Massage Khoẻ Vô tình gặp lại bé Nguyên

Lượt xem: 7,048

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
Lễ lên diễn đàn có nhiều drama quá, đỡ bùn cho ngày lễ nhàm chán

Tiền tip ở massage khỏe là theo sự hài lòng mà, ở massage mệt nếu ktv làm không tốt đôi khi cơ sở còn trả vé, trả tip luôn cơ mà.

Thế nên massage khỏe hay mệt thì sự hài lòng khi tip đều quan trọng. Khi hài lòng thì có thể tip hơn vẫn được, còn nếu cảm thấy chỉ ở mức bình thường hoặc không hài lòng tay nghề thì tip ít thôi ( đừng không tip thì hơi kì kkkk )

Còn bác chủ topic thì có vẻ mê bé nguyên hay sao mà mua vé rồi bao anh em tới chơi chỉ cần đọc pass '' Cường thợ điện '' để bé nhớ tới mình hỡ. Tui thấy đổi pass là '' Cường Camapro' '' hay '' Cường đô la cộng đồng '' hay hơn bác. Bảo đảm đi đâu bác cũng có tiếng, cơ sở cũng có tiếng luôn :2onion2:

• Haha
Điểm cảm xúc: rata36759 and KamaSu

Anh thợ điện 01

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/4/23
Chủ đề
1
22
4
213 ba tơ p7, q8
0 ₿
Kiểu mấy bố này là ưa tiền ít hít đồ ngon. Muốn được nhiều mà ki bo. Người ta làm cũngphair cho ng ta sống. Nghĩ sao kinh tế đi xuống thit vẫn muốn bản thân khoẻ mà cắt bớt thu nhập của người khác. Ai ép mấy bố đi đâu nhỉ? Tôi k biết tiệm có quy định tips hay k. Vì tôi k bao giờ tips k xứng đáng công sức của họ. Đi ms người mù tôi còn cho nhiều hơn vì họ tàn tật. Kinh tế đi xuống cái là hưởng vẫn muốn hưởng trọn, giống đi ăn xin công sức mấy con bé đó, đã thế lại ra vẻ cao thượng kiểu bố thí bố đời quá bác nhỉ

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Massage khỏe hay massage mệt gì cũng là massage, nếu đi massage mệt tip 500K 1000K thì đi massage khỏe mấy bé đấm mệt đổ cả mồ hôi mà tip ít hơn 200K tôi cho đó là loại đàn ông đáng khinh bỉ, hèn hạ không xứng đáng làm nam nhi và cũng không xứng làm member của cdms. Tôi còn tưởng cả cdms này chỉ có mỗi bro @FatFat09 đi massage khỏe tip 100K thôi chứ nay lại lòi ra cả 1 đám tự nhận là checker nên xấu hổ cho bản thân mình. Vài lời chia sẽ nhắn gửi tới những người đi massage tip 100K nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Anh thợ điện 01

Cuongnhoc

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/4/23
Chủ đề
0
7
4
Tphcm
0 ₿

Nguoi ta tip bao nhieu ko ảnh hưởng j tới tôi, chắc ảnh hưởng tới ông ha sao ông lên tiếng cũng đi làm cực khổ như người ta mà ko biết thương 1 năm 12 tháng đi dc vài lần mà còn phèn tiệm massage nào mà mấy ông này vo thì toi cho nv

• Like
Điểm cảm xúc: Anh thợ điện 01

Cuongnhoc

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/4/23
Chủ đề
0
7
4
Tphcm
0 ₿
Thế hệ trước ăn chơi cùng nhiều ma sao keo con lam mất mặt đàn ông quá ha bạn chán mấy ông già kaka

Dudương

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/12/21
Chủ đề
12
198
103
0 ₿
Ms khỏe thì đàn ông đàn bà hay đàn j cũng vào đc mà. Quy định nghe mệt mỏi quá vậy. Xã hội phát triển nên loại bỏ mấy cái đó. Rõ ràng ngày từ đầu ví dụ như gói ms 60p thì phải trả bao nhiêu tiền, không phát sinh j thêm. Nếu có thì do tự nguyện khách thôi, đừng làm hư mấy bé

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Coi chừng mấy đứa Seeder Anhthodien,Cuongnhoc vào phản dame đó bạn.kkk

traito123

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/11/20
Chủ đề
2
92
68
0 ₿
Đọc là biết ngay seeder cho cơ sở rồi, ngân sách hạn hẹp nên thuê seeder hơi non xíu thôi mà, anh em thông cảm, chia buồn với bác bị dính nhé, massage khỏe mà khi về không thoải mái tinh thần thì hết khỏe luôn rồi

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
khỏe ko thoải mái qua mệt cho nhẹ ĐẦU ..... bác nhỉ

Phong48

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/5/23
Chủ đề
0
14
1
Vietnam
0 ₿
Đợt mình đi qua quán này cũng giảm giá vé còn 100k, mình tip 200k, mình quay lại 2 lần rồi thấy ổn mà các bro.
ko thấy xin xỏ, chứ nếu có là f tẩy chay luôn

• Wow
Điểm cảm xúc: KamaSu

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,660
2,501
CongDongMassage