Chém Gió Vô cực dành cho ai?

Lượt xem: 1,603

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,924
3,186
Hang Thỏ
64 ₿
Tàn toàn ra đc 1 cái 1 ngày... ra shot 2 phải cách 4 5 tiếng. Chưa bao h dám nghĩ vô cực... nhìu khi đi vé 2 mà làm có 1...:6onion17:

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,924
3,186
Hang Thỏ
64 ₿
Lâm trận mà dễ xuất là xuất tinh sớm ak bác Lạnh.
Tàn đọc thấy ngồ ngộ... sly khỉe mau ra... còn sly yếu thì lâu ra... vậy qh thì cần khoẻ hay yếu:3onion24:

• Haha
Điểm cảm xúc: Liễu.Duyệt

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,289
889
41
1 ₿
Bác bị giống mình, mình thì không cho bé CIA, cái kiểu bé bị tổn thương, mà hồi đó ko có dịch vụ CIA, bé thích thì mới làm, nhưng mình kiểu sắp ra là mình kéo bé ra chứ ko bao giờ CIA vì sợ các bé ko có kinh nghiệm nên ko biêt. Ai dè bé này biết là sắp ra và cố tình CIA, mà bị mình đẩy ra nên ức. Tội :))), hỏi ra mới bỉet là bé ấy nghĩ là mình khinh nên ko cho :)))) Thiệt là khó chiều mấy nàng. Còn vụ vô cực thì chịu, 2 shot là gay còn ku mía nó rồi. Cơ bản đây là thủ dâm có đối tác, nên càng nhiều shot càng hại ku, quan hệ thôi đã hại lắm rồi. Cứ lấy 1 chiếc xe chạy grab với 1 chiếc xe nhà có cùng thời gian mua thì hiểu.

• Like

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
827
452
Tphcm
1 ₿
Toàn là các huynh thương hoa tiếc ngọc, kiểu này đi bé nào cũng yêu thương tới cùng. Đúng là CIA sẽ thích hơn Hj nhưng mà sắp ra là sẽ có thông tin cho bé để bé Hj là được rồi huynh nhỉ. Có lần Duyệt bị rầy nữa đó, sao vậy, sao lại rút ra... kiểu làm căng với mình luôn í.
Có người nói bỏ tiền ra đi dịch vụ thì phải được hưởng mọi thứ, thích làm gì làm nhưng mà cũng nên hỏi nhẹ các bé trước, tôn trọng các bé thì các bé sẽ hết lòng vì mình đúng không huynh.

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,853
4,623
30 ₿
Vô Cực dành cho người thích thư giãn và có khả năng bắn nhiều lần. 2 Tiếng có thể bắn 3 shot trở lên chẳng hạn. Còn dịch vụ thì cũng như vé 2 shot.
Mỗi anh em 1 nhu cầu và sức khỏe riêng, anh em thích tâm sự không cần thư giãn, anh em thích thư giãn 1 lần là được, anh em thì 2 cái mới phê. Và tất nhiên có anh em cần 3 cái trở lên mới đủ, thì vé Vô Cực sẽ đáp ứng

• Like

boii03

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
15/8/22
Chủ đề
8
320
157
0 ₿
Nhờ các cao nhân giải ngố giúp? Trong 120 phút thì ntn gọi là yếu là mạnh?
Yếu là mau ra và nhiều lần. Mạnh là lâu ra và chỉ 1 lần

boii03

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
15/8/22
Chủ đề
8
320
157
0 ₿
Kaka, cảm xúc lắm thì mới có thể 3s ạh chứ hết tinh binh để xuất quân rồi :cuteonion8:.

Mình chỉ thử 1 lần vô cực cho biết do hôm đó đang buồn nên lủi vào massage và vô tình chọn đc e đúng gu thế là làm quả on2. Sau 2s thì hứng quá chơi lớn up tic làm luôn shot 3 :ami-(17)::ami-(23):

• Like
Điểm cảm xúc: Samco205

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
43
515
189
0 ₿
Theo kinh nghiệm mấy bé truyền lại, nhanh quá cũng ko tốt mà lâu quá cũng là vấn đề.
1, 2, 3s là tùy theo sức khỏe mỗi người, nhưng nếu shot đầu mà mới có 1-2 phút (hoặc ít hơn) đã phọt trong bồn là yếu (đến shot 2 lâu hơn do hơi bị trơ sau shot 1). Nếu mỗi shot đều từ 5p -> 15p hoặc hơn tí là bình thường, từ 20p trở lên cũng là yếu (do khó xuất chứ ko hẳn là khỏe).
btw, chưa bao giờ được 2s =)

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
827
452
Tphcm
1 ₿
Duyệt góp thêm một tí ý kiến nhé! Cũng nhất trí với bồ đối với trường hợp thường thường rồi nhưng mà cũng tuỳ các điều kiện khác nữa ý. Nói khoẻ hay yếu cũng khó, thiệt. Gặp bữa nhịn đói lâu ngày, bé kỹ thuật quá tốt thì s1 phọt ko kềm được trong vài phút cũng là bth, còn gặp bữa ngâm men lâu thì nhiều khi kỹ thuật bé cao cũng ko thấm để phọt được…. Còn bữa chưa lâm trận đã tuột mod thì thua toàn tập.

Lovelycool

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
12/12/22
Chủ đề
19
91
86
26
Tân Phú
0 ₿
Có đợt mình đi massage cũng hỏi mấy bé KTV về vụ này. Nói chung vô cực thường mấy ông bị yếu sinh lý, nhanh ra mà 2 shot

Lovelycool

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
12/12/22
Chủ đề
19
91
86
26
Tân Phú
0 ₿
Có đợt mình đi massage cũng hỏi mấy bé KTV về vé vô cực. Vé vô cực thường mâý ông, yếu sinh lý, nhanh ra hay mua. Có người vì nhanh ra nên tới bước Onsen đã ra 2 shot rồi. Một bé KTV bảo mình từng thấy một ông khách ra 5 lần trong 2 tiếng.

• Wow

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
827
452
Tphcm
1 ₿
chắc bé ấy kỹ thuật dữ dằn, 5 phát luôn. Đạn dược của anh ấy nhiều vô số :3onion29:

• Haha
Điểm cảm xúc: Lovelycool