Viễn Đông 16 nhẹ nhàng đê mê.

Lượt xem: 3,972

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Jupiter99

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
13/7/18
Chủ đề
8
11
18
0 ₿
Chả mấy khi ghé quận 1 hoa lệ, ghé lại Viễn đông thăm em út. Nơi này thì năm ngoái có ghé rồi nhưng gần cả năm nay không có ghé lại. Năm nay có ghé mấy nơi làm thái, quậy tưng bừng ah. Chứ còn ấn tượng của tui về viễn đông là mấy em gái xinh tươi nhưng nhẹ nhàng. Nghe đâu dạo này mấy em cũng xõa lắm nên ghé lại thăm thú coi sao.

Lâu quá mới ghé lại nên chỉ chọn vé thường đi coi sao ah. Nếu mà ưng thì lần sau cắm xào ở đây với mấy em sau, cũng chưa có gì là vội vàng. Cơ sở vật chất ở đây thì mọi người cũng biết rồi, chung với bên Minh Tâm mà. Không nói thêm gì về phần này nha. Vào phần chính luôn cho mọi người đỡ nôn nao.

Vì đa phần ở đây tay nghề mấy em đều nhau nên mạnh dạn gọi random. Cứ lấy khỏe làm chính cái đã, lát nữa mấy em tới đâu tui tới đó với mấy em. :D Về phần này thì đúng là em gái không làm tui thất vọng. Em làm khỏe đến hơn 30p rồi mới bắt đâu phần thư giãn. Đến khi quay đầu lại mới có thời gian để ngó nhìn dung nhan em gái sắp được tui khám phá. Mấy em ở đây vẫn đều như xưa, duyên dáng có thêm chút phần sang chảnh. Hihihi, Viễn Đông mà. Em gái số 16 nha mọi người. Em làm ca ngày, hỏi thì em nói vậy ah. Mà tui cũng nghe vậy thôi chớ hok có quan tâm lắm. Chấm sơ cho mọi người nha

V1: 7đ

V2: 7.5đ

V3: 8đ

V4: chưa check

Face: Hồi trước đa phần mấy em ở đây face đều từ 7đ trở lên hết, bây giờ không biết sao. Em này tui cũng chỉ chấm 7đ ah, có nét thôi chứ không phải sắc nước hương trời nha.

Làm xong phần khỏe em xin phép thư giãn. Tui cũng vờ gật đầu không quan tâm chớ thực ra nãy giờ chờ đợi mỗi phần này không thôi đó. Vẫn bài dạo đầu như mấy em khác nhưng có lẽ khác ở chỗ bàn tay mềm mại của em. Cứ lướt dần lướt dần khắp người tui. Người dần nóng lên thì thằng em được vuốt một cái dựng đứng lên luôn. Mới ngóc đầu dậy đã được em trao một nụ hôn nhẹ nhàng, sau đó ngậm chặt mà nuốt từ từ thằng nhỏ vào trong. Và mọi chuyện từ đó bắt đầu. Miệng em thì không rời thằng nhỏ chút nào, còn tay thì vẫn vuốt ve khắp người tui. Lâu lâu bàn tay ấy lướt nhẹ qua 2 bên sườn là tui dựng đứng dậy mấy lần. Và cũng đến màn vuốt trụ còn miệng thì đá trứng cút.. và em chuyển dần qua Hj. Còn tui chết, chết là vì tiếng rên khẽ của em. Người thì lâng lâng như trên mây, còn tay chỉ biết bấu víu lấy mông em. Cứ nhè mông em mà xoa, bóp đến lúc chịu hok nổi nữa thì tuôn trào trong sung sướng. Đúng là lâu quá rồi chẳng ghé lại đây. Mấy em giờ vừa kỹ thuật vừa nghịch ngợm rồi, chứ chẳng phải bình hoa đi động như trong ký ức của tui nữa. Hê hê.

Tạm biệt em gái 16. Sẽ còn ghé lại đây nữa, nhưng chẳng biết random lần sau có gặp em không.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.