VUI CHƠI Ở HÀ TĨNH - AE ĐIỂM DANH

Lượt xem: 34,471

Boy2018

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/12/17
Chủ đề
1
1
1
35
0 ₿
Dear anh em congdongmassage nói chung và ae TP Hà Tĩnh nói riêng.

Chẳng là vừa rồi có ra TP Hà Tĩnh làm việc, sáng đó về đi công việc, tối mấy thằng bạn ở Hà Tĩnh lại rủ nhậu, xong làm phát kèo matxa nữa.

Xa Hà Tĩnh 5 năm nên lần nào trở về thì khó khăn tìm đường cả, chỉ nhớ khách sạn này nằm ngay ở mặt đường Hà Huy Tập - Trung tâm TP Hà Tĩnh. Tên khách sạn Mình không nhớ rõ nữa, nhưng nó rất đẹp, kiểu kiến trúc Châu Âu màu trắng.

Đánh giá sơ bộ như sau :

1. Vé : 180k đồng giá, tip 300k - 500K TÙY TÂM MẤY BÁC.
2. Phòng ốc : rộng rãi, tắm và xông hơi trong phòng, giường to hơn cái giường matxa bình thường, đủ rộng để 2 nằm.
3. Service : matxa ok, tuy nhiên gái ở đây xinh trên mức bình thường, em của mình là quá xinh, nói thật đi matxa ở nhiều tỉnh thành cũng nhiều rồi mà chưa thấy em nào xinh như em mình đi ở khách sạn này, 2 thằng bạn của mình đi cũng gặp mấy em múp rụp thôi rồi.
4. Trong tầm giá, em nhiệt tình. Rổ giá 400k nhưng mình cho 500k vì em của mình đúng đẹp.
5. Xong xuôi mấy anh em lấy 1 phòng ngủ tại khách sạn nghỉ ngơi, khách sạn chuẩn 3 sao, phòng đẹp rổ rá cũng vừa phải 500.000đ/ngày; có Buffet sáng đầy đủ.

Có anh em nào ở Hà Tĩnh cho xin lại cái tên khách sạn nhé.

Bạn mình nó đi được 2 shot, nên tùy cái miệng và sức lực mà các bác có thể set kèo.

Share tẹt ga cho anh em nào muốn đi, mà đã đi là phải report.

Cám ơn đã đọc tin.

• Like
Điểm cảm xúc: rongchoihatinh

rongchoihatinh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/2/19
Chủ đề
0
3
0
27
0 ₿

rongchoihatinh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/2/19
Chủ đề
0
3
0
27
0 ₿
Khách sạn White Palace số 139 Hà Huy Tập, TP Hà Tĩnh đó bác.
Chỗ này oke lắm lần nào về cũng ghé qua đây. Phòng ngủ cũng giá rẻ nữa lại là khách sạn 3 sao.

rongchoihatinh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/2/19
Chủ đề
0
3
0
27
0 ₿
Khách sạn White Palace - 139 Hà Huy Tập, TP Hà Tĩnh đó anh.
Lần nào về HT bọn em cũng ghé qua ăn chơi ; ngủ nghỉ ở đây. Phòng 3 sao giá rất bình dân. Khoản ABC khỏi bàn nữa.

Xyzhtc

Tập Sự
Bé Tập Massage
9/2/20
Chủ đề
0
14
0
35
0 ₿
Lần trước mình ghé Thiên Cầm, dịch vụ rất đông vui luôn