thi e xin nghi phep 1 ngay cung dc ma,
Roi luc nằm ôm e, minh hỏi lan truoc e co gioi thieu cho a may so dep nhat o day, lat chỉ cho a xem coi co dep hon e k nha, e tra loi hầm hầm "thoi a ơi, matxa thi can j dep, chi can dc nguoi ta thu gian cho la dc roi, doi hoi dep lam gi!" Minh chi hỏi chơi thoi ma e tra loi vay lam mat long khach thiet
Lúc e tiễn mình xuong thang may ks thi minh co nói nhỏ voi e la a rat co cảm tình voi e, a co the mời e di KS dc ko? E trả lời "E chỉ làm nhan vien matxa thoi chu ko phai lam gái!" roi bỏ lên lầu (that tinh la mình chi mun dc "iu" e thoi chu k co y coi e la gái j het).
Ko bit sao lan nay e ay lai tỏ vẻ hằn học voi minh nhu vầy? Ko biet minh co nen gọi e vao lan sau ko?
Xin nói rõ la mình tip cho e rat ok, chu ko co tip bèo!

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Ủa bữa thấy có cái topic" có phải em quá tốt" gì mà,đâu mất rồi nhỉ

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿

T del roi mà chỉ có thánh moi bit t dang noi ve ai trong bài đó và ở cơ sở nào chứ!

lamhung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
16/9/13
Chủ đề
1
136
0
0 ₿
Trình của bác còn kém quá he he :p
Ai lại rủ đi trắng trợn vậy? Với lại bác hiền quá nên e nó dc nước lấn tới, pp e ấy luôn đi, còn thiếu j e cho bác lựa chọn :)))))

hey_hey_girl

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/11/13
Chủ đề
0
41
1
0 ₿
Dang massage e nay lai di nc ve e khac con hoi xem co dep hon em ko nua chu >.< dung la....thiet tinh, ua ma pak massage cho nao bj vay?

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿

Ua, chinh e noi voi t la o day co vai nguoi con dep hon e, vd nhu số a,b,c...này nè, thi t moi hỏi chơi lại là dau chỉ a coi co dep hon e k?

Uhm, dung la trình t hơi kém 1 chút
nhung ma t nói nhỏ mà, dau co noi giua chốn đông nguoi ma noi t nói trắng trợn, voi lai cau nguyen văn cua t la "a co the mời e di vui choi het minh ko?" chu dau co noi huych toet ra?

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿

đừng tưởng mấy em dễ dụ ... mấy em ko dụ mình thì thôi chứ .....

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿

Tuy la ru di ks nhung minh ko co dụ dỗ j o day ca, chi la minh rat co cam tinh voi e ay va mun ca 2 dc vui vẻ trọn vẹn voi nhau thoi, chu neu minh chi vi muc dich abcxyz đơn thuần thoi thi minh da di tu lau roi vi từ xưa den nay minh di matxa cung gặp k ít e chủ động rủ mình di ks nhung vi minh ko co cảm tình voi những nguoi do nen minh ko di

lamhung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
16/9/13
Chủ đề
1
136
0
0 ₿
Bác phải biết coi tình hình mà hãy rủ, đang căng thẳng vậy mà cũng rủ...
Với lại những câu chê tụi nó như vậy thì đừng nên chê, con gái kỵ nhất là so sánh, nó nói thì dc, còn bác phải đưa nó lên mây ( nịnh đúng lúc đúng chỗ coi chừng phản tác dụng nhé ). Ai đâu lại kêu nó giới thiệu khách wen cho nhỏ khác, lại còn " nhỏ nào đẹp hơn e" ????? @@
Cái nữa, bác về luyện lại đi nhé, muốn rủ đi ks thì trình phải cao, cực kỳ cao mới ăn dc trong 2,3 nốt!! Chứ ko thì phải cưa cẩm 1 thời gian, và đừng bao giờ rủ thẳng, rủ vòng vo thôi! :D

BeTapMatXa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/6/13
Chủ đề
5
91
0
0 ₿
Bác mới gặp em nó lần thứ 2 chưa chắc em nó đã nhớ mà lại vào chủ để khách sạn ngay thì không tạch hơi phí.
Topic dạng này mai mốt để bên trà đá chém gió hợp hơn :)

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿

E no nhan ra minh, luc moi vao phòng thi e da noi "sao mới có 2 ngày mà gap lai a roi?" minh moi noi la tai a rat thich em!

Van de keu e no gioi thieu may e khac dep hon la chính e nó mở màn truoc! No hỏi sao a thich e vay? minh noi e dep va rat de thuong, cai no noi vay de a em gioi thieu mấy số a,b,c này nè, dep nhat o day ne, bla bla...roi thi minh moi noi vay ha em, em chỉ a coi co phai la dep nhat o day ko?

Con chuyen ru di choi, minh thay khong khi chán quá nen cung chang bit noi j thi e no hỏi sao a ko noi chuyen hay hỏi e j di, im im hoài, vay thi minh rủ e no hnao di choi roi e no noi chua dc nghỉ phép thi minh noi sau nay co dip thi ru di choi chu dau co ru di bay gio lien, em no uh vay thi dc, roi thi minh tiep vao van de di choi ks lun, sự tình la vay

nbie101

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/7/13
Chủ đề
1
15
0
0 ₿
Chào bác, theo mình nghĩ là bé này đang bị sao quả tạ chiếu rồi. Bác cũng đừng thắc mắc làm gì. Theo kinh nghiệm 20 mấy năm đi massage thì mình thấy bác thẳng quá. Gì chứ mấy chuyện nhạy cảm thì phải từ từ bác ơi. Chúc bác luyện công thành công lần sau nhé.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿

OMG, 20 mấy năm kinh nghiệm di matxa??? Vay chac bac cung phai U50???

Chú Mười

Hạ Sĩ
Cao Thủ Massage
8/3/13
Chủ đề
7
1,221
1,712
0 ₿
Bak chủ thớt đúng là "bồ câu mới ra ràng" rồi. Nên mới bị lọai từ vòng gởi xe. Xin chia buồn với bak

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
như em phải rủ đi ăn , uống 2 3 lần thì mới phập 1 lần ( cũng tùy em nữa ) ... còn bác chưa gì mà đã ...:D:D:D nói chung là tốn kém lắm ... sau khi song ca bài " hotel california " , sáng về phải bo cho em nó 1 ít nữa ... :D

BeTapMatXa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/6/13
Chủ đề
5
91
0
0 ₿
Bác chủ thớt nói không coi em nó là gái mà mới gặp lần 1 lần 2 câu trước câu sau đã rủ đi khách sạn bảo sao em nó cảnh giác.

Mấy em này không cần tiền của bác đâu, thu nhập của mấy em đa số hơn mặt bằng chung lao động bên ngoài, tuy là dễ dãi hơn gái nhà lành thật nhưng nếu có đi khách sạn với ai thì mấy em có ít nhiều cũng có chút tình cảm đó. :D

Muốn phập thì việc cần làm là thế nào để gây dựng tình cảm trước đã.

saigon11

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/12/13
Chủ đề
6
96
0
0 ₿
Trong lúc max bắc đừng bao giờ tin những lời nói máy em. Máy em đều chơi tâm lý với mình hết rồi hứa hẹn để sã giao cho bắc vui thôi. Muốn máy em đi chơi với bắc thi phải đầu tư nặng và lâu dài...

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
Vậy theo mọi người thì mình có nên tiếp tục em này nữa ko? có nên xây dựng tình cảm lại từ đầu ko hay là kiếm e khác? Vì e này đúng gu của mình nên mình rất mún đc tới Z lun với e