Bình Tân Vòng Quay may mắn cùng nàng dâm 22DB Bình Tân

Lượt xem: 862

Màu Gì

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
17
178
85
12 ₿
Mình tích được 15 điểm trên camapro, đổi được 1 vòng quay, may mắn quay được giảm 60%, ngon lành cành đào.Em book ngay vé onsen và chọn được số 22. Hoàn tất thủ tục thì em được mời ra phòng thư giãn nằm uống nước ăn trái cây trong lúc chờ đợi phục vụ chuẩn bị phòng . Tầm khoảng 5 phút thì em được mời lên phòng . 10 phút sau em gai bước vào . Một khuôn mặt baby , da trắng. Xông hơi được 5 phút thì em ra để bé tắm táp cho khỏe . Bé tắm rất kỹ , từ chân tay cho đến cả thằng nhỏ. ( bé rất dâm quý vị ạ)

Ms Khỏe : Bé làm rất đúng bài bản, đấm bóp dùng lực vừa đủ , bấm huyệt , bẻ khớp mọi thứ đều tuyệt vời. Em chỉ biết nằm và hưởng thụ thôi.
Ms Thái : Bé thoa dầu lên người em và bắt đầu trườn nhẹ nhàng trên lưng . Vừa trườn bé vừa tạo ra những âm thanh khiến em càng mê mệt hơn . Thằng em cũng bắt đầu ngọ nguậy nên em đành phải quay người lại thì ôi thôi 2 quả cam lai đập thẳng vào mặt. Bé tiếp tục dùng cặp cam đó trườn xuống tới thằng nhỏ thì dùng skill song núi kẹp đầu …. Em cũng bị bất ngờ nên xém tí nữa thì out ngay lúc đó luôn nhưng kịp gồng lại . Bé dùng lưỡi bắt đầu rà từ từ trên cây trụ đáng yêu của em . Lưỡi bé như một con lươn uốn lượn xung quanh thằng nhỏ . Em thì tranh thủ khám phá đồi núi và sông suối. Bé càng lúc càng nhiệt tình hơn nên em dù đã cố gắng gồng mình lại nhưng vẫn đành phải out trong sung sướng

Bé tắm lại cho em nhưng vẫn còn dư thời gian nên ngồi tâm sự để hiểu hơn về bé .
Face: tròn kute
V1 : cam Việt bóp rất vừa tay.
V2 : chút lipit, ôm sướng
V3 : doggy thì thôi rồi.
V4 : nước nôi đầy đủ

Tic : 800k còn 320k (code vòng quay camapro)
Tip : theo thị trường và bonus nhiệt tình

Wolfgang

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
9
111
48
0 ₿
3 code được 1 lần quay thì phải. ráng hôm nào quay được 100% là sướng luôn bác.