Bình Tân Vô Tình Gặp Được Nàng Chân Ái 26

Lượt xem: 1,034

Tùngvip92

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/3/23
Chủ đề
1
4
4
Hồ Chí Minh
0 ₿
Chào Ae Cộng Đồng

Ngày trước mình thường xuyên ghé Dubai Nguyễn Văn Lượng cũng nghe mọi người river nhiều về bé 26 2k4 mà ghé lần nào cũng bận

Hnay cuối tuần rảnh dỗi mới lang thang dạo đường koi có gì mới lạ ko,lượn được một lúc..Bỗng Cu em nó lại dạo rực..Đúng kiểu..Trên bảo dưới ko nghe..Vậy là tạt té ngay vào Ruby nghe nói dạo này có nhiều Mỹ Nữ..Mới Cập Bến , vô Tới nơi..Đá trống luôn..Có Cu Em bảo vệ ăn mặc rất lịch sự..Tiếp đón dắt xe..( Rất Có Sự Chuyên nghiệp..) Và mời mình vô quầy bắt đầu làm thủ tục lấy vé 600k đc tặng 30% lễ tân thấy cũng rất quen quen..Hình như là E Tú Thì phải..Nhưng thui kệ đi..Vô đây chủ yếu là Gặp Mỹ Nhân mà.. giới thiệu vé 1tr còn được tặng hẳn 50% kèm theo thẻ víp thật đáng tiếc hnay sức khoẻ không cho phép nên làm vé Tắm Tiên đã,song thủ tục..

Mình được bạn loker mời vô phòng thư giãn , nằm uống nước ăn trái cây trong lúc chờ đợi chuẩn bị phòng . tầm khoảng 5-7 phút bạn locker mời lên phòng , xông hơi đc vài phút thì nghe vài tiếng gõ cửa một bóng hồng bước vô . khuôn mặt hiền hậu lời nói nhẹ nhàng.. Ô..ớ..ú.. 26 Chân ái đây mà..Người mà làm tôi đã mất bao nhiêu Time..mà chưa được gặp Hum nay..Vô Tình hay là Ngẫu nhiên vậy ta..Mình vẫn Hỏi lại bé..Có phải em là số 26 Đubai..Hồi xưa ko..( Dạ Chính Em là Em..) Sau màn trò chuyện và chuyện gì tới cũng sẽ đến ngay thui.. ngồi vuốt ve một lúc thì bé dẫn vô tắm đúng kiểu mẹ tắm cho con kỹ từ chân tay cho đến thằng nhỏ ...

massage khoẻ bé làm đủ bài bản đấp bóp đùng lực vừa đủ khoẻ người thật

Massage thái bé thoa dầu lên người,trườn nhẹ nhàng hết mặt trước mặt sau mọi ngọc ngách , bé tiếp dùng quả cam trườn tới thằng nhỏ kính thích quá , mình xém thì out lúc đó luôn nhưng kịp gồng lại . một tay thoa lên cặp vú của bé một tay thì móc cua bé nước nôi tràn đầy tiếng rên rỉ khắp phòng , Trống cự được một hồi nhưng trên bảo dưới lại ko nghe..Vậy là..au..Bao nhiêu tinh tuý ra sạch Nghỉ ngơi 5 phút bé dẫn ra tắm song nằm ôm ấp cả buổi mới xuống , lúc ra về còn rất nhiều luyến tiếc hẹn gặp lại bé vào lần sau

CSVC 10/10 Sạch Sẽ,Sang Trọng,Chuyên Nghiệp...

Tổng Thiệt Hại

Vé 420k

Tip 700k

Bảo Vệ Cafe

Chúc RuBy Ngày Càng Phát Triển

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,812
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Bé 26 Tàn thấy trong hình dễ thương...
Mừng bác gặp đc chân ái...:ami-(10):

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208
133
0 ₿
Ruby chân thành cảm ơn bác đã luôn tin tưởng và ủng hộ hệ thống từ Dubai cho tới Ruby… Chúc mừng bác đã gặp được chân ái mà khi còn Dubai đã ko gặp được.
Chúc bác nhiều sk và thành công!