Q.10 [VietLot] Ba mươi ba - con nhền nhện

Lượt xem: 766

Aress

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
18/4/23
Chủ đề
14
97
45
HCM
0 ₿
Hí anh em, không biết trời xui đất khiến thế nào vừa trúng VietLot hôm trước thì thấy mod @Dory tag mình vào nhận quà típ :2onion2:

Và lần này, lại là P.A tới chơi, ở P.A còn 2 số mình chưa trải nghiệm: điệp viên không không bảy và yêu tinh nhền nhện ba mươi ba

Vẫn là những thủ tục như cũ, ngồi chờ 5p là có anh locker dẫn lên nhận phòng, không quên gửi anh 100k.

Xông chừng 10p sau thì bé vào, cảm nhận đầu tiên là bé khá ốm so với tưởng tượng của mình, mình 1m7 thì tầm chắc bé 1m6, mặt bé có nét rất xinh, kiểu bé chắc các anh gu mình dây thích không chịu nổi.

Đối với mình thì đây là bé làm bài trong bồn kỹ nhất trong các bé trước giờ từng gặp, bé nhiệt tình đến nỗi mình phải lên tiếng em định giết anh trong Bồn luôn à thì bé mới dừng tay, mô phật:ami-(13):

Xong thì bé có tắm lại cho mình, Phòng hôm nay mình được dẫn vào có cái trần ngay Bồn tắm khá là thấp, ông nào cao trên 1m7 cẩn thận u đầu nhé :))) Mình nghe bé kể cũng nhiều người dính chưởng cái trần này rồi

Phần ms khỏe bé làm ngửa trước rồi sấp sau, làm đúng và làm ổn, cũng không có gì đặc biệt. Do hôm đó mình mệt cũng không bày chuyện ra nói nhiều mà bé cũng im im luôn nên thành ra hơi chán.

Phần ms mệt bé rất nhiệt tình như trong Bồn, và lần này thì không còn gì ngăn cảm cho cảm xúc thăng hoa.

Về số đo 3 vòng thì bé đúng chuẩn mình dây, cao khảong 1m6 như đã nói ở trên, mình xin phép không chấm điểm do gu mỗi ông mỗi khác, mình thấy mấy cái điểm này không có giá trị cho lắm nếu ông đã gặp đúng chân ái cuộc đời mình :ami-(15):

Tic lần này vẫn là code Free Onsen từ mod @Dory , cảm ơn mode 1 lần nữa
Tip = tic
Locker 100k, bảo vệ 20k như mọi lần

• Like
Điểm cảm xúc: Hidro