Q.12 VUI NHƯNG CHƯA TRỌN VẸN

Lượt xem: 950

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hoàng Phong 866

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/5/23
Chủ đề
1
8
5
29
Gò vấp
0 ₿
Chào mọi người. Em xin giói thiệu em là một thằng tập sự, chân ướt ku ráo dấn thân vào thế giới massage này. Đọc nhiều bài review về em 26 - HK nên em cũng háo hức, ham hố, hồ hởi book gói CIA 2 trải nghiệm thử xem.
Từ Gò Vấp phi con chiến mã qua cũng không xa lắm, đến nơi các anh tiếp đón niềm nở vui vẻ.
Do vé đã có book sẵn nên vào thì lên thôi. Xông hơi 10p thì bé bước vào. 26 là con số không hề xa lạ với ae diễn đàn quận 12 nên nhìn qua lớp kính xông hơi bé dễ thương lắm. Vào hỏi thăm nói chuyện cho đỡ ngại, bé cũng nhanh chóng sà vào lòng.
Sao một hồi chém gió thành bão thì quyết định đi tắm. Bé tắm khá kỹ càng, trong lúc tắm cũng không ngưng cái miệng dễ thương cực. Đến phần thư giãn thì thôi, Với tâm thế một thằng lính mới như em thì bé vừa quay qua để em sờ v3 V4 thì em out trong sung sướng luôn ạ (yếu vc) Tắm sơ lại thì lên giường.
Bài khỏe thì bản thân em không thích nên cho bé lướt qua. Cũng massage đầy đủ nhưng không nhiều. Bé cũng khá có lực.

Tiếp đến là bài mệt lần 2. Bé ngủ các bác ạ. . Số là lúc tắm em thấy bé có dấu hiệu cảm rồi, lên giường massage khỏe một tí thì bé mệt, nên em cho bé ngủ. Bé ngủ được 1 tiếng luôn ạ . Tới hết giờ em gọi bé dậy thì bé có xin lỗi em và sợ em buồn, em thì thuộc loại thương hoa tiếc ngọc nên cũng thoải mái, thôi oke em luôn.
Xuống đá tô mì, thanh toán rồi về. Các anh vẫn rất vui vẻ.
Cảm nhận của em:
V1 vừa tay, bóp đã
V2 hơi có tí lipit
V3 vỗ đét đét
V4 chưa kịp thấy.
Tic gói CIA 2 có giảm giá
Tip = tic
P/s: hy vọng bác Trọng đừng phạt em nó. Do em đi lần đầu nhưng chưa được trải nghiệm bài nuru, thái, 69 nên thấy tiếc thôi ạ. Còn lại thì bé khá tuyệt.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hồng Kông and Wsky554

Vergil

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/11/22
Chủ đề
0
27
16
0 ₿
26 là số siêu hot lúc nào cũng kẹt nó làm ca 24h luôn đó nên mệt là phải rồi

• Like
Điểm cảm xúc: Hoàng Phong 866

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,528
1,091
38 ₿
Nhím đi 26 r nè. bữa đi bé cũng nhoi với service ổn lắm. chắc nay bé bệnh mệt á

• Like

Massage Hồng Kông

Hạ Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/1/19
Chủ đề
7
224
69
0 ₿
sr trải nghiệm của bác nhé, chụp cmt gửi zalo e, nào qua e mời lại 1 vé cho bác,
ktv vầy chắc e cấp phép cho ngủ 3 ngày khỏi lên tua
ko phạt ko dc bác ạ

• Like

Chuonq Wook Wee

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/7/22
Chủ đề
23
224
161
Sài Gòn
15 ₿
Bác thấy bé mệt nên cho bé ngũ. Bé ngũ dậy cũng xin lỗi bác. Bác thương hoa tiếc ngọc ko trách. Thì tại sao lại phạt? Phạt là phạt người điều tour e nó vì tình trạng sk ko đảm bảo mà vẫn cho lên.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hồng Kông

Massage Hồng Kông

Hạ Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/1/19
Chủ đề
7
224
69
0 ₿
guop có guop phép, mệt thì xin ngưng tua hoặc off, còn đã ko xin thì lên tua phải làm cho tốt trách nhiệm và qtrinh cho khách hàng, thà em ko thấy bài này, thấy rồi là phải xử bác
1. do khách khen nên em phạt cái vé để mơi bác qua trãi nghiệm tốt hơn
tránh trường hợp sau này

• Like
Điểm cảm xúc: PhongkenJi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.