Q.1 Vui vẻ khỏe khoắn bên em #39 Dubai q1

Lượt xem: 1,516

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Lại là garryyau tui đây ae. Bao ngày rong ruổi, thân vướng bụi trần, nay tui lại về Dubai q1 phục hồi sức khỏe và thăm em #39.

Sắp xếp đâu đấy xong xuôi, đi bộ tà tà đến nơi thì bác bảo vệ tươi cười chỉ lên quầy. Nhủ lòng hnay sẽ gặp bé 39 rùi nhưng vẫn mượn ipad ngắm nghía các em khác và........có bé tui 0 dám nhìn luôn vì sợ lung lạc tinh thần.
Lên phòng xông xả trước đã vì nay hơi mệt, có vẻ nay phòng xông hoạt động công suất tốt. Ngồi xíu mà mún cháy con trym, bước ra mồ hôi nhễ nhại, đang nhấp miếng nước thì em vào. Đập vào mắt tui là cô bé với nét đẹp đằm thắm, thân hình khá là cân đối cao tầm m6, các vòng như sau:
V1 cam vn lai mịn màng mềm mại
V2 có ít lipid
V3 tròn trịa
V4 cái này để ae vào tự trải nghiệm

Em tắm rửa cho tui kỹ càng, khi xong ko quên để ý tắt máy lạnh. Sau đó em lau người rùi đưa tui lên chuẩn bị ms khỏe

Nhận xét em này ms khỏe tốt nhé, làm bài bản kỹ lưỡng. Tính về lực đấm thì em phải thuộc hàng top trong những số tui đã đi, bonus thêm em hiểu tui dân văn phòng nên tập trung phần vai gáy và lưng, phần làm đá nóng túi nóng cũng lạ và đã

Khi tui khỏe ra cũng là lúc không khí yên ắng vài giây, tui có tí quan ngại liệu sự khỏe của mình có kéo dài lâu chăng. Thì y như rằng dòng dưỡng thể mát lạnh và đôi gò bổng đảo của em bắt đầu dẫn tui đi tham quan thái lan, kèm theo đường lưỡi và âm thanh tiệm cận hifi
Đến lúc quay lại thì em tiếp tục tấn công với các skills của mình, còn tui cũng khám phá các vòng của em rồi cũng ghé thăm cô bé trong khi em đang tra tấn thằng đệ nhà tui. Quần nhau 1 hồi thì tui bị cướp cò hnay yếu ớt nên thất trận ko chịu đựng lâu được

Em vệ sinh lại cho tui rồi nói chuyện tới hết giờ. Tic có code và tip như thường lệ, bibi em hẹn hôm khác mạnh mẽ hơn vào phục thù.

End

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿