World Cup Q.12 [VKKT] Lần đầu trải nghiệm cực đỉnh cùng 79 <3

Lượt xem: 1,377

Agent1

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/3/21
Chủ đề
3
117
12
Gò Vấp
0 ₿
Đầu tiên, xin cảm ơn các admin của cộng đồng đã tạo ra nhiều event hay và hấp dẫn trong mùa bóng đá WC 2022 này. Mình cũng là một trong những người may mắn trúng giải nên đã nhận được code từ bác @Uchiha Itachi (một lần nữa cảm ơn bác nhiều)

Sau khi nhận được code, mình chọn một buổi tối đầu tuần để ghé và trải nghiệm ở cơ sở Cẩm Thy. Cảm nhận đầu tiên khi đến cơ sở là nhân viên rất nhiệt tình và nói chuyện nhỏ nhẹ làm mình cảm thấy được quý trọng khi đến làm khách hàng tại cơ sở (+10 điểm thanh lịch cho cơ sở :d). Sau khi check-in và đợi chuẩn bị phòng mình được nhân viên chế cho tách trà gừng ấm để làm ấm cơ thể sau khi chạy quãng đường dài để đến cơ sở :)), tầm khoảng 5p sau thì mình được dắt lên phòng để (khâu chuẩn bị khá nhanh).

Cái nhìn đầu tiên về CSVC thì mình thấy cũng khá đầy đủ trang thiết bị chỉ là thiếu phòng xông hơi khô, nhưng cũng ko qtrong vì mình đi buổi đêm nên cũng không xông hơi . Ngồi bấm đt khoảng 5p thì có tiếng gõ cửa và một bạn nữ dáng cao ráo bước vào nở nụ cười rất chi là dễ thương (nói thật thì mình cũng có chút động lòng khi mới gặp bạn í). Bạn í thấy mình ngơ ra thì liền chạy tới ôm và hôn mình một cái và hỏi “anh làm j mà đứng ngây ra đó vậy :)))”, lúc đó mình cũng phải ra thể diện đàn ông một tí liền ôm và bế bạn í ra ghế ngồi rồi cả 2 cùng hàn thuyên. Được một lúc thì bạn í rủ mình đi tắm và mình thích nhất điểm bạn í kêu mình cởi đồ dùm bạn í, sau khi cởi bỏ tất cả xiêm y cả 2 cùng diều nhau vào tắm.

Màn tắm thì mình có yêu cầu tắm nhanh thôi tại cũng khuya rồi tắm lâu ko tốt nên cũng không có gì để kể , nhưng được cái là bạn í chăm sóc cho thằng em mình rất kỹ, mình cũng thuộc hạng khó lên nhưng k hiểu sao bạn í chỉ cần cầm vào là thằng em mình chịu khuất phục trước bàn tay mềm mại cộng với gương mặt có nét đẹp của các mỹ nhân trong các phim TVB.

“Anh nằm úp xuống đi!!!” Câu nói ngọt như mía lùi vang lên làm mình răm rắp nghe theo giống y như là bị thôi miên. Về phần massage khoẻ mình đánh giá rất cao phần này của bạn í, từ bài bản, lực ấn mình cảm thấy hoàn hảo vì chạm tới đâu thì cơ thể mình cảm nhận được mọi cơn nhức mỏi tan biến hết.

“Anh nằm ngửa lên đi!!!” Nghe được câu đó là mình hiểu thằng em và thằng anh sắp phải ra trận nên mình đang chuẩn bị tinh thần thì bị 2 quả núi trấn ngang cổ, thằng em thấy thằng anh bị úp sọt liền ngổng lên nhưng nó chỉ đứng cứng đơ đó nhìn chứ không được làm gì theo lệnh của thằng anh, thằng anh đang định chiến đấu 1 mình để thằng em không phải vào trận sớm thì đã bị bàn tay của bạn ý nắm cổ mà xốc, và rồi từ từ 2 quả núi cũng đi chuyển chầm chậm mà đánh xuống thằng em. Cổ thì bị xốc lên xốc xuống còn đầu thì bị 2 quả núi đánh qua đánh lại, thằng em mình chắc không chịu nữa rồi nên thằng anh phải hành động gì đó nếu không muốn phải chịu trận. Mình đưa tay chụp lấy cặp đào của bạn í mà nhào nặn và ra hiệu là mình sắp chịu thua, thì bạn ý thừa thắng xông lên và ngậm cả thằng em của mình vào trong miệng mà ngấu nghiến. Còn ở phía dưới thì bạn í đưa 1 chân qua đầu mình và đập vào mắt mình là một trận đồ nhưng trận đồ này không lòng vòng, rậm rạp mà rất láng mịn, vậy ra đây chính là yếu điểm và cũng đến lượt mình tung chiêu, mình nhắm thằng vào trung tâm của trận địa và tấn công. Sau một đòn tấn công của mình thì bạn ý cũng phải nhả thằng em mình ra mà rên lên, cơ thể thì giật giật theo từng đường lưỡi của mình, nhưng một hồi lâu thì bạn í cũng đã quen với đòn tấn công của mình và phản công ngược lại làm mình trở tay ko kịp và đánh bắn pháo chịu trận. Sau trận chiến thì cả 2 nằm lên người nhau mà thở hổn hển, được một lúc thì bạn đứng dậy vệ sinh cá nhân rồi tới đầu giường massage đầu cho mình (lần đầu tiên mình được trải nghiệm cảm giác như này, do đi ở những chỗ khác mình chưa thấy dịch vụ như thế ). Cảm giác nó cứ phải gọi là đãaaaaaa. Sau đó mình được tắm lại một lần nữa một cách kỹ càng rồi lên ghế ngồi để bạn í bóc trái cây cho ăn và lại tiếp tục nói đủ chuyện trên trời, dưới biển trước khi chia tay nhau và hẹn nhau 1 bữa khác sẽ tái đấu.

Đánh giá:
CSVC: 8/10
KTV: 79❤️
- V1: 10/10
- V2: 9/10
- V3, V4: 9/10

Tic free
Tip=tic chưa giảm
Locker=cf

Chắc chắn mình sẽ trở lại cơ sở để gặp lại người thương của mình.
Cảm ơn các bác đã bỏ thời gian ra đọc bài của em

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Lần đầu tuyệt vời quá ! chúc mừng bác =)))

• Love
Điểm cảm xúc: Agent1

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
mừng bác ngon chym, bài viết chất lượng lắm

• Love
Điểm cảm xúc: Agent1

Chuonq Wook Wee

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/7/22
Chủ đề
23
223
157
Sài Gòn
15 ₿
Lần sau tới mà book ko dc 79 để xem thế nào là chia tay qua 204 Bình Tân nha CT =)).

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Chúc mừng bác đã nhận được quà từ BQT !