Euro 2024 - Viết bài euro trận Hà Lan - Pháp | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Euro 2024 Viết bài euro trận Hà Lan - Pháp

Lượt xem: 453

Massa

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
28/12/15
Chủ đề
6
240
33
37
0 ₿
Nhận được code của mod Dory là mình hàng đi liền,trước đó cũng đã nhắn tin hỏi thăm quản lí xem có số nào hong?
Quản lí kiu tới nơi chọn coi hình cho dễ
Mình củng ưng bụng ,trong lòng củng thấy hơi lạ vì đi bao nhiêu năm từ lúc cơ sở mới mở đến luc xây mới thì đay là lần đầu tiên quản lí nói như dậy
Chại xe tới nơi thì tiệm hơi dắng,liền tiếp tân nhiệt tình ra kiu mình dô dui dẻ niềm nở
Do buổi chiều hơi bận nên gấp rút chọn dé trúng code
Mọi thứ nhanh chóng được diển ra
Số 12 bước dô phòng ,mình xông hơi xong thì buoc ra thấy em có nhiều hình xăm quá hong hợp gu mình nên nói ẻm đổi cho số khác
Xong thì liền sau tiếp Tân lên chọn dùm mình kiu em 59 số mới,mình hỏi moi hôm có nhiều số lắm mà sao hom nay ko có ai,được trả lời là kiu bận hết rồi
Mình ok ,đợi em 59 xíu thì ẻm dô ,thì cũng hong hợp gu do ngực parapol (giờ đổi củng hong có số để đổi),nhưng đc cái em nói chuyện dui dẻ xả stress yếu tố tinh thần
Em thì củng nude tắm rửa cho mình ,làm đủ bài nhưng mình hong cảm xúc lắm nhưng giống như 2 ng bạn nói chn dui dẻ chia xẻ mọi thứ ra,nếu là ở quán nhậu thì phải uống hết thùng mới xong
Em làm đủ bài nhưng trym mình hong lên nên mình nói củng trể giờ rồi nên thui dìa cho lẹ
Đây là lần đầu tiên mình đi Cẩm thy mà ngộ dậy
Bặn đồ xong xui mình phải dìa liền để kịp giờ
mình hong đánh giá 3 vòng đc vì coi ẻm giống như 1 ng bạn dui dẻ dậy,Mình hong có cái này nhưng mình đổi lại đc cái khác
Report la lời nói thiệt và hong làm biếng như bài trước,vì đôi khi ok hài lòng mình thường hong nói nhiều
Cám ơn mod Dory đã tài trợ code free
Thanks

Đặc vụ CT

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/4/21
Chủ đề
5
15
9
0 ₿
Đi cẩm thy 2 lần đúng 2 lần bị up sale ,mất hứng vl . Sau nay tính thử lần 3 thì tăng giá

• Like
Điểm cảm xúc: Massa