Q.2 vui vẻ khi gặp bé 22 no1

Lượt xem: 737

Hitman1shot

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
25/4/22
Chủ đề
18
90
45
0 ₿
viết chia sẻ cho anh em một chuyến thám hiểm của mình , hôm nhậu ở quán ruột ở Trần Não Q2 mình có gợi ý đám bạn là đi qua No1 chơi thử vì đang giảm giá 40% , thế là hết chầu nhậu lũ lượt kéo qua No1
thủ tục thì cũng như các nơi khác, gửi xe lên quầy check code rồi đợi thôi, mình chọn đi bé 22 , 1 lúc sau cũng chia tay nhau lên phòng
Trong lúc chờ đợi bé thì mình tranh thủ vào xông hơi trước, đâu đó khoảng 10p thì bé vào, mình ra nghĩ ngồi cho ráo mồ hôi và tám với bé 1 chút , 2 anh em ngồi nói chuyện rất vui vẻ , khô ráo rồi bé dắt đi tắm . Đến phần tắm bé tắm rất kỹ và chu đáo, gội đầu rất phê , xong xuôi lau người rồi lên giường
massage khỏe bé làm rất kỹ và bài bản và có lực, vừa massage vừa tâm sự vui vẻ, bé hài hước và vui tính nữa
đến massage thái bé trườn cặp ngực cạ lên cạ xuống có đi lưỡi nhưng hơi ít , lật người lại mình cũng tranh thủ khám phá vòng 3 căng tròn, và luồn tay xuống vòng 4 ướt át. Chuyện gì đến rồi cũng đến vô thế 69 bé tiếp tục bj, lau cột, múc bi liên tục , mình cũng ôm lấy mông bé mà húp sò khí thế rồi mình cũng ra trong sung sướng . Cuối cùng bé dắt đi tắm lại rồi ngồi tám 1 chút . Kết thúc buổi massage vui vẻ
Đánh giá CSVC: Phòng ốc rộng rãi, có phòng xông hơi, bồn tắm to
Đánh giá KTV:
Face: dễ thương, có vài hình xăm
V1: bóp đã tay
V2: săn chắc
V3: căng mịn
V4: khít , nhiều nước
Tic: 420k xài code
Tip: 800k

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx