Viên ngọc mang số 49 giữa lòng Đại Dương.

Lượt xem: 3,484

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
Một thời gian lặn ngụp với mong muốn tìm được một em ktv hợp ý để tạo được cảm giác hơn thì nay tui đã gặp được một điểm cũng nghe giới thiệu lâu rồi nhưng mới gia nhập diễn đàn à. là bên tân bình khúc đồng đen , massage đại dương.
Vừa đến thì trời cũng vừa đổ cơn mưa nghĩ đây là điềm tốt thế là quất vé tắm luôn, đang có chương trình sale 50% nữa còn có 3x thôi.
Cơ sở vật chất khá tốt. so mặt bằng thì đầy đủ , phòng rộng xông rất sướng. giường rộng luôn.
Bé 49 vào.
Lúc đầu khá bất ngờ vì nhìn rất xinh xinh nên cũng nghỉ là em thuộc dạng tậm sự rồi xoa bóp các kểu thôi chứ không muốn gì hơn được , nhưng sai rồi, em hoàn toàn rất khác khi bắt đầu trận chiến đây.
Màn chào hỏi diễn ra với cái ôm với bé thiệt đã, mùi hương của bé với cảm giác rất đã.
Mẹ kế tắm với con hàng xóm. cảm giác em vào tắm chung là muốn out mất tiêu, tự nhiên thấy như cái dòng điện mới vậy đấy tê tê với cái đôi tay cũng nhưc cặp ngực của em đi theo cơ thể tui. thiệt lúc này chỉ biết thở thôi chả biết làm cái gì nữa.
Đấm bóp tui không nở lòng để em tốn sức nên next qua, kêu em thưa giản trước cái, thì thôi rồi, cái cảm giác em đi lưỡi và tui bắt đầu khám phá em , do không biết vé này có 69 không nhưng tui không thích món này lắm chỉ khoái cặp ngực em để chùn chụn cho đã cái và mọi việc diễn ra quá nhanh tui out trong vòng 30s hichic. Em giật mình vì sao nhanh thế hichic. vậy là khá quê lắm ,nhưng em lại trở về sự nguyên thủy , em lau người rồi ôm ấm tui tâm sự , ui thiệt đã với cảm giác này , lúc nay trời vừa bớt cơn mưa , chia tay em về thôi.
một cảm giác rất gần với em và chắc có thể gặp em thêm vài lần nữa hihi.
vé đã giảm còn 3x nên típ thêm em luôn thành 7x . total 1tr.
Pv gx nhiệt tình nên gửi 50k cf. hẹn gặp bé 49 gần nhất.

• Like
Điểm cảm xúc: A Bảy007

caubebutchi2020

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
28/2/20
Chủ đề
1
115
36
37
0 ₿
chỗ này bữa mình cũng mới đi xong , chỉ dc giảm 20% thôi nhé ko dc 50% , Phòng ốc thì ok đó nhưng có điều em mình đi thư giãn chưa chuyên nghiệp lắm , để đi thêm 1 2 lần nữa rồi đánh giá

bogiaSG

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
11/1/18
Chủ đề
8
210
61
0 ₿
tìm nàng tiên cá dưới đại dương, ai biết chỉ với

sususori3112

Tập Sự
Bé Thích Massage
20/5/20
Chủ đề
0
60
5
33
tân bình
0 ₿
anh tới a lấy code trên diễn đàn tụi em mới bik giảm cho anh 50% chứ anh .... còn chuyện pé phục vụ chưa chuyên nghiệp a thông cảm chắc pé đó mới vào làm ... a ghé qua nhắc tụi em cái tụi em đưa a pé khác sẽ ko làm a thất vong .... sr anh

sususori3112

Tập Sự
Bé Thích Massage
20/5/20
Chủ đề
0
60
5
33
tân bình
0 ₿
ghé đi anh bé nào cũng xinh ... nếu a thất ko hài lòng cứ nói thẳng tụi em đổi a pé khác .... góp ý của mấy a cơ sở em lun sẵn sàng tiếp nhận ... a lê hấp

caubebutchi2020

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
28/2/20
Chủ đề
1
115
36
37
0 ₿
Nếu dc bác cập nhật hình nhân viên lên G cho ae tham khảo nhé, sẵn INBOX mình vài số ngon da trắng mặt xinh là mình ưng.

• Like
Điểm cảm xúc: sususori3112

sususori3112

Tập Sự
Bé Thích Massage
20/5/20
Chủ đề
0
60
5
33
tân bình
0 ₿
da trắng mặt xinh em Rep a vài đứa nha a .... 16 , 09 , 44 , 07 ... cả 4 bé này em thấy hợp tiêu chuẩn của anh nè .... tiệm chúng em ko dc gì , dc cái chiều lòng khách , a đã đi chơi , em mong a hay tất cả mấy a ghé qua tiệm em sẽ thật sự rất vuii để a e mình còn gặp lại lần sau nữa ... cảm ơn a nhiều

windowxp

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
11/6/17
Chủ đề
5
359
61
0 ₿
gói onsen total 9x cho một buổi sung sướng . khá đã. ước gì Đại Dương được vào list các nhà tài trợ. hihi

• Like

caubebutchi2020

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
28/2/20
Chủ đề
1
115
36
37
0 ₿
Cám ơn nhé , bữa a có đi 1 bé mà trên ng có nhiều hình xăm với 1 cái ngay giữa ngực ko biết bé đó số mấy ta ?

• Like