Q.11 Vui vẻ ngày nghỉ lễ đầu tiên buổi chiều đến với Hoa Kiều 1/9/2022

Lượt xem: 1,839

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
277
121
0 ₿
Còn 1 cái vocher giảm 50% cho vé supper vip(này là hbua HK tặng) nên phi xe đến.
1 bước vô gặp lễ tân mới cũng đẹp rất đẹp gái nha a e.
1.Điểm + cho lần này là cơ sở phục vụ ăn gà ác trước đúng với yêu cầu.
2.Điểm + là cơ sở và bé nhân viên đã hợp đồng đúng giờ(Chỉ nhân viên vô mới tính,để mình xông hơi cho đã)
3.Điểm + là cơ sơ đưa phòng lớn,cho bé gái nhân viên mặc coplay theo yêu cầu(đúng vocher)
4.Điểm + là phòng sạch sẽ ,2 cái giường massage chụm lại thành cái giường lớn,để tôi với e gái cũng đỡ sợ trợt té(vì mỗi lần chà dầu trơn trơn,tui sợ bé no té hơn là mình,vì mình nằm im r,e nó phải massage,trườn....),ngoài ra thì đèn điện phòng xông hơi các thứ đều ổn áp.
5.Điểm + là loa nghe nhạc nay k có hết pin giữa chừng mặc dù không lớn như mình nghĩ nhưng cũng nghe đủ ok là vui r,để mình kết nối dt và mở dc nhạc mình thích.
6.Điểm + là trà ở đây ngon,có hay k bỏ mức gừng vô vẫn thấy ngọt,hơi sỉn sỉn ,làm vài ngụm là ổn ổnm
Về phần massage và thư giãn thì trước giờ tui gu nhẹ nhàng tình cảm,vui vẻ đó giờ rồi.
---> bé thì e gái này vui phải nói,gu mình vô nhẹ nhàng và trò chuyện,hình như 2 anh em cười nhiều hơn nói chuyện và massage,tơi mức đang ôm hôn nhẹ cũng mắc cười.hahaha(gặp đúng hệ hài hước).Nay bé massage lực hơn mấy lẩn trước,chắc do mình có dặn bé nó.Cỏn thư giãn thì nhẹ nhàng tình cảm,tui thích vậy.
NÓI CHUNG LÀ HÔM NAY VUI NHẤT TRONG CÁC LẦN ĐI CHƠI.
Chỉ có 3 góp ý nhỏ
1 ) là trong phòng xông khô hình như cô lao công dọn dẹp quên kiểm tra 1 cái khăn cũ của khách trước thì phải
2 ) Các bạn nam nhân viên cũng nên hạn chế nhìn vào phòng thường hơn,có cảm giác bạn nhìn nhiều lần nên cũng ngại,nhất là khúc đang tình tứ hoặc đang giỡn cười mà bị thấy cũng hơi quê(vì vô massage mà cười không. )
3) Nên để lại loại nước súc miệng listering cho dễ sử dụng,cái loại mới nãy xài nó khó khó ngậm sao ak(vì mình với bé KTV đó cũng kỹ ,sử dụng thường mà thấy kỳ này loại nước này khó sử dụng hợp miệng quá,nên để listering để quen nha cơ sở
*GHI CHÚ: tui chỉ góp ý cho cơ sở cải thiện vui vẻ chứ không phải khó nhằn hay là soi mói than phiền gì đâu HK ơi,hình như mấy a e phục vụ nghĩ mình khó nhằn ,vì e phục vụ nam trên lầu có hỏi mình a lần trc complain bé nào j đó nhưng đâu có complain gì ,mình không muốn nhân viên bị la hay nói j đó hết,chỉ muốn cơ sở cải thiện để chơi cho vui,chủ yếu là vui,chứ k phải nói để cho các bạn nhân viên hay KTV bị la và mình không phải là khách khó tính hay khách hay than phiền,vì cũng khó khăn mới làm phục vụ
Với mà chỉ góp ý do e phục vụ nam đó hỏi sao đổi người và tui nói là e nào k thích thì a k ép(cái này lần trước đi vé vip và e gái đó nhìn mặt mình thấy căng nhưng thật ra đâu có căng,chắc do bữa đó xỉn,với mình đang đúng súc miệng rửa mặt và nhìn qua gương thấy căng.)
Có j cứ hỏi em gái mà mình mới đi thì biết,vui ra sao mà!ok vậy nha
Tic 445k(giảm vocher)
Tip 890k
Gửi 2 e nam phục vụ 100k(1 bạn ngay lúc bước vô ngay quầy tiếp tân và 1 bạn ngay quầy nước và bềp ăn),riêng bạn nam nhỏ nhỏ mà dẫn vô phòng lúc đi ra không thấy nữa nên chưa tip dc,thôi để lần tới có dịp thì ghé vậy
Giử xe 5k.
VUI VẺ RA VỀ,nào gặp lại
see they again

• Like
Điểm cảm xúc: kimcuongdainhan

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
277
121
0 ₿
Sỉn sỉn với phê vui cười quá quên e nó số mấy r bồ.mà bồ cừ vô yêu cầu đúng gu vui vẻ thì chắc là dính e nó liền

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
V nhờ admin v @Massage Hoa Kiều vậy. Tính tui thích bé nào vui vẻ, cứ vui thì tự nhiên mọi thứ nó suông sẻ.

Admin check thử số mấy giúp a nhé !!

Massage Hoa Kiều

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/1/22
Chủ đề
11
87
54
0 ₿
Dạ e cám ơn anh Nam đã gửi lại đánh giá chi tiết từng phần cho em

Thay mặt các bạn phục vụ em chân thành cám ơn anh lần nữa, mặc dù các bạn chưa hoàn thành tốt nhất nhưng anh vẫn thông cảm cho công việc phục vụ và dành tình cảm gửi thêm một ít cho mỗi bạn

Các phần anh góp ý thêm, em xin ghi nhận và cải thiện tốt nhất

Mong là cơ sở và các bạn sẽ được thêm nhiều cơ hội để phục vụ anh chu đáo hơn ạ

kimcuongdainhan

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
19/3/21
Chủ đề
8
184
70
41
Q11
0 ₿
Chúc mừng Bác ! Tính ra Bác là khách hàng quen thuộc rồi , tưởng khó tính mà Hoa Kiều cũng đáp ứng hết . Đây cũng là ghi nhận tích cực cho cơ sở mình .

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Nam1234

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
277
121
0 ₿
tôi có khó tính gì đây bồ.Mình đi chơi mà,hưởng thụ âm nhạc+sạch sẽ thì đỡ ức chế.Chứ thật sự mà mấy e út đẹp cỡ nào mà phòng ốc k đẹp là cũng mất hứng,cũng như phòng đẹp mà k sạch thì cũng thấy dị liền.

• Like
Điểm cảm xúc: kimcuongdainhan
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.