Phú Nhuận Vip Đại gia cặp 12-18 tại Linh Cherry Phú Nhuận

Lượt xem: 5,108

LenhHoXung

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/1/18
Chủ đề
15
362
174
10 ₿
Thân chào các huynh đệ tại diễn đàn massage, lâu rồi chưa làm bài report nào gởi đến anh em, sẵn dịp vừa đi thử cơ sở Linh Cherry mới mở nên ráng viết vài dòng gởi đến anh em vé 2 pé cùng làm
Tick vé Super : 800k giảm còn 500k khi trình cái mã code camapro
Về gói dịch vụ thì mình chọn Đại Gia 2 pé: tip mỗi pé 1tr. Lễ tân tư vấn khá kỹ dịch vụ, mình cũng muốn thử cảm giá 2 tay 2 em, 4 bầu ngực xem cảm giá như thế nào nên chơi luôn vé này. Mình muốn gu trẻ và xinh , dáng mi nhon, mình dây nên yêu cầu lễ tân chọn pé nào phù hợp, thì lễ tân ok sẽ sắp xếp pé phù hợp
Phòng đẹp, mới, sạch sẽ, giường tròn to, bồn cũng tròn to luôn. Ngồi xíu thì 2 pé cũng bước vào đúng chuẩn gu của mình yêu cầu

KTV 12​
Face: xinh, trẻ, teen​
Chiều cao tầm 1m6​
Body mình dây không chút mỡ thừa​
V1: khá to, căng tròn tuổi mới lớn​
V2: eo hơn ngọc trinh​
V3: nẩy nỡ​
V4: nước nhiều như suối, đụng cái là tràn ra​
KTV 18​
Face: cực xinh, kute, nụ cười hiền diệu. Mình chấm em 8,5đ​
Dáng cao dong dỏng tầm 1m65​
Body mình dây không chút mỡ thừa​
V1: nhỏ hơn 12 một chú nhưng rất căng tròn tuổi mới lớn​
V2: eo hơn ngọc trinh​
V3: nẩy nỡ​
V4: bót cực kì​
Trong khi đợi nước thì cũng lột đồ hết ra, 2 tay ôm 2 em du ngoạn khắp cơ thể săn chắc của gái mới lớn, tranh thủ bú bình 1 tí, sờ bướm 1 chút hehe. Sau đó vào bồn tắm chung, 2 em còn trẻ quá nên chưa có nhiều kinh nghiệm và cũng ngại ngại nên mình là người chủ động luôn, cả 3 người quần nhau trong bồn, ôm hôn, sờ lướt, khám phá cơ thể của nhau, lúc đầu thì em 12 ở dưới chăm sóc thư giãn cậu nhỏ, em 18 ở trên dùng cặp bánh bao và đôi môi thơm ngát cùng mình giao lưu. Một hồi thì lên thành bồn ngồi để em dễ thư giãn, lúc này đổi lại 18 xuống dưới và 12 lên trên, mới đụng vô chút mà em 12 ra nước quá trời, ướt hết cả tay hihi, em phê quá cứ bấu víu vào mình và miệng không ngừng rên rỉ ngày càng to hơn, ở dưới thì 18 cặm cụi chăm sóc thằng em bằng những cú BJ phê tận nóc, 1 hồi sau cũng phê quá nên bắn pháo ầm ầm

Sau đó lên giường massage khỏe và tiếp tục màn thứ 2 là trườn thái và thư giãn. Cả 2 phối hợp khá nhuần nhuyễn, trườn khắp cơ thể sau đó lật lại và thư giãn, lúc thì 12 ở dưới, sau lại là 18 và kết thúc thuộc về em 12. Còn pé 18 nằm trên chăm sóc mình 1 cách nhẹ nhàng, 69 đầy đủ luôn nha anh em. Kết thúc rất thỏa mãn, tắm rủa lại sau đó ngồi nghỉ xíu là ra về. Ấn tượng với nụ cười và có sư chăm sóc đặc biệt của em 18 hehe ( lần sau chắc phải đánh lẻ với em 18 lần nữa quá )

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: haiau_sea, Kamelot and MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
quá đã luôn bác, cảm giác 2 em làm 1 lúc cảm xúc nó phiêu lắm đúng không nè

• Like
Điểm cảm xúc: LenhHoXung

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
Cả hai KTV một lúc thường hay do dự bưởi nào? bướm nào? Tay trái hay phải mà thường chẳng có ai thuận cả hai tay cả. Nên một sẽ tập trung hơn, nhưng muốn cảm giác mới lạ cũng nên thử 4 bình sữa xem độ phê ntn?

LenhHoXung

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/1/18
Chủ đề
15
362
174
10 ₿
công nhận cảm giác đi 2 em nó sướng lắm bác ạ, lúc đầu còn ngại chứ đi xong cảm giác ghiền ghiền yociexp24
cảm giác nó đã lắm bác à, tay trái tay phải đều có thể mần ăn, trên dưới trước sau gì cũng được bú liếm chăm sóc, xung tui đi xong cảm thấy phê hơn hẳn và có cảm giác ghiền ghiền hehe

LenhHoXung

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/1/18
Chủ đề
15
362
174
10 ₿
chính xác luôn huynh đài MrxXx à, đi xong cảm giác phê lắm, lúc đầu ngại ngại chứ lâm trận rồi thì ko còn biết gì nữa ngoài từ Sướng