Gò Vấp Vui vẻ cùng ktv A6

Lượt xem: 1,514

tran minh khoas

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/12/21
Chủ đề
2
25
3
0 ₿
1 ngày làm việc mệt mỏi áp lực công việc làm vài chai rồi tính về nhà ae ạ . trên đường về t ghé hera làm vé vip hera ae ạ . Tìm hiểu cơ sở rồi lên có code giảm 50% giá vé cũng đỡ gánh kkk . Loker sắp sếp nhanh gọn lẹ lên phòng xông hơi csvc còn mới lên ngon lành xả đầy bồn nước chút ra tắm ngâm mình cho khoái . Do không có yêu cầu gì lên quản lý sắp cho 1 bé theo tua khá ổn áp ktv A6 và sự nhiệt tình của e không thể không rv cho bé 1 bài cho ae đi sau cảm nhận đỡ phải do dự nha . Bé làm từ trong bồn tắm cho thằng nhỏ phấn khích tưởng chừng ra luôn rồi nhưng đó chỉ là sự khởi đầu rồi bé đưa t ra khỏi bồn tắm lau từ đầu xuống chân cho khô , lên giường bé massa body bẻ khớp các cơ rất dễ chịu nha ae . Chuyển qua massa thái và nuru chà bướm ướt át hết cả người khá bài bản , bé đi đường lưỡi toàn thân đi đến đâu nổi da gà đến đấy rất là phê kkk. Skill của bé khá ok so với mình nha , bé kêu mình chổng mông và hôn lỗ nhị tiếp đó kéo con cu bj ngược từ sau kkk . Giá trị đồng tiền nằm ở đây ae ạ cảm giác lạ lạ mà chỉ có ở những cơ sở massa đẳng cấp mới có ae nhỉ . Làm tình làm tội 69 cùng xong mình bắn thẳng vào miệng bé không 1 lời nào để nói nữa bé tiếp tục ngậm cho đến khi không còn gì kkk . Nằm nghỉ ngơi bé massa khỏe lại và xoa bóp đầu chân tay cho mình , trò chuyện đời tư . Bé cao trên 1m6 được cái tính hay cười , hòa đồng xinh gái , tiếp chuyện khá nhiệt tình nha.
V1 bé cam việt đầy tay bóp khá sướng
V3 to thích hợp cho ae hệ mông má kkk
V4 điện nước đầy đủ không mùi nha 69 thoải mái ae.
Tổng thiệt hại 1350k tip ae 100k về sự nhiệt tình .

• Like
Điểm cảm xúc: Thuong quan gia and Massage Hera

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
52
971
479
0 ₿
Thật tuyệt vời a nha . E thay mặt bé và cơ sở cảm ơn a về lần trải nghiệm dịch vụ Ms hera a nha . Chúc a thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ