Gò Vấp Viết cho bé 24, quá thơm

Lượt xem: 1,490

Putin

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
28/2/22
Chủ đề
9
210
24
0 ₿
Chả là tuần trước em có nằm nhà lướt Công đồng massge, thấy các em bên Ánh Dương Gò Vấp bén quá, Lòng em lúc đó như trẩy hội các đồng môn ạ, liền nhắn zalo cho quản lý cho quản lý chon bé 24, ròi em phóng lên chiếc xe máy cà tàng bay ngay đến đó…

Đến nơi. đầu tiên đến thì anh bảo vệ chỉ em nơi đậu xe, vào gặp lễ tân cái chọn vé là lên phòng luôn, rất nhanh gọn lẹ.

Rồi giờ vô phần chính nè mấy anh em.

Lên phòng thì bạn nhân viên mở xong hơi, hơi nóng phòng xong ở đây khá tốt, mình xong hơi tầm 5 phút thì bé vào. Xong hơi xong thì mình ra ngoài, cảm nhận đầu tiên là bé rất xinh, đặt biệt là rất trắng, thân hình cân đối, vú làm rất đẹp, nhìn tự nhiên. sau màn chào hỏi thì bé lau người cho mình, trong thời gian chờ nước đầy và ráo mồ hôi thì bé mát sa đầu.

Cảm nhận ” đặc biệt ” trong quá trình massage

Quá trình tắm táp thì bé tắm mình tất kỹ, công với mút ti, trong khi đó mình cũng tranh thủ khám phá vòng 1 và vòng 4 của bé kkk, rất đã, rồi thì anh em dắt nhau lên giường… massage hehe. Đầu tiên là massage đá nóng, ròi đấm bóp các kiểu con đà điểu, bé massge khỏe rất tốt, rất có lực, mình khen thì bé bảo từng làm bên spa nên biết mát sa khỏe.

Đến phần massage thư giãn rồi nè quý anh em. Em sử dụng chiêu kiến bò trên mong làm nỏi hết da gà, sau đó em bảo chổng mông lên cho em dọn wc phê vãi. Em ngồi hẳn lên người mình & rưới đầy dầu lên cơ thể, xoa đều khắp cả người, dung môi mát sa khắn cơn thể, làm một lượt từ trên xuống dưới, bé bú ti mình xong, lại đưa ti bé cho mình bú..quá đã. Rồi từng chút từng chút một, em và mình cùng tiến sâu hơn. Em mân mê thườn thượt thân hình đẫm tinh dầu trên người mình, chà xát ở những vùng nhạy cảm. Sau đó kết thúc bằng màng 69 và uot trong tư thế CIA. Ta nói nó phê chữ ê kéo dài

Sau khi xong xuôi, mình xuống làm tô mì bò ròi ra về trong mãn nguyện.

Tổng thiệt hại cho một buổi chiều 90 phút là 480k tick ( giảm 40% ) + 800k tip.

Mr.Tr

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
12/2/23
Chủ đề
24
200
90
TPHCM
0 ₿
Mừng bác 24 thì đỉnh nhất rồi

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
Mừng bác cùng bé Nội 24 :2onion35:

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
924
421
0 ₿
Ánh Dương chân thành cảm ơn bác đã tin tưởng ủng hộ cs và bé… Ánh Dương mong sẽ được tiếp đón bác vào ngày gần nhất.
Trân trọng!