Vừa tốn tiền vừa không vui với PA Relax 10/5/2019

Lượt xem: 3,816

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hoangntvc

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/5/19
Chủ đề
1
1
3
0 ₿
Thiệt sự tui không biết các ông đang quảng cáo PA Relax, hay là do dịch vụ của các ông PA đang seeding.

Tôi đang ngồi ở PA Relax ở Sư Vạn Hạnh và vừa ra khỏi phòng sau 15 phút khi tui mua vé massage Thái giá 550k, và tui thiệt sự không thể hài lòng với kỹ thuật viên ở đây.

1. Tôi k phải loại không đủ tiền để trả, nhưng tôi không thích cái kiểu hay nói về tiền cho bao nhiêu.
2. Không có kỹ thuật massage: phải nói là đánh chứ không phải là massage nữa, lại chỉ làm 1 cánh tay rồi kêu tôi thư giãn.
3. Chưa thư giãn nhưng đã hỏi tôi là cho bao nhiêu, hỏi 2 lần có được x4 không?
4. Liên tục bắt tôi phải check v4, mặc dù tôi không thích nhưng vẫn bắt phải làm.

Vì mấy lí do trên nên tôi massage chưa được 15 phút đã đề nghị kỹ thuật viên không massage và đi xuống kèm tip tại chỗ 600k.

Trên thực tế tôi ngồi khoảng 45 phút vì kỹ thuật viên báo nếu tôi xuống sớm sẽ bị phạt. Tuy nhiên tôi vẫn không hài lòng nên cảnh báo anh em luôn.

Hôm nay tôi vào lúc 10:30 10/5/2019, đi 3 người, nếu mấy ông admin có review được post này có thể check luôn thông tin.

devilstock

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/4/14
Chủ đề
9
210
39
0 ₿
P.A dạo này tai tiếng quá nhỉ...trước đây vẫn thay ok mà

090khong090

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/17
Chủ đề
13
686
122
32
0 ₿
Hôm qua đi về thấy ok mà. Bác đi em nào vậy. Mình đi thì phục vụ ok lắm ktv thì mình đi số quen.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
1.Đúng vậy, không ai đi mà muốn bị nhắc chuyện này cả, bác không nêu số ra để cơ sở còn khắc phục. Diễn đàn được lập ra để ae chia sẽ,đánh giá về KTV để ng sau tránh sụp, bài bác chả có giá trị tham khảo .
2.Việc đổi KTV là có thể, nếu KTV không đạt yêu cầu thì bác nên đổi tới khi ưng thì thôi, mình là khách nên chủ động trao đổi tại cơ sở để tự cải thiện hoàn cảnh ngay lúc đó là tốt nhất.
3.Vì trên tinh thần là 1 tic 1 lần thư giãn nên việc thư giãn là lần 2 cần sự trao đổi giữa KTV và khách để cuộc vui thêm suông sẻ,là người chủ động nên bác cần chủ động (cơ mà x4 ở đây là x4 tip thì cũng ghê gớm đấy)
4.Chẳng lẽ đây là Cuộc trả thù của loài Bướm mà Bựa nghe đồn gần đây s @@,nhiều ae muốn mà ko đc như bác :(, nhưng sở cầu mỗi ng khác nhau mà, bác không thích thì ok, kêu KTV ngưng lại, mình đàn ông mạnh mẽ chứ có phải mấy cậu nhóc dậy thì tập đi mx, tiếng nói phải có chứ đừng để tiếng Bướm đập cánh bắt ngưng,kkk :) và có thể đây cũng là service của bé.
Quy định về thời gian là có thực, thôi thì đã tip r để KTV là massage fulltime luôn :D "mưa lâu ắt nhà dột mà" kkk
Kết luận lại là : bác nên siêng lên diễn đàn tìm hiểu, trao dồi để có những kỹ năng (kỹ năng đi mx nhé),kiến thức,cùng phản xạ cần thiết khi đi mx. Nếu bác có đóng góp bằng cách rp số KTV và service thì quá tốt cho diễn đàn, chứ mù tịt thông tin thế này mấy ae cũng không "an ủi" được cho bác.
Đã nói là Đi Massage cũng cần học bài bàn mà mấy anh không nghe :))

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
142
1,138
2,258
1,324 ₿
LAK mong muốn sẽ có phản hồi sớm từ cơ sở về những góp ý từ khách hàng ở sự việc này. Tuy nhiên những đóng góp LAK thiết nghĩ sẽ trên tinh thần xây dựng giúp cơ sở hoàn thiện để ae chúng ta có 1 sân chơi chất lượng nhất nhé.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,954
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
P.A Relax xin tiếp nhận thông tin từ anh @hoangntvc P.A sẽ làm viêc với nhân viên và sẽ phản hồi cho anh trong thời gian sớm nhất!

Mabu_map

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/8/18
Chủ đề
5
188
79
0 ₿
2 shot mà x4 tip thì cũng lạy. Dạo này sao nhiều bài phản ánh wá ta, do ktv hay do các cơ sở khác chơi xấu, cần làm rõ vấn đề này. Riêng tui nghĩ thì PA cũng không good best nhưng cũng không tệ lắm. Vài lời đóng góp xây dựng

• Like
Điểm cảm xúc: LeeMinHo

Yến Thanh

Tập Sự
Bé Thích Massage
7/5/19
Chủ đề
0
50
31
0 ₿
Chờ NGƯỜI PHÁN XỬ P.A giải quyết

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Haizz... V nên cần lắm những thông tin chính xác như thời gian, số KTV để cơ sở đối chiếu, ae biết đường góp ý. Chứ những bài mờ mịt thế này chủ yếu gây sự hoang mang cho ae, chứ ko có tính đóng góp thật sự.
Giả vụ như bài này nói về số 09 PA đi, là ae sẽ bay vào góp ý, còn chung tay xây nhà lầu cho bác nữa,kkkB36B32B31

• Like
Điểm cảm xúc: Gà con 1357 and FatBoy

newbie1121

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
19/3/19
Chủ đề
10
323
42
33
0 ₿
đang định thử dịch vụ mà kiểu này phải suy nghỉ lại

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
607
201
38
8 ₿
Cái này chắc bé sẽ bị phạt nặng rồi chú à. Có đều TR đi cũng kg ít nhưng chưa bao giờ bị ktv hét x4. Có nhầm lẫn không nhỉ.
Về dịch vụ bác không hài lòng có quyền yêu cầu đổi chứ tội gì phải cam chịu.

090khong090

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/17
Chủ đề
13
686
122
32
0 ₿
Quan trọng bác biết chơi không thôi. Bác vào vui vẻ thì kết quá hài lồng thôi. Mình cứu giới thiệu nhiều đồng nghiêp đi. Chả vấn đề gì.

Chanhhuutai1

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
19/2/19
Chủ đề
9
152
74
Hồ chí minh
0 ₿
Nói chung chung thế ai mà lần đc hả bác @@ với lại tay nghề mỗi bé mỗi khác là đàn ông đừng nên toan tính chi li quá k hay đã là dân ăn chơi thì k sợ mưa rơi ra bác mà lỡ có mưa rơi thì ướt áo dân chơi về mình phơi lại th bác à :))) sao phải cứ gáy lên thế nhở

• Like
Điểm cảm xúc: Massage P.A Relax

Vắc_xin_Thính

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/5/19
Chủ đề
0
11
2
33
0 ₿
Tôi có vài lần đi bên đây. Xác nhận với các bác là các em có hay dò hỏi xem phải "khách diễn đàn" hay không , và có thái độ xem thường khách diễn đàn vì Tip=Tic. Các em cũng hay nhắc khéo kiều "khách quen của em .... tip... Để ý các em ở đây rất hay đòi tip kiểu đó, và lải nhải nói đi nói lại đến khi hết giờ. Tôi không tiện nêu số. Nhưng đa phần các em "già" có tuổi kiểu "lão làng" thì nói trắng trợn hơn nữa. Trong khi các em "già", không hiểu sao các em lại tự tin đòi ... như vậy. Nhan sắc thì PA đa số các em không teen, cũng như không được đẹp lắm. Đã có nhiều bài report về thái độ nhân viên, không hiểu sao các em vẫn vậy. Thiết nghĩ cần có biện pháp chấn chỉnh dịch vụ.

windowxp

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
11/6/17
Chủ đề
5
359
61
0 ₿
Em lãi nhãi thì như bác nào có nói đó bác đi xuống phản anh quản lý. Cuộc sống mà. Gặp nhiều anh hùng diễn đàn vào theo kiểu xem máy thể loại sm rồi vào yêu cầu mấy em đủ thứ xong quẳng bằng Tíc. Không thỏa màn thú tính thì bịa chuyện lên nói. Nên mấy em nào nói vậy bác cứ úp thẳng lên để cs sẽ giải quyết còn chơi nick mới nói ẩn ẩn thì cũng biết là “tay trong”

• Like
Điểm cảm xúc: Alibaba đi lạc

vitaminc

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/19
Chủ đề
24
354
106
0 ₿

Tôi thì chỉ nêu ý kiến cá nhân.
ktv nói chung ai cũng thế ko ai nói tiền tip trắng trợn vs bác cả. Vì đi matxa bác đã tự hiểu là Tip=tic r. Còn khi tâm sự 2 ae lúc matxa thì 2 bên nc thổ lộ nhưng ko sổ sàng như phần 3,4 của bác đâu. Bác cứ post thẳng số ktv ra cho quản lý họ check.
Chứ nói thật 1,2 Acc clone post 1,2 bài dìm ko ảnh hưởng gì đến ae diễn đàn đâu.
P.a cũng lâu r mình ko đi nhưng có đọc rp của ae đi điệp vụ thì cũng ko tệ. Chưa kể bác đi 3 ng thì chắc chan dc phuc vu chu dao hon nữa.
Một bài rp mà thấy 2,3 ông Acc clone 1 bài vào là có mùi r.

• Like
Điểm cảm xúc: Alibaba đi lạc

hacgiay

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
2/4/19
Chủ đề
7
172
35
0 ₿
1. Ở P.A lúc trước mình có đi 3 4 lần rồi mà. Thấy phục vụ cũng OK. Ko có j đáng chê trách mà. Có em ms khoẻ tốt, có lực. Nhung cũng có em ms khoẻ chưa được tốt lắm. Nhưng ko đến nỗi đập bộp bộp vài phát như bác nói đâu.
2. Mấy pé cũng là con người, cũng có khi mệt, có khi khoẻ. Có khi vui nhưng cũng có lúc buồn mà. Tuỳ tâm trạng mà bé phục vụ có thể tốt hoặc ko tốt chút.
3. Nếu bác đã góp ý thì tốt nhất nên ghi thẳng số của ktv để cơ sở xử lý. Chứ ghi chung chung vậy bài của bác mang tính dìm cơ sở hơn là góp ý xây dựng.
Vài dòng ý kiến của e. Thân ái

• Like
Điểm cảm xúc: Massage P.A Relax
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.