Vui vẻ với em dê nhỏ một chiều mưa

Lượt xem: 4,724

trunggoghe

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/5/16
Chủ đề
1
14
8
33
0 ₿
Chả là lâu quá ko ghé Boss, nhớ quá ko kềm lòng được nên rủ thèn bạn cùng đi, tới nơi thì cũng chập tối, mình vừa đi vừa nói chuyện với nó, còn nó thì cứ hối đi lẹ đi, mẹ cái thằng còn hóng hơn cả mình :D Gửi xe xong phi thẳng lên lầu, thay quần áo rồi ra xông hơi, ko quên liếc qua phòng mấy em một cái :p Ngồi xông hơi chung với thèn bạn thì gặp ông anh cũng đứng tuổi, hỏi thăm xã giao vài câu, hóa ra là sư phụ trong này, số nào cũng biết :eek: làm mình và thèn bạn trước khi đi chọn số hết rồi mà ổng nói là lung lạc tâm trí anh em luôn :mad:
Một lúc sau ra, ngồi làm chén trà cho ấm bụng, rút kinh nghiệm đợt trước gọi số ko có thì random lung tung, lần này cứ thong thả, ngồi nhâm nhi ly trà, xem mấy em lả lướt đi qua mà ngắm :cool:
Rồi cũng đến lúc vào vấn đề chính, nhớ lại 1 cmt của 1 bác nào đó trên diễn đàn này, nên mình gọi 35, "35 có luôn a"! tốt rồi, đi tắm cái rồi vào phòng :rolleyes:
Được 5 phút thì em vào, đập vào mắt là một khuôn mặt khá xinh xắn với đôi mắt mở to :D

Đánh giá sơ bộ:
Face: khá xinh, nếu gọn hơn tí giống Bảo Anh lắm, cho 7đ
V1: hệ cam
V2: không phải eo con kiến, hơi tròn nhưng ko sao :)
V3: cong, đẹp :D
V4: ko check

Em đấm bóp rất tốt, tốt nhất trong những số mình đi ở Boss trước h, cảm giác như khỏe ra luôn, mình quên yêu cầu đi đá nóng , lúc sau có nhắc thì e nó nói là a nhắc e mới làm, với lại e cũng ngại làm đá nóng lắm, do da tay mỏng nên làm đá đau tay lắm, bác nào đi e này thương e nó miễn cho e nó khoản này nhé! Em nói chuyện khá dễ thương, cởi mở vui vẻ.
Đến phần mát khỏe, ôi thật là vãi chưởng :D em đi lưỡi khắp người, lick ti, kiến bò, hôn tai, ướt át tê tái, nổi hết cả da gà, rồi e lần xuống thằng nhỏ, đá bi liếm cột, nhẹ nhàng mà thâm hậu :confused: rồi em bắt đầu BJ, ko vội vàng, em bj lút cán luôn, bác nào yếu yếu đi em này chắc out sớm :D tay mình thì tranh thủ khám phá em ấy, V1 vừa tay, da dẻ mịn màng khỏe khoắn lắm, được khoản 10p thì mình chịu ko nổi, thôi giơ trym đầu hàng :p

Mình dùng xong tô mì trứng, làm lon redbull cho lại sức chứ mất sức quá mặt ngu ra luôn, ngồi tán dóc với thằng bạn tí rồi về, lầu sau sẽ gặp lại em, gọi em là Bảo Anh luôn :D

Em đi thường, tổng thiệt hại thì theo giá chung các bác biết rồi

See you again, Boss!

haitacdaituong

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
29/9/16
Chủ đề
7
162
13
0 ₿
Mừng pro tê chym .Thì ra em này số 35 hôm bữa đi số 8 thấy e này đi ngang ko kip hỏi số .!!!!

trunggoghe

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/5/16
Chủ đề
1
14
8
33
0 ₿
có bác nào biết vài e face xinh giới thiệu e với nhé, gu của mình ko quan trọng lắm đến body vì đa phần các e trong Boss body khá ổn nhưng quan trọng là face xinh :p

davidbosg

Tập Sự
Bé Thích Massage
15/10/16
Chủ đề
0
60
5
33
0 ₿
Mấy bác ơi cho mình hỏi e 25 còn làm ko ạ, lâu rồi ko ghé ko biết tình hình s?

shinichi123

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/9/16
Chủ đề
1
145
8
33
0 ₿
Tic va tip nhieu a e . Chua di qua . Co phong vip ko . The giam gia goi dt ah .