Gò Vấp Vui vẻ cùng KTV A6

Lượt xem: 1,108

Alex Sanh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/3/22
Chủ đề
1
3
2
0 ₿
Xin chào mn trên diễn đàn . Sau những giây phút hồi hộp xem đá bóng và đội tuyển Việt Nam ta đã vô địch thật tuyệt vời . Mình dành chút thời gian rv lại cho bé A6 vì sự ân cần , nhiệt tình của bé .

Chiều buồn mệt mỏi, chán nản lang thang trên diễn đàn tìm 1 bến đỗ để xả stress ưu phiền thấy hera gần chỗ mình trọ , tiện đường đi lên đặt lịch bên cơ sở chọn ngay bé A6 vì thấy hình ảnh hợp gu mình :)) ghé trải nghiệm thử ngay , giờ tan ca đường phố đông đúc, quảng đường từ phạm văn đồng vào phan văn trị qua Lê Đức thọ sao thấy xa xôi quá. Chạy 1 hồi vừa đi vừa bóp cuối cùng cũng tới nơi, được phục vụ và em Lễ Tân dễ thương nở nụ cười đón tiếp nồng hậu, đi dịp cuối tuần khách hơi đông nhưng pé vẫn vui vẻ nói anh thông cảm và chờ đợi 10p …. Làm lon bò húc và mấy miếng hoa quả lướt tiktok rồi locker lễ phép mời dẫn lên phòng.

Lên phòng xông hơi chút xíu thì bé vào, xông vẫn chưa đã mình cũng ngồi thêm chút nữa mới ra, vừa gặp mình bé đã nhẹ nhàng chào hỏi tác phong nhanh nhẹn . Ôi hình ảnh ngoài đời thật sống động con bé đẹp hơn trong hình chẳng ăn ảnh chút nào Face dễ thương cao trắng … . Bé lấy khăn lau lại người cho mình, xong tắt máy lạnh để mình không bị cảm nữa. Ngồi tâm sự cho ráo mồ hôi rồi hai đứa dẫn nhau đi tắm. bé tắm rất kỹ, đặc biết quan tâm tới thằng em hơi bị nhiều, vừa mơn trớn dạo đầu vuốt ve lại se se cái cứng ngắc … Mình cũng có nói với bé bữa nay người mệt mỏi chán trường không biết có đủ tập trung để bắn pháo không nữa , con bé cười mỉm và nói e không tin kkk . rồi bé bắt đầu hun cổ, rồi tới ngực xong xuống tới thằng em, bất chợt nuốt trọn nó, pé từ từ, lúc nhanh lúc chậm vuốt trụ đá bi. làm mình sướng run người chịu không nổi đành thua và cia trong miệng bé …
Bé tắm rửa lại và lau khô người cho mình xong rồi bé làm phần massa khỏe cho mình, bé làm rất có lực, bài bản, vừa làm bé vừa lấy móng tay rà rà phần lưng phần mông hai bên đùi, tay bé tới đâu tê tái tới đó bé có tuyệt chiêu bẻ xương khớp kêu rắc rắc rất đã . Chán khỏe rồi lại mệt gây Hưng phấn bé hun từ chân lên đầu thêm phần massa ngực khắp cơ thể chà Mông chà bướm và làm tình tư thế doggy bé kêu mình chổng Mông và bé wc lôm la là dùng lưỡi masa lỗ nhị bao phê vì lần đầu được biết đến wc là gì . Xong bé kêu mình nằm ngửa, xà quần xà quần với màn masa Thái phía trước, cặp ngực của pé đi từ trên xuống, kết hợp cùng với những nụ hun, xong pé làm thế bánh mì kẹp xúc xích, hai con người như hòa huyện vào nhau, sau một hồi cũng phải full chào . Bé ngậm đến giọt cuối cùng được gọi là cia lần 2.
Bé tắm lại cho mình xong còn hỏi a có muốn nằm nghỉ ngơi ôm e 1 lúc cho đỡ mệt rồi về không . Mình cũng muốn lắm nhưng phải về còn xem ĐT Việt Nam bưng cúp vàng nữa. XUống tới dưới, anh lễ tân lại hỏi anh ngồi nghỉ ngơi ăn gì lót dạ xíu rồi về….. Thái độ quan tâm tới khách hàng tốt mình sẽ quay lại dài dài .
Tổng thiệt hại
Tíc giảm 50%
Tip bằng vé 1,2tr
Cảm ơn vì đã giải tỏa bớt được những stress của mình !

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
59
1,021
524
0 ₿
ĐT Việt Nam ta đã bưng cúp a zai kkk . E xin thay mặt bé cảm ơn a đã rv ạ . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ. Mệt mỏi thì hãy xuống e các bé sẽ làm a hết mệt mỏi ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Alex Sanh