Bình Tân vừa ý với 39 DBBT

Lượt xem: 646

Cọt Bé Nhỏ

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
8/12/20
Chủ đề
23
62
56
0 ₿
Hôm giờ thấy Dubai tuyển được mấy bé ngọt lắm, không biết ra sao vác xe qua đi thử .
Phi xe đến Dubai, vừa gác chống thì bảo vệ đã có mặt dắt xe và lên gặp lễ Tân.Lễ tân nhiệt tình, vui vẻ lấy máy tính bảng ra cho mình chọn KTV và mời mình uống nước. Nghe lễ Tân nói cơ sở nay có mấy bé KTV mới dễ thương, trẻ đẹp nên mình thử xem thế nào. Nay mình chọn số 39 đi thử xem sao, đi vé onsen luôn coi bé phục vụ mình thế nào.
Sau khi locker dẫn lên phòng kèm lời chúc chơi vui vẻ thì mình vào xông hơi đợi chờ . Qua lớp kính mờ thấy bóng dáng của bé 39 bước vào. Tò mò mở cửa phi ra xem điện nước bé thế nào. Theo mình thì bé này khá dễ thương, bé lễ phép chào mình, dìu mình ngồi và lột trứng cho ăn, đút nước cho uống phải nói bé phục vụ và giao tiếp rất tốt. Sau màn chào hỏi xã giao thì nước cũng đầy, mình và bé nắm tay dắt nhau vào bồn. Tắm rửa sạch sẽ thì bé đè mình ra làm thư giãn ở bồn luôn. Các tuyệt kỹ từ trườn ngực, liếm tai, liếm ti, súc bình xăng, liếm cột, đá bi, liếm lỗ nhị. Phải nói là Phê chữ ê kéo dài, 69 và ra luôn trong bồn , ngâm nước cả 30-40p nên cũng lạnh rồi, leo lên giường cho bé đấm hồi sức lun
Bé đấm chậm rãi và đủ bài , vừa đấm vừa nói chuyện , thư giãn đầu óc , xong xuôi bé lên nằm với mình để ôm ấp sờ mó thêm 1 hồi mới chia tay
Rất hài lòng với sự phục vụ của bé. Hẹn gặp lại bé một ngày không xa.
Tic: onsen
Típ =Tic + bonus ( rất hài lòng với bé này)
Locker + Bảo vệ: 50k

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
39 này mới hay cũ vậy bác ? nhớ đợt bé 39 off rồi mà ta

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
cảm ơn anh @Cọt Bé Nhỏ đã luôn tin tưởng và ủng hộ trong suốt thời gian qua, và có buổi trải nghiệm ưng ý với bé
Rất vui được phục vụ anh cho lần sau, gọi 0848330337 để đặt lịch hẹn