Q.1 - Vui ---Sướng--->mỗi bối nhà dubai thôi | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Vui ---Sướng--->mỗi bối nhà dubai thôi

Lượt xem: 546

jaybird

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/1/24
Chủ đề
5
18
29
0 ₿
Trong lúc ngồi gõ vài dòng cảm xúc về em 119 dubai luxury tui lướt được vài thông tin về em. Đều mà tui sau khi gặp em thấy được là sự may mắn, may mắn ngay trong cái lúc người có vẻ chán nản mệt mỏi thì tui chọn massage chỉ để xã chét cũng không mon muốn gì hơn. Nhưng khi gặp em thì vượt cả mong đợi, em vừa làm tui vui vừa làm tui sướng mà vừa để lại một cảm giác rất là thích thích.
Tui ghe dubai 41 môt cách bất chợt và khi chọn ipad tự nhiên em lại xuất hiện ngay hàng đầu đập vào mặt một dáng nhỏ nhắn hợp gu nên cũng không để ý gì nhiều ngoài việc chọn hợp gu mắt trước đã. Đến lúc lên phòng gặp em ở ngoài thì quá là đúng gu. Em có tâm hôn to bự cùng nét mặt lại ngay thơ vô số tội mà cái gu này chắc cũng không ít ông phải thèm. Thôi rồi em lại thêm cái chủ động nữa, tui đang soạn trong đầu mốt list các thứ chưa kịp nói thì em đã sà vào tui rồi, cái cơ thể em vừa áp vào mà tui như thấy ta hợp nhau đến như vậy, lên ghế em lau người mà sao người tui nóng hừng hừng lên như bị sốt. Đến khi ôm em vào lòng em như một khối băng giúp tui mát lạnh lại, hôn nhẹ cổ em đến khi mân mê cặp ngực em cùng cảm giác được em vuốt ve ve vản đầu ti tui mà làm tui đốt cháy giai đoạn phi luôn vào bồn tắm ngay .
Tắm onsen theo vé là tui được em thư giản 1lan62 trong bồn, dù biết vậy nhưng khi em bước vào vừa gội đầu xong em vuốt mấy cái tự nhiên tui lại muốn bắn luôn phát trong bồn, cái sự kích thích từ viêc da thịt với em dù tui rất quen nhưng riêng lần này tự nhiên sao lại thấy nó có gì cuốn đến thế. Em để tui nằm ra bồn rồi cạ cặp ngực lên người tui đến lúc em bắt đầu chăm sóc thằng nhóc nó lại cứ lên lên lên và giữ lại hay không thì do em đều khiển. em mút rồi xoa bi sau em lại tiêp tục tăng tốc đến lúc cao trào tui bắn phát mà như được mùa, vừa sướng vừa phê phê làm cho nét mắt tui cười cười em nhìn mà cứ phải cười một nụ cười rất là râm rảng.
Massage khỏe em làm dúng câu nói "nhỏ mà có vỏ" . Tướng chút ec vậy mà đấm ngon lành cực kỳ.Cứ nghỉ tui là khách duy nhất đấm xong em nghỉ luôn về sớm không chừng. Không biết có phải do lúc nảy tui tâm sự với em là tui thích đấm bóp nên em để ý rồi tập trung cho tui vậy không nữa. Sau hồi em tung hết các bài tui cũng quên đi luôn đang đi thư giản Em bắt đầu chuyển qua phần thư giản lúc này tui mới thấy khác khác. Em làm nhẹ nhàng mà rất kỹ, em cứ từng chút chăm sóc tui từ phía sau đến phía trước. Và cảm giác sướng nhất vẫn là màn 69 cùng em. Em làm nhẹ nhẹ êm êm kéo phát tui bắn cạn bao tinh .
Mọi giây phút bên em nó rất nhẹ nhàng mà cũng rất gần gũi một cách thế nào ấy, muốn mua thêm suất nữa cùng em mà có mấy yêu cầu đang đợi nên em hẹn tui dịp sau.
Gặp bé là vui, là sướng ước gì có lịch đặt trước 1-2 ngày chắc tui cũng ghi lịch gặp bé.
Tâm trạng tốt hơn thoải mái hơn nay tip bé có vui vẻ tý sr mấy bác.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,135
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ Dubai Luxury xin chân thành cảm ơn huynh đã dành thời gian ghé thăm và trải nghiệm dịch vụ bên cơ sở nà :cuteonion6::cuteonion6: Dạ !!! mừng huynh có buổi trải nghiệm thăng hoa cùng SIÊU HOT 119 bên muội ạ :3onion15: Kính chúc huynh cuối tuần vui vẻ ạ :2onion35:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,135
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ bên em có mấy bé cưng mới vào cũng hot không kém í ạ...Hân hạnh được đón huynh đến trải nghiệm ạ:2onion35::2onion35:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,135
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ huynh đến cứ chat qua camopro bên dưới sẽ có lễ tân hỗ trợ nhanh nhất để book bé cưng chứ không khó lắm đâu ạ hihi