VIP_massage_kingspa 63 tô hiệu_combo 500k

Lượt xem: 18,803

toanphat

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/10/19
Chủ đề
1
1
0
37
0 ₿
copy bác micky RV chút về lần đầu ở đây:
Hnay có chút việc chạy qua Tô Hiệu nên m tự nhủ thôi qua thử xem KIngspa dịch vụ thế nào. Có lẽ vì qua hơi sớm lúc 12h nên chưa đủ nv, nghe các bác rv về các em 6-18-20-38 mà chưa e nào đi làm nên đành để vận may quyết định. Thế nào random vào e ms 5. Cũng hơi hoang mang vì e ý vừa bị phản hồi k tốt xong nhưng có lẽ nhờ sự chấn chỉnh kịp thời nên thái độ của e ý với m cũng vui vẻ, nhí nhảnh. Nói chung khá là ưng. Chấm điểm qua ntn:
V1: mạnh dạn cho 9 đ. Khá là đẹp, vừa tay, như trái đào. Đẹp lắm ý :)) bác nào thích hàng khủng thì e k biết chứ với e thì toẹt vời. Ưng nhất v1.
V2: k chấm nhưng cũng hơi có tí ti mỡ.
V4: e có đổ cua chút. K 69 nên đánh giá cũng đc. Chấm 8 đ, khá khít :3
Da dẻ mềm mại, mặt mũi ổn e mạnh dạn chấm 7-7.5. Chống chỉ định các bác yêu cầu em nó xinh như hot girl (mặt mũi thì e chấm hơi khắt khe tí xíu)
Điểm trừ là e nt vào số đuôi 5369 thì trả lời hơi chậm. Gọi đặt trước mà đến nơi e lễ tân bảo là chưa đặt.
Ps e hỏi cái là gói combo 500 có trườn nuru k vậy?
Kết lại lần sau sẽ qua để thử xem dịch vụ cao cấp hơn và các e khác xem có e nào đc k :)). Lời khuyên: mã số 05 đã có thái độ tốt, các bác nên thử. À mà đề nghị bạn Định đồng ý kb zalo để mình còn tham khảo chứ kb từ sáng giờ chưa rep buồn quá!