vui ve em 72 tb3

Lượt xem: 1,723

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hamvuivui

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
11/10/17
Chủ đề
11
13
29
0 ₿
Tối qua là một kỷ niệm đáng nhớ với bé 72 bên thái bình 3. Một cô bé tướng nhỏ nhắn, dễ thương. Nhưng thích nhất là cách nói chuyện của em kìa.

Em làm thái tốt, đánh giá tốt về thái độ và nhiệt tình. Vì em mới 20 hay 21 gì ah nên mình đánh giá phần này cao lắm. Mấy em càng tươi càng chảnh mà, xưa giờ vẫn thế. Nhưng với em thì không, còn trẻ tuổi thật nhưng chu đáo lắm.

V1: cam việt nam, không to nhưng được cái săn chắc

V2: thon gọn dễ thương

V3: vẫn đủ da thịt cho anh em doggy nha

Những tưởng em chỉ có tươi trẻ nhưng hóa ra sơ vịt của em cũng tốt. Mình không ngờ là em tuổi trẻ vậy và làm ổn quá. Từ bài thả kiến bò dạo đầu cho đến đi lưỡi ướt nhẹp trên người mình. Còn về phần khám phá thì các bác chủ động xíu nha. Kkkk. Em không có phản đối gì đâu nhưng mấy bác cứ từ từ mà khám phá. Đừng vội vàng quá là được.

Điều mình không ngờ nhất là kỹ thuật Bj của em. Hihi. Muốn lút luôn thằng nhỏ vào trong luôn rồi. Từ khởi đồng cho thằng nhỏ, hôn rồi Bj nhẹ nhàng đến đỉnh cao như muốn nuốt trọn thằng em vào trong luôn.

Mình khám phá em đã đời thì cũng nằm in để em tiếp tục công việc. Và sau 10p thì em đã đưa mình lên mây. hihi

p3m8

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
20/11/15
Chủ đề
7
63
8
0 ₿
Bé có cởi k bác? Em dạng khó ra không biết bé có đủ để ra không nữa

p3m8

Hạ Sĩ