Cần Thơ [VietlotEvent] Đội xanh điểm danh nào

Lượt xem: 813

Thiên CT

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/1/22
Chủ đề
9
74
81
31
Miền Tây
0 ₿
Event vietlot mới hấp dẫn quá chơi vui mà trúng thiệt ngay số vietlot vừa xổ luôn thank mod @Dory về event
Nhanh tay lại Dubai cần thơ check code và nằm chờ thôi hôm nay quyết gặp bé 79 nằm phòng chờ chừng 20p thì được gặp bé rồi.
Về phòng ốc quá đẹp rồi, vẫn như mọi khi xông hơi chờ bé vào thôi, 5p sau bé gõ cửa vào qua lớp kính thấy mình dây cao ráo là chịu rồi, ra bé lau mồ hôi thôi, tiện tay khám phá v3 mịn màng của bé vỗ nảy nảy trông thích lắm. Bé mình dây cao ráo mặt khá xinh có nét, có trao đổi vs bé vài đường lưỡi xã giao.
Phần tắm bé này khá mới nên mình có gì anh em chỉ dạy bé thêm yêu cầu là bé làm hết nha nòi chuyện cũng cỡi mở dễ thuơng.
Xong ra lau khô qua massa khoẻ nay được cái phòng giường to phết chơi đô vật mỹ còn được. Bé thì mới làm nên massa khoẻ khá yếu khoản này nên anh em có gì vô train thêm cho bé nha.
Phần mệt bé này v1 khá khiêm tốn nhưng bù lai nuru rất nhiệt tình và mặt dâm lắm kk. Đặc biệt mình thích bờ mông nảy nở của bé vỗ rất rướng tay. Sau lật người lại bé đi từng đường lưỡi khắp cơ thế rồi ngậm lấy thằng em quyết không tha, mình nhanh trí dùng kỹ năng bắt cua đại pháp làm chịu không nổi càng thêm nhiệt tình cuối cùng cũng chịu thua ở thế CIA không sót 1 giọt.
Bé 79 face khá xinh mặt duyên mình dây mình 1m75 mà bé chắc tới cằm mình à
V1 hệ cam
V2 eo ót phẳng lì
V3 nảy nở vỗ tưng tưng
V4 gọn gàng mới
vô tắm bé trên chưa tắm mà bé dưới chân đã khóc sớm rồi
Tic: code onsen vietlot
Tip =tic

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
767
751
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Nhanh thật @Thiên CT mới trưa nhận code tối đã triển roài, mừng Thiên ngon trym :2onion18:

• Like
Điểm cảm xúc: Thiên CT

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
50
462
424
0 ₿
Dạ cảm ơn huynh @Thiên CT đã có chuyến trải nghiệm và phản hồi ạ
Cơ sở rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của huynh ạ ! Chúc huynh nhiều sức khỏe .

• Like
Điểm cảm xúc: Thiên CT

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
143
4,946
4,735
30 ₿
chúc mừng bác đội xanh nha :ami-(16):