Q.5 vui vẻ cùng bé 77 nhí nhảnh

Lượt xem: 596

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

sư lỏ

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
3
76
26
0 ₿
đợt trước lên bài nhưng chưa hóng được inf bé lễ tân nay mạnh dạn mặt dày qua chơi tiếp quyết trồng cây si tán bé lễ tân , mà tiếc quá nay qua thì hong thấy bé đó đâu buồn ngang , rồi lại đi lựa bé để bù đắp khoảng trống bé để lại

nay mình thử bé 77 nhìn tấm ảnh em níu miếng ren mà chỉ muốn lao vào giật ra thôi, mặt em tròn tròn nhìn muốn cắn cho mấy cái rồi bẹo má thôi , chốt được bé này thì đến bước check code rồi thanh toán lên phòng

bước vô phòng thì ngồi ghế rung đùi , rồi chờ em vô , vừa chờ vừa kiếm review về em nó đọc chơi thì đúng lúc em bước vào giật cả mình
body em được cái tự nhiên nên v1 hơi kiêm tốn , v2 có xíu lipid , bù lại mông bự , em có đi xả nước rồi ngồi nói chuyện với mình , em này nói chuyện có duyên , pha trò chọc cười không bị vô duyên , vừa nói chuyện em vừa mơn trớn kích thích mình lên , rồi bất ngờ em hum mình , cháo lưỡi với em khá tuyệt , skill ok phết

rồi em từ từ lột đồ mình rồi tới đồ em dắt mình vào bồn , vừa đi em vừa ghẹo thằng em mới chịu , rồi tới bước tắm tiên em kì cọ từ chân tới đầu , có massage đầu khá ổn , rồi gì tới cũng tới em nó bắt đầu xả bớt nước rồi ngoạm thằng em mình , đi lưỡi đá bi mà thằng em mình như muốn nổ tung luôn rồi cũng come luôn ngay bồn , mà skill bj của em này ngon dã man các bác nhất là khúc đá lưỡi với phần đầu á , phê tê tái
em tắm rửa lại sạch sẽ rồi dắt mình ra giường massage khỏe , skill khỏe của em này chắc cũng được 8,9 điểm với mấy bên massage thuần khỏe làm đủ bài có đá nóng

mở màn massage mệt thì em bắt đầu dùng v1 hàng real của em trườn lên trườn xuống người mình tới thằng em thì bé dừng lại rồi kẹp bé ciu là bé nó thở không nổi luôn rooig bé cũng bắt đầu đổ dầu rồi qua bài trườn nuru , em đổ thêm dầu rồi bắt đầu dùng v4 ướt nhẹp mà trườn nghe được tiếng nhép nhép mà đã ghê rồi em lại đổi thế bắt đầu bj tiếp , em làm mấy chiêu mà ta nói nhịn không được mà phải thốt lên ố mài gót luôn , em tấn công dồn dập quá mình phòng thủ không lại nên đành giơ tay đầu hàng mà giải thoát cho mấy bé tinh binh bay ra ngoài

chốt lại là bé này sẽ dành cho mấy bác thích mấy bé có da có thịt miếng , nay mình đi gói tài lộc 1tr2 có code camapro nên còn 600, tic 1tr2 , quá ngon cho 1 buổi vui vẻ như này

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.