Q.9 Vietlot - Chiều mưa gió, chiến cùng bé 17

Lượt xem: 900

Antony Tuan

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/5/23
Chủ đề
6
43
12
28
Thủ Đức
0 ₿
Lời đầu xin cảm ơn Mod @Dory đã tạo event cho ae tham gia. Cũng phải lần thứ 3 comment mới may mắn trúng được code free onsen. Tranh thủ sắp xếp xách ku qua CS Samdi thư giãn. Phải cái gặp đúng chiều mưa to, nhưng mà kệ, ăn chơi ngại gì mưa rơi kk.Trước khi qua đã nhắn tin trước và mình book bé 17.
Khi tới nơi bạn lễ tân và locker nhiệt tình chỉ dẫn, đưa tin nhắn và code free ra.Ok up lên vé sQueen thêm 400.
Sau khi locker dắt lên phòng mình có kêu làm tô mì bò cho đỡ đói.Trong khi chờ bé tranh thủ xông hơi cho ra mồ hôi.Được một lúc thì bé vào.Vẫn dáng hình thon thả ấy, khuôn mặt xinh xắn, bé xinh hơn trong hình nhiều.Do không phải lần đầu mình book bé nên cảm giác thân mật hơn.
Sau khi dứt tô mì, mình ôm bé tâm sự một lúc,sau đó bé dắt vào bồn tắm.Bắt đầu hiệp 1,bé đi lưỡi đến đâu phê đến đó, rồi hôn hít mút ti các kiểu, mình thì tranh thủ khám phá thân thể mịn màng của bé.BJ được một lúc thì thằng e cũng chào thua, CIA trong miệng bé.
RồI 2 đứa dắt nhau lên giường.Rồi đến màn massage khỏe, cũng không có gì để nói vì bé làm bài bản và có lực.Tiếp tục hiệp 2, bé tiến hành trườn thái, nuru, cạ v4 rất chi là phê luôn, cuối cùng là thế 69 kinh điển, mà lần 2 nên ra hơi lâu.Nhìn bé BJ mút lấy mút để thấy thằng e mà thương, hì hục một lúc cuối cùng cũng out trong sung sướng. Ôm em tâm sự một lúc nữa rồi cũng xách dép đi về.
Kết lại, bé 17 là sự lựa chọn tuyệt vời, mình dây thon thả, v1 real hệ cam bóp vừa tay, kỹ thuật thì phê miễn bàn. Anh em đã book là nghiện bé luôn kk
Thiệt hại:
Tic: Free onsen up lên sQueen 400
Tip:1200 bo bé thêm 2 xị vì nhiệt tình
Gửi ít cafe cho lễ tân và locker

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
57
349
236
0 ₿
SamDi chân thành cảm ơn bác đã dành thời gian ghé thăm và ủng hộ bé. Chúc mừng bác đã có buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé 17.
Trân trọng cảm ơn bác!