Chém Gió - Vì sao gần đây vuốt lướt lingam rộ lên thành hot trend? | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Chém Gió Vì sao gần đây vuốt lướt lingam rộ lên thành hot trend?

Lượt xem: 895

cường đại gia

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
12
147
79
0 ₿
Hello anh em đồng dâm. Nghỉ lễ vắng vẻ thấy cũng buồn chán nên mình lên chủ đề này anh em trà đá chém gió thảo luận cho xôm tụ
Thời gian vài năm trở lại đây thì matxa vuốt lướt lingam rộ lên thành hiện tượng và trở thành hot trend và cũng kha khá anh em mê mẩn ms vuốt lướt lingam thậm chí có không ít anh em đam mê cuồng nhiệt bộ môn vuốt lướt lingam này. Bản thân mình thì cũng từng trải nghiệm qua bộ môn này rồi và theo cảm nhận bản thân mình thì mình thấy cũng chỉ là matxa HJ vuốt vuốt rờ rờ kích thích khoái cảm và không khác gì matxa HJ truyền thống từ trước đến nay, mà vuốt lướt lingam này lại không cho ra, khi đang sung sướng cao trào mà không ra mà chỉ kiểm soát kiềm xuất khí thì không thấy sướng thỏa mãn và theo quan điểm của mình là thỉnh thoảng kiềm xuất khí thì khá tốt nhưng nếu lạm dụng quá thì có hại cho sức khỏe nên mình thấy hơi confuse không hiểu nguyên nhân nào 1 số anh em mê vuốt lướt lingam dữ dội, ngoài ra xét về mặt kinh tế (giá cả) thì chi phí cho 1 lần ms vuốt lướt lingam cũng ko hề rẻ, ngang ngửa ms nuru BJ, thậm chí có những cơ sở vuốt luốt lingam mà tic tip còn mắc hơn. Cho nên nếu được chọn thì mình sẽ chọn ms nuru BJ xét về kinh tế và mang đến cảm giác sung sướng thỏa mãn hơn.
Đây là quan điểm cá nhân của mình, còn các bác thì sao? Chủ đề này chỉ là anh em trà đá thảo luận nhau thôi, anh em trao đổi thảo luận với nhau trên tinh thần chia sẻ nha

Hido86

Tham Mưu
Moderator
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
258
2,800
2,088
0 ₿
Mình thì hệ matxa nuru BJ thấy sướng hơn

• Like
Điểm cảm xúc: PhongkenJi

Listerine Cool

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/23
Chủ đề
15
622
412
Khắp SG
0 ₿
Mỗi cái là có 2 mặt riêng. Nếu lập cái bảng so sánh về cả 2 về 2 mặt này thì không nên đăng bài trên đây. Bởi sẽ có nhiều cái ảnh hưởng. Các ông thữ so sánh sâu vào xem là ra thôi.

dark_knight

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/11/14
Chủ đề
6
167
87
0 ₿
nó như 1 bản nâng cấp hơn của HJ hồi trước thôi, tuỳ gu mỗi người. Nuru BJ hoài cũng chán thì lâu lâu đổi gió :2onion2:

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

BenKendt

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/11/18
Chủ đề
18
113
88
34
0 ₿
Vuốt lướt thì cảm giác hơn HTGD nhưng kg bằng thư giản. Nên vẫn chọn thư giản

Bear666

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
21/10/18
Chủ đề
21
129
98
44
0 ₿
Tui đi vì tâm trạng nó thoải mái nằm cảm nhận được nhiều do em làm phần thư giản phê hơn.

Trở Lại

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
16/11/23
Chủ đề
7
686
514
Thiếu Gia Chạy BMW
0 ₿
Bác hỏi câu này cũng lạ người thích ăn cơm nhà, người thích ăn phở, người ăn hủ tiếu kkkk. Nếu nói như bác 1 củ đem đi ăn hàng chả sướng hơn là BJ nuru và vuốt lướt hay sao kkk.

_Relax_

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/3/13
Chủ đề
7
228
94
0 ₿
Tuỳ gu thôi, tui thì thích cởi từ từ và mình cởi ngừoi ta chứ ko phải tự nhiên 2 người lạ gặp nhau cởi tuột ra hết. Nôm na cái gì khó sẽ hấp dẫn hơn cái dễ dàng, đơn giản vậy thôi :)

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: dark_knight and Trở Lại

_Relax_

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/3/13
Chủ đề
7
228
94
0 ₿
Giờ bác vào chỗ nuru bj thái này kia, bác biết chắc vé bao nhiêu, tip bao nhiêu và được làm những gì. Còn vào một chỗ mà bác ko biết trước ktv sẽ làm những gì, mình đc những gì, rồi tự nhiên do duyên đưa đẩy bác đc những cái thăng hoa thì ở đâu sướng hơn :))

THOR MASSAGE

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
27/1/21
Chủ đề
0
463
240
0 ₿
Đầu tiên là an toàn sk đi đỡ rủi ro hơn massage mệt , không gian spa ấm cúng có mỹ nữ ( hên xui @@ ) cầm thằng em vuốt , kiểu nhẹ nhàng ko vồ vập ( giờ hên xui nha @@ ) , cảm giác chinh phục gái spa làm aE thích thú tò mò nhưng càng ngày thị trường mọc lên như nấm làm bộ môn này giờ cũng ... hên xui kkk:ami-(11)::ami-(9):

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Trở Lại and dark_knight

dark_knight

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/11/14
Chủ đề
6
167
87
0 ₿
đồng ý với bác, ai overthinking sợ bệnh thì chọn vuốt lướt cho an toàn, đầu óc thoải mái khỏi phải lo nghĩ gì

dark_knight

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/11/14
Chủ đề
6
167
87
0 ₿
đồng ý 2 tay với bác, vừa vào phòng cái tuột ra sạch thì cũng ko kích thích, thử thách bằng từ từ chinh phục, dùng miệng mồm chinh phục bé rồi cởi từ từ :2onion2:

rùa con

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
13/1/18
Chủ đề
2
678
537
0 ₿
1 phần do mấy năm nay ms truyền thống xuống cấp quá, làm ăn chụp giật quá nên a e ngán thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: Trở Lại

rùa con

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
13/1/18
Chủ đề
2
678
537
0 ₿
các em thu nhập bạc chục, thậm chí bạc trăm chẹo mỗi tháng đó.:). a e ta đi làm văn phòng thu nhập chắc bằng số lẻ của các em!

andanh3697

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/3/22
Chủ đề
18
105
101
0 ₿
gái spa giờ cũng toàn thảo mai chúa ko bro ơi, mấy em này có khi còn hút máu bào tiền ghê hơn bên matxa bj

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: rùa con and THOR MASSAGE