Q.1 Vui vẽ cùng em 69 Dubai Tân Định

Lượt xem: 1,136

Hanry

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/6/20
Chủ đề
3
110
32
34
hồ chí minh
0 ₿
Thấy cơ sở Dubai Tân Định mới khai trương giảm giá 50%. Kèm theo những món ăn miễn phí nữa nên đến đó làm thử 1 suất xem sao.

Vào trong làm thủ tục, giảm giá 50% và dc mời ăn uống các loại giống như quảng cáo. Chọn ktv qua iPad luôn, xong lên phòng. Không gian sạch sẽ, sang trọng, phòng rộng rãi ( 9,5đ )

Ít phút thì em bước vào, ko khác so với hình lắm. Muốn ôm liền mà thôi từ từ rồi cháo cũng nhừ... kkk. Chào hỏi xíu thì e cười khẽ có vẽ như mắc cỡ làm mình khá thích thú. Vào xông hơi cho có phong trào với anh em chứ thật ra chỉ muốn tắm thật nhanh để mà lên với bé liền.

Tầm 5 phút rồi cũng tranh thủ ra, lúc này ngồi ôm tâm sự loài chim biển mà 2 tay ko thể yên dc ...kkk. Làm nhỏ muốn giương cờ luôn rồi.

Xong cũng được mời đi tắm , e này tắm kĩ từ thằng anh đến thằng em.

Lên giường thì em bắt đầu ms khỏe cũng có lực, bài bản.

Ms mệt em lướt qua lướt lại rồi kẹp kẹp xém tí out luôn chứ nhưng mà lần này là khác rồi nha. Kết thúc chuyện cổ tích thì bắt đầu phần tiếp theo hành hạ. E ấy ôm hôn mình một nụ hôn cuồng nhiệt, thổi lỗ tai các kiểu nói chung là rất đã, e phổi hợp nhịp nhàng vừa BJ và HJ các kiểu làm mình cũng khó lòng mà chống cự được lâu cũng đành phải out trong sung sướng.

Nằm nghĩ chút tâm sự tui hỏi em số mấy để lần sau vào kiếm bé nữa. Chứ phê quá mà. E nói là số 69.

Dc 1 lúc e tắm sơ lại cho mình rồi mặc đồ vào ra về. Xuống quầy tip e bằng vé như mọi khi.

E rất vui vẽ, khung mặt rất ưa nhìn. V1 hệ cam thôi mà vừa tay. Thôi nói sơ vậy thôi, anh em tự khám phá thêm nha.
Được phục vụ mời uống ly cafe mà dùng tô hủ tiếu miền phí xong ra về.
Vé : thái 300k ( giảm 50%)
Tip : 600k như giá thị trường
Cho phục vụ 50k vì quá nhiệt tình.
Tui cảm thấy rất vui về bé 69 và dịch vụ bên này.

haiau_sea

Tập Sự
Luyện Khí Massage
21/4/16
Chủ đề
0
211
79
0 ₿
moi check in về ngon trym lắm bác. thanks bác đã rp

• Like
Điểm cảm xúc: Hanry