Q.1 Vừa tuyển được 1 thủ môn cho đội hình.

Lượt xem: 737

Bear666

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/10/18
Chủ đề
18
112
85
44
0 ₿
Xem bóng đá VN tui giờ lại khoái coi đội tuyển nữ, lâu lâu coi lại với thêm mấy cái tin tức Thanh Nhã mà thấy như công sức mấy em được bù đắp nhiều người biết đến. Trong cái đam mê bóng đá tui cũng mê bóng 2m.2m cứ dịp nào đi đá banh xong mà có kèo ngon ngon là kéo đi nhậu xong đi maxa cho hưng phấn, sau cái công việc được vận động, giải trí sướng còn gì bằng. Thêm dạo này trên cty tụi nó hùn mua nguyên lô mấy chai tắm gội mini , với chai dầu massage để sẵn, ku nào đi maxa thì mang theo có hỏi cứ bảo đá banh xong tắm lại với đi maxa có dầu này cho thơm , quá hợp lý.

Đến dubai trong tình trạng vừa mệt vừa say say. Vào chui ngay luôn phòng thư giản nằm phát cho mỗi ku tỉnh nhất mua vé chọn đào và tiếp xong chụp lại về chia. Xem như giao thân cho nó trước rồi, nó lần này quất chọn lèo 4 số đang trống đa số mấy bé kg đặt trước thì kẹt tua nhiều nên có trống là nó hốt liền, tui dính bé 78 lúc đầu nhớ gặp rồi nhưng là 58 bé này mới thế là lên .

Xông hơi, xông khô các thứ xong xuôi đúng giờ em vào, dạo này bị cái bệnh gì mà lại ngại tồng ngông trước mặt gái ghê cứ đang xông đi ra thì ngại che khăn nên báo pv chờ 10ph hãy để bé xuống. Bước đầu ổn áp bé vừa gặp đã lấy khăn lau lấy lau để, bé nói chuyện vừa quan tâm vừa vui vui tui thấy hợp à, chém gió cỡ nào bé cũng bắt theo được, tui trêu bé về đội anh làm thủ môn đi chứ kểu nào bé cũng bắt được bài. Bé bảo em mà bắt là chắc dính mà dính là em vắt ra nước luôn nhé. Nghe vừa bựa bựa vừa tếu, ấn tượng tốt ngay từ đầu với bé quá ổn. Xong bé đưa vào tắm , bé thơm lên người bảo anh mới tắm xong à tui nói đá banh xong tắm luôn rồi mới ghé thăm em, chém gió như thật thế là bé dẹp chai dầu gội qua bên lấy chai dầu tắm của tui thoa lên rồi bắt đầu màn mây mưa trong bồn, cái sướng là bé vừa vui vừa có kinh nghiệm đặc biệt chăm sóc thằng nhóc như một đam mê, anh chạy có 2 chân làm em anh nó teo luôn rồi này em gắp nó ra cho, từ từ nhóc lớn dần dưới đôi môi của em rồi từ từ mạnh mẽ gân guốc hơn lúc đấu em ngậm hết cả nó lúc sau chỉ còn 2/3 rồi 1/3 cứ mà tui nhìn em mút mà còn sướng không tưởng, em làm cho tui cảm giác như tui đang phát triển không lồ , tranh thủ sờ bóp em, vuốt qua cô bé em nó đang rỉ rả nước phê phê à tui vừa đưa ngón tay vào cảm giác nó sướng không kip đề phòng tui đã bị bật báo động , vòi nước bắn tung tóe , yếu vậy trùi sao nay chưa gì đã gục rồi.

Lên giường nằm người nó rụn rời do phần vừa vận động đá banh rồi vận động bao tử giờ vận động toàn diện vậy nằm rã người, em thấy vậy lại đấm bóp xoa ấn rồi lấy đá nóng chà người, người nằm vậy chứ em đấm có lực phết , để em đấm một hồi tui thiu thiu ngủ thì một dòng điện lạnh lạnh chạy khắp người từ trên xuống dưới kèm theo cái hơi ấm nó làm tui đi thẳng vào luôn cơn mê khó tả, lâu lằm rồi mới được một bé làm mà nó phê vậy em làm vừa kỹ vừa tập trung những điểm cảm giác nhạy tui quúy người mấy lần chịu không nổi phải lật lại để khám phá em tiếp chứ, em trườn xuống cạ ngực rồi cạ bướm làm tui run chân lần nữa và em xoay lại đưa tui vào cảm giác tê tái với món sò ngọt ngào của em. Bị quái gì mà càng húp lại càng sung lên bao nhiêu cơm gạo tích tụ lại từng giọt tinh cứ dồn và bắn làm tụi bị thắt ruột luôn chứ. Em đúng như lúc đầu nói kiểu nào cũng bắt được thiệt tình tui phải hài lòng cực kỳ với cảm giác làm tình của em. Xong xuôi em lại nằm ôm ấp tâm sự một hồi mới đưa ra tắm lại. Xuống thì vừa làm tô mỳ xong về.

Trải nghiệm này khó quên và cũng là tuyệt vời , mấy bác mà thích cảm giác được lên nóc cứ gặp em.

• Like
Điểm cảm xúc: Bazoka

Bazoka

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
1/8/19
Chủ đề
19
89
60
26
0 ₿
gom gom chắc cũng được nguyên đội dubai q1 luôn đấy bác.