Gò Vấp Camapro Vui Vẻ với bé 11 cute

Lượt xem: 1,558

Cáo Non Nè

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/4/23
Chủ đề
3
53
15
Hồ Chí Minh
0 ₿
Chào ae thiện lành, hôm bữa bức rức trong người quá nên quyết định đi giải toả áp lực...thấy ae vote Ánh Dương quá nên phải trải nghiệm mới được...
Nhìn chung cơ sở mới mẻ, sạch sẽ thơm tho các kiểu nhà, mới dắt xe vô thì đc nhân viên niềm nở, nhiệt tình hỏi han, đúng thật vô đây mới biết cơ sở ân cần tới mức nào...mời nước đồ ăn quá trời luôn, mình kiu khi nào xong xuống quất sau...tại mình có đặt bé 11 trc r nên nv dắt lên phòng luôn, sẵn cầm theo dĩa trái cây tươi xanh. Lên phòng rất rộng, bồn tắm rộng, quá ok luôn. Mình thoát bỏ y phục vô xông hơi xíu cho khoẻ để lát lâm trận mạc...khoảng cỡ 10p thì bé vào, đập trc mắt là 1 cô bé cute dã man cộng thêm răng khểnh nữa chứ...nói thật không cần bé làm có tâm luôn á, chỉ cần ngồi ôm nói chuyện thôi cũng vui r.
Rồi bé dắt mình vào bồn tắm, chà rửa kỹ càng từng ngõ ngách và k quên kích thích nhẹ thằng em.
Xong rồi bé lau khô, leo lên giường nằm chờ màn quan trọng bắt đầu...bé massa khoẻ ổn nha, đôi tay mềm mại nhưng vẫn có lực, nên mình cảm thấy khoẻ hơn xíu.
Tới phần mệt, bé thả dầu trường lên xuống thêm tiếng rên nhẹ nhàng làm mình nổi hết da gà, xong bé kiu mình nằm ngửa, ôi body ngon quá xá, V1 vừa tay trắng trẻo mịn màng, mình nắn bóp k rời, làm đủ kiểu thì bé 69, mình vội vàng bóp v3 sẵn khám phá v4 xinh xinh, k biết mình đã lm j mà nước nôi cứ thế tuôn ra, những giọt nước ấy thật ngọt ngào kkkkkk. Và mình đã out từ bao giờ, bé vẫn lm cho tới khi k còn chút sinh khí nào.
Đánh giá tổng thể: mặt xinh, body ngon cơm, nói chuyện nhiệt tình k thôi...đáng để ae trải nghiệm.
Tic: 8x, tip: camapro.

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
69
922
419
0 ₿
Cảm ơn Huynh đã cho Ánh Dương cơ hội được phục vụ… Ánh Dương mong sớm được phục vụ Huynh vào ngày gần nhất.
Trân trọng!

• Like
Điểm cảm xúc: Cáo Non Nè