Vui vẻ cuối tuần với em gái 21

Lượt xem: 1,842

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

phanlong

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
30/11/17
Chủ đề
19
47
34
0 ₿
Chào anh em,
Lờ Tui cuối tuần bị gài độ nhậu bên Quang Trung, xong kèo thì xỉn quá, nhìn qua thì ngay chỗ quen thuộc, thế là dắt xe tính vào xin xông hơi cho tỉnh rồi về. Bữa giờ toàn nhận điệp vụ của bác @Lục A Ka miết nên lần này quyết tâm đi số mới để report báo danh. Tới nơi thì "như một thói quen", book vé tắm tiên và gọi em 21 để làm quen, vì chưa đi lần nào nên đi cho biết. Xong thủ tục các thứ thì Lờ tui được mời lên phòng. Và em cũng đã chờ sẵn trên phòng. Nhìn thoáng qua thì em cũng xinh xắn, có nét, giọng nói đậm chất gái miền Tây.
Lờ tui ấn tượng nhất là... cái máy xông trên phòng, nó nóng chết cmn luôn, làm Lờ tui đang xỉn xỉn vô gặp nó muốn ngộp thở luôn. Thôi đành lết ra gặp em vậy. Về phần matxa khoẻ thì khỏi chê, em đi đủ bài, đủ lực.
Qua phần tắm tiên thì hình thể em chưa hợp gu của Lờ tui lắm. Tui thích mình dây nhưng em thì hơi múp tí. Nhưng mỗi người mỗi gu nên mình không bàn nhiều. Em chà thái một cách miệt mài, rồi chuyển qua màn BJ cật lực, cuối cùng Lờ tui cũng đầu hàng sau 10 phút.
Nhận xét chung:
Face: Xinh, nét gái miền tây.
V1: 6/10
V2+V3: Hơi múp tí.
Thiệt hại: Vé thái thần tiên + tip 5xx.
Cám ơn anh em, chúc anh em tuần mới thuận lợi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.