Q.1 - VÚ TO CỰC DÂM 09 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 VÚ TO CỰC DÂM 09

Lượt xem: 1,034

Tới cái đi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/4/24
Chủ đề
3
48
43
79 nguyễn hữu cầu
0 ₿
Được hôm trời đẹp nắng cực , ghé vội Tân Định làm một chuyến giải tỏa cảm xúc . Vẫn như cũ gặp em lễ tân nhờ em tư vấn một em ngực to hàng khùng , vui vẻ nhiệt tình . Thủ tục nhanh gọn lẹ , lên phòng xông hơi cũng tầm 5-10 phút khá ổn vì mình thích cách chào hỏi nhiệt tình vui vẻ . Em dẫn vào bồn kì cọ sạch sẽ cho cậu nhỏ , vuốt ve mò mẫn nó một cách nhẹ nhàng nó nhanh chóng cương cứng lên . Ngại ngùng thật , em đánh tan sự ngại ngùng bằng nụ cười thơ ngây ngọt ngào . Em như cô nhóc tinh nghịch sờ soạn vuốt ve nâng niu em nhanh chóng đi đường lưỡi từ dưới lên , thêm ánh mắt sự khiêu gợi lẫn tiếng nút chụt chụt . Sướng tê bung nóc , bắn nhẹ nhàng vào miệng em , em nhanh chóng nuốt trọn đi thêm vài đường lưỡi tê hết cái trứng cút . Được 1 lúc em dìu dắt lên giường làm đậm sâu hiệp 2 em chườm v4 khá khít , em bú tới tấp thật sự khá bất ngờ về độ dâm đậm sâu . Nhanh chóng hai chúng tôi quấn qít với nhau như những người tình trẻ đang khoái lạc trong cảm xúc đê mê dâng trào . Em khá nhiệt tình massage cũng khá tốt về tay nghề , đi lưỡi thì thật sự trên cả tuyệt vời theo trải nghiệm đánh giá của tui các bác ạ . Thích cảm giác em mân mê nâng niu lút cán từng nhịp từng nhịp rồi lại dâng lên cao trào :ami-(2):Đánh giá trải nghiệm kết thúc khá hoản hảo hơi run chân tí các chú ạ . Xuống đánh chén 1 tô bò kho ngon nóng hổi , kết thúc một buổi tập thể dục run cả chân .Face : Dễ thương hơn trong hình , có nét
Body : V1 : Hàng khủng mềm
V2 : Cũng ok không quá tệ
V3 : To như v1
V4 : Gọn gàng sạch sẽ khít

Massage Dubai Tân Định

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
242
1,454
687
0 ₿
Dạ DuBai Tân Định xin chân thành cảm ơn đã cho tụi em những đánh giá trải nghiệm tuyệt vời ạ :2onion35: Chúc anh có một ngày thật tuyệt vời Ạ :cuteonion41:

Massage Dubai Tân Định

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
242
1,454
687
0 ₿
Dạ em chào anh ạ , dạ không biết là anh đã ghé thử Dubai Tân Định trải nghiệm các dịch vụ bên em chưa ạ :2onion35::2onion35::2onion35:

Massage Dubai Tân Định

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
242
1,454
687
0 ₿
Dạ em chào anh ạ , dạ không biết là anh đã thử trải nghiệm các dịch vụ bên Dubai Tân Định chưa ạ :2onion35::2onion35::2onion35: